Hata kama ni kuswali, ila huu si Ustaarabu jamani

Hata kama ni kuswali, ila huu si Ustaarabu jamani

Status
Not open for further replies.
Wakifunga si unapita mtaa mwingine, we utakuwa na lako jambo, na kama unajua ni hivo kwann upite muda huo?
 
Hata kama dakika moja, is that legal?
Wewe acha hizo, unayo dini? Tengezeni barabara za wasio na dini mpite peke yenu, ila kama ni hizi ambazo wakristo na waislam kodi zetu zinahusika tutaabudia humohumo kwa kuvumiliana, ni kitu kina muda na siku maalum, na njia mbadala zipo
 
Hapa ndipo tutakapoona unafiki na ubinafsi wa binadamu, kuna watu humu watatetea kitendo hiki japokuwa si sahihi, ingekuwa kwa mfano ni wanachama wa CCM au UKAWA wameamua kufunga barabara hata kwa dakika 2 bila shaka kuna watu hao hao wanaotetea kitendo hiki wangekilaani kwa nguvu zote.
Kwahiyo wewe umeamua kumlinganisha Mungu na chama cha siasa, dah! Tumetofautiana sana, tena sana
 
Wangefanyia ibada kwenye viwanja vya wazi. Sio kukwamisha shughuli za maendeleo.
 
242cc4e08ffb7bb18aacd87a4240cb1a.jpg
d835916bdd7b27df5e343252badd8c70.jpg
104e5ceb7d9b4cfb2ba593fc56d4527d.jpg


Naomba nianze kwa kudeclare interest kuwa hii sio Mada ya kukashfu dini.

Mi napenda kufikisha malalamiko kwa wahusika pitia JF.

Mwanza mtaa wa Lumumba imezuka hii tabia ya kufunga barabara muda wa ibada katika msikiti wa Lumumba. Binafsi sielewi sababu ya kuamua kufunga barabara ila ningependa kuzungumzia kero tunayopata baada ya barabara kufungwa.

Huu mtaa wa lumumba upo katikati ya mji wa mwanza na unabiashara mbalimbali zinazoendelea. Pale wenzetu wanapoamua kufunga barabara muda wao wa ibada kusema ukweli imekuwa kero kwa baadhi yetu maana hata biashara zetu husimama pia na hata kusababisha Traffic jam.

Mi ngependa kutoa ushauri kwa wahusika watafte njia mbadala ya kuhakikisha hii tabia ya kufunga barabara inakoma. Hivi kila msikiti na kanisa hapa mjini ukifunga barabara je itakuaje?
Kwan ni kila cku wanafanya ivo? ... Af shukuru wanafanya kitu kwa nia njema n c nia mbaya, ww una lingine tu! Acha kutoa uzi wny viasilia vya kutaka uchochez... Au ww mpagani nn?
 
Wazungu hawafungi barabara wakati wa kuabudu
Nimekaa UK na mitaa ya Brune tulikuwa tunaswali na waenyeji wanatuelewa ni muda mfupi tu. Na ni kutokana na ufinyu wa eneo. Siku zingine usipende kutoa ushahidi wa uongo, eti wazungu hawafungi barabara wakati huko nje kwenyewe hukafika
 
Hapa sitii neno. Maana ikifika mijadala yenye mrengo wa kiimani, hata wenye PhDs akili zao wanaziweka pembeni.
 
242cc4e08ffb7bb18aacd87a4240cb1a.jpg
d835916bdd7b27df5e343252badd8c70.jpg
104e5ceb7d9b4cfb2ba593fc56d4527d.jpg


Naomba nianze kwa kudeclare interest kuwa hii sio Mada ya kukashfu dini.

Mi napenda kufikisha malalamiko kwa wahusika pitia JF.

Mwanza mtaa wa Lumumba imezuka hii tabia ya kufunga barabara muda wa ibada katika msikiti wa Lumumba. Binafsi sielewi sababu ya kuamua kufunga barabara ila ningependa kuzungumzia kero tunayopata baada ya barabara kufungwa.

Huu mtaa wa lumumba upo katikati ya mji wa mwanza na unabiashara mbalimbali zinazoendelea. Pale wenzetu wanapoamua kufunga barabara muda wao wa ibada kusema ukweli imekuwa kero kwa baadhi yetu maana hata biashara zetu husimama pia na hata kusababisha Traffic jam.

Mi ngependa kutoa ushauri kwa wahusika watafte njia mbadala ya kuhakikisha hii tabia ya kufunga barabara inakoma. Hivi kila msikiti na kanisa hapa mjini ukifunga barabara je itakuaje?
Hujafafanua kuhusu kufungwa huko kwa barabara ni kila siku na kila kipindi chao cha swala au ni kwa siku maalum au kwa wakati upi? Hiyo barabara hufungwa?
 
HAWANA UWEZO WA KUJENGA MISIKIT MIKUBWA, HVYO WAVUMILIE MKUU, HATA MSEMAJI WA BAKWATA AMEKIRI KUWA WANA UKATA, HATA MSHAHARA WAMESHNDWA KULIPA INGAWA VIONGOZ WA JUU WA DIN WANANEEMEKA KAMA KAWAIDA.
 
Vumilia kwani muda wa ibada ni mfupi sana. Ndio muelewe ikifika muda huo mtafute njia mbadala
 
242cc4e08ffb7bb18aacd87a4240cb1a.jpg
d835916bdd7b27df5e343252badd8c70.jpg
104e5ceb7d9b4cfb2ba593fc56d4527d.jpg


Naomba nianze kwa kudeclare interest kuwa hii sio Mada ya kukashfu dini.

Mi napenda kufikisha malalamiko kwa wahusika pitia JF.

Mwanza mtaa wa Lumumba imezuka hii tabia ya kufunga barabara muda wa ibada katika msikiti wa Lumumba. Binafsi sielewi sababu ya kuamua kufunga barabara ila ningependa kuzungumzia kero tunayopata baada ya barabara kufungwa.

Huu mtaa wa lumumba upo katikati ya mji wa mwanza na unabiashara mbalimbali zinazoendelea. Pale wenzetu wanapoamua kufunga barabara muda wao wa ibada kusema ukweli imekuwa kero kwa baadhi yetu maana hata biashara zetu husimama pia na hata kusababisha Traffic jam.

Mi ngependa kutoa ushauri kwa wahusika watafte njia mbadala ya kuhakikisha hii tabia ya kufunga barabara inakoma. Hivi kila msikiti na kanisa hapa mjini ukifunga barabara je itakuaje?
Kweli wajipange wajenge!
 
Ndo kilichotuleta hapa duniani.


Mi mkristo ila
Huwa napenda Sana watu wanapojishughulisha kumtafuta Mungu.......haijalishi awe mkristo au muislamu..

Hata hivyo sidhani kama hicho kitendo kina chukua muda mrefu.....

MUNGU yu pamoja nao.......maandiko yanasema "" wakusanyikapo wawili au watatu, nitakuwepo katikati yao""
 
Kwan ni kila cku wanafanya ivo? ... Af shukuru wanafanya kitu kwa nia njema n c nia mbaya, ww una lingine tu! Acha kutoa uzi wny viasilia vya kutaka uchochez... Au ww mpagani nn?
Nia njema ya kukwamisha barabara ya umma?

Kila mtu angekuwa anafanya nia njema kwenye public highway si pangegeuka machafuko!?

Next time mtu atakuja kuanzisha mgahawa katikati ya barabara halafu atuambie anafanya kwa nia njema.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom