Hatari: CCM yaunda KIKUNDI cha kuvuruga UKAWA

Hatari: CCM yaunda KIKUNDI cha kuvuruga UKAWA

Yericko Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,026
Reaction score
20,513
Wananchi na umma kwaujumla tuliowekeza matumaini yetu kwa UMOJA WA KATIBA YA WANANCHI tusimame imara kuzuia hatari iliyombele yetu,

Wiki moja sasa tangu kuibuka kwa nguvu ya wajumbe wakatiba mpya wanaounda umoja uitwao UKAWA,ccm kupitia idara za kijasusi za nchi wamekuwa kwenye mipango mkakati ya kukabiliana na umoja huo hasa baada ya kudorola kile kilichoitwa na JK kundi la Tanzania kwanza yani kundivla wanaotaka Serikali mbili.

Juzi wameridhia kuanzisha kikundi kinachojiita DARAJA, na kinaundwa na wajumbe wengi vijana wenye mawazo na itikadi za ccm,

Dhamira kuu ikiwa ni kuvunja nguvu za UKAWA, yaani kuvunja nguvu za Waamini wa SERIKALI TATU.

Kikundi hicho kitaundwa na baadhi ya wajumbe wafuatao:

1. Hamis Kigwangalla (Kiongozi)
2. Ester Bulaya
3. Zitto Kabwe
4. David Kafulila
5. Maria Sarungi
6. Hamad Rashid
7. Halima Mdee (leo wanamfukuza)


Na wengine wengi.....

Nimejaribu kuzungumza na wanaounda kikundi hiki kama wanamalengo na mitazamo tofauti na UKAWA, wakasema hapana, yani wanaafiki mitazamo na malengo ya UKAWA, nikawauliza tena, kwanini wasiunganishe nguvu hapo UKAWA? hawakuwa na jibu.

Leo wataendele na hatua za mwisho za uundaji wa kundi hilo kharamu.


Tanganyika HURU na Zanzibar HURU kwanza mengine yatafuata, = Serikali TATU
 
Kumbe wanajijua kuwa wao ni DARAJA la ccm,yaani Kigwangwallah pamoja na kutupwa ndani na wana ccm wenzake bado anakubali kut.umi.k.a
 
Coming to the black beauty,Esta Bulaya, huyu jana si kaenda kinyume na chama chake anataka kura ya siri!

Any way acha iwe vyovyote vile, atakayeniletea Tanganyika yangu atakuwa shujaa wangu.
 
Wananchi na umma kwaujumla tuliowekeza matumaini yetu kwa UMOJA WA KATIBA YA WANANCHI tusimame imara kuzuia hatari iliyombele yetu,

Wiki moja sasa tangu kuibuka kwa nguvu ya wajumbe wakatiba mpya wanaounda umoja uitwao UKAWA,ccm kupitia idara za kijasusi za nchi wamekuwa kwenye mipango mkakati ya kukabiliana na umoja huo hasa baada ya kudorola kile kilichoitwa na JK kundi la Tanzania kwanza yani kundivla wanaotaka Serikali mbili.

Juzi wameridhia kuanzisha kikundi kinachojiita DARAJA, na kinaundwa na wajumbe wengi vijana wenye mawazo na itikadi za ccm,

Dhamira kuu ikiwa ni kuvunja nguvu za UKAWA, yaani kuvunja nguvu za Waamini wa SERIKALI TATU.

Kikundi hicho kitaundwa na baadhi ya wajumbe wafuatao:

1. Hamis Kigwangalla (Kiongozi)
2. Ester Bulaya
3. Zitto Kabwe
4. David Kafulila


Na wengine wengi.....

Nimejaribu kuzungumza na wanaounda kikundi hiki kama wanamalengo na mitazamo tofauti na UKAWA, wakasema hapana, yani wanaafiki mitazamo na malengo ya UKAWA, nikawauliza tena, kwanini wasiunganishe nguvu hapo UKAWA? hawakuwa na jibu.

Leo wataendele na hatua za mwisho za uundaji wa kundi hilo kharamu.

Mary Chatanda hatakosekana kwenye ujangili huu, mkuu Yericko hivi Dodoma hakunaga radi au kwenye ukombozi tusiyajadili mapigo ya JAH (let JAH be praised - Peter Tosh)
 
CCM wana mawazo ya kipumbavu sana, wanadhani wao ndiyo wenye hatimiliki na Tanzania, wameamua kujivua akili, wameamua kujivua utu, wameamua kujivua hekima, wamevaa ukatili, ugaidi, ujambazi na sifa zote za ibilisi.

Wameamua kubaka katiba ya watanzania
 
Nilishashutukia comment za Zitto fb zina mtazamo wake wa siku zote wa kinafiki wa kutaka kuonyesha yuko kivyake! Na hapo wanampa mabilioni wakati kazi ya kwanza ilimshinda?
 
Yericko Nyerere

[video=youtube_share;ko4A4YKsXDk]http://youtu.be/ko4A4YKsXDk[/video]
 
Last edited by a moderator:
Mary chatanda hatakosekana kwenye ujangili huu, mkuu Yericko hivi dodoma hakunaga radi au kwenye ukombozi tusiyajadili mapigo ya JAH (let JAH be praised - Peter Tosh)

Ngoja mkuu nitashusha orodha ya wanakikundi wote,
 
Daraja la kwenye mto au mkondo gani?
Kwa hiyo hili ni kundi la CCM na ACT?
 
ccm wana mawazo ya kipumbavu sana, wanadhani wao ndiyo wenye hatimiliki na Tanzania, wameamua kujivua akili, wameamua kujivua utu, wameamua kujivua hekima, wamevaa ukatili, ugaidi, ujambazi na sifa zote za ibilisi.

Wameamua kubaka katiba ya watanzania

Na kwakuwa hekima, ustaarabu, maono na uzalendo vimeondoka kwa ccm kwa sasa hawajali kubuni jambo lolote ambalo litaleta madhara kwako hasa kuzidi kuwajengea uadui na Wananchi, wao bora tu wanakifurahisha chama na watawala.. siku yaja ambayo kila idhalimu utapata malipo sawasawa
 
Zitto ataendelea kuwatafuna mpaka mwisho wenu, watu hawapati usingizi kwasababu yake. Mtaweweseka sana na Zitto. Mtakumbuka tu kuwa "zambi ya ubaguzi ni kama kula nyama ya mtu, ukisha anza hauachi". Jamani muacheni ZItto fanyeni mambo yenu si mlisema hana athari mbona sasa hamlali?
 
Wanajisumbua tu daraja ndio nini?usheiinzi tu
 
Kwa hali ilivyo kishaeleweka mbona hata wao wanajua hapa maji yashazidi unga !!!!!!!!
 
Kama UKAWA ni jeshi kubwa na lenye nguvu, vipi liogope kikundi kidogo cha Daraja na kuona kuwa Tanzania kwanza ambayo ndio jeshi kubwa ktk mchakato huu hawalihofii? Hapa jibu ni kuwa kuna hatari kuwa UKAWA ikagawanyika na kua kundi lisilo na ushawishi tena kwani litabakiwa na waumini wachache sana, pili Chadema inamuogopa sana Zitto na kuamini kua kila movement yake italeta matokeo hasi ktk kundi wanaloliamini pia ijulikane kua UKAWA inaundwa na vyama vya CUF, NCCR na CHADEMA bila kua na members kutoka CCM.
 
Zitto ataendelea kuwatafuna mpaka mwisho wenu, watu hawapati usingizi kwasababu yake. Mtaweweseka sana na Zitto. Mtakumbuka tu kuwa "zambi ya ubaguzi ni kama kula nyama ya mtu, ukisha anza hauachi". Jamani muacheni ZItto fanyeni mambo yenu si mlisema hana athari mbona sasa hamlali?

Zitto sio mjadala, hoja hapa ni uundwaji wa kiundi hicho ilihali tayari kuna makundi mawili yakufanana nayo
 
Daraja la wahuni
Kama wana nia njema kwanini wasiunganishe nguvu UKAWA. Hii ni mbinu ya wazi ya kupunguza nguvu za UKAWA. Uchorwe mstari sasa kama wako nasi au dhidi yetu....Daraja la kitu gani? Uhuni mtupu
 
Wananchi na umma kwaujumla tuliowekeza matumaini yetu kwa UMOJA WA KATIBA YA WANANCHI tusimame imara kuzuia hatari iliyombele yetu,

Wiki moja sasa tangu kuibuka kwa nguvu ya wajumbe wakatiba mpya wanaounda umoja uitwao UKAWA,ccm kupitia idara za kijasusi za nchi wamekuwa kwenye mipango mkakati ya kukabiliana na umoja huo hasa baada ya kudorola kile kilichoitwa na JK kundi la Tanzania kwanza yani kundivla wanaotaka Serikali mbili.

Juzi wameridhia kuanzisha kikundi kinachojiita DARAJA, na kinaundwa na wajumbe wengi vijana wenye mawazo na itikadi za ccm,

Dhamira kuu ikiwa ni kuvunja nguvu za UKAWA, yaani kuvunja nguvu za Waamini wa SERIKALI TATU.

Kikundi hicho kitaundwa na baadhi ya wajumbe wafuatao:

1. Hamis Kigwangalla (Kiongozi)
2. Ester Bulaya
3. Zitto Kabwe
4. David Kafulila


Na wengine wengi.....

Nimejaribu kuzungumza na wanaounda kikundi hiki kama wanamalengo na mitazamo tofauti na UKAWA, wakasema hapana, yani wanaafiki mitazamo na malengo ya UKAWA, nikawauliza tena, kwanini wasiunganishe nguvu hapo UKAWA? hawakuwa na jibu.

Leo wataendele na hatua za mwisho za uundaji wa kundi hilo kharamu.


Tanganyika HURU na Zanzibar HURU kwanza mengine yatafuata, = Serikali TATU

Kundi la wanafiki hili litachelewesha upatikanaji wa Tanganyika na Katiba ila hawatafanikiwa.
 
Back
Top Bottom