Hata kama ni kuswali, ila huu si Ustaarabu jamani

Hata kama ni kuswali, ila huu si Ustaarabu jamani

Status
Not open for further replies.

Zero Hours

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Posts
12,942
Reaction score
18,693
242cc4e08ffb7bb18aacd87a4240cb1a.jpg
d835916bdd7b27df5e343252badd8c70.jpg
104e5ceb7d9b4cfb2ba593fc56d4527d.jpg


Naomba nianze kwa kudeclare interest kuwa hii sio Mada ya kukashfu dini.

Mi napenda kufikisha malalamiko kwa wahusika pitia JF.

Mwanza mtaa wa Lumumba imezuka hii tabia ya kufunga barabara muda wa ibada katika msikiti wa Lumumba. Binafsi sielewi sababu ya kuamua kufunga barabara ila ningependa kuzungumzia kero tunayopata baada ya barabara kufungwa.

Huu mtaa wa lumumba upo katikati ya mji wa mwanza na unabiashara mbalimbali zinazoendelea. Pale wenzetu wanapoamua kufunga barabara muda wao wa ibada kusema ukweli imekuwa kero kwa baadhi yetu maana hata biashara zetu husimama pia na hata kusababisha Traffic jam.

Mi ngependa kutoa ushauri kwa wahusika watafte njia mbadala ya kuhakikisha hii tabia ya kufunga barabara inakoma. Hivi kila msikiti na kanisa hapa mjini ukifunga barabara je itakuaje?

Na barabara kma iyo ina two ways. Kwanini msifunge one way na kuacha way nyingne ikitumika?
 
Linapokuja suala la matendo ya kiimani wanadamu akili zao zinashindwa kufikiria nje ya box.........

Kila mmoja anaona matendo ya imani yake kwa mujibu wa muongozo wa kitabu chake ni bora kuliko wengine..........

Imani zisilete mgawanyo wa chuki kwenye jamii bali zilete muunganiko wa kiupendo na tu ishi kama ndugu........huku kila mmoja akiheshimu wengine..........

Just imagine hapo kuna anatakiwa kupita hapo kuwahishwa kwenye matibabu ya haraka.......
 
Kwani huwa wanaifunga kila siku hiyo barabara ama ni kwa ajili ya Siku ya Ijumaa tu pale waumini wanapokuwa wengi kuliko uwezo wa Msikiti? Pamoja na hilo Ijumaa yenyewe ni Wastani wa Nusu SAA hadi SAA 1 kweli ndo iwe Nongwa kiasi hicho Jamani? Hapana, tupunguze kuzoza Waungwana!!!
 
Nadhani wanakibali cha kufanya hayo acha chuki nadhani ungekuta ni kigodoro ndo kimefunga njia ungeshiriki .....
Basi huo uwe ukumbusho kwako kua kuna mungu na pia wachamungu ndo usalama pekee unaoepusha ulimwengu huu na maafa.
Mungu akuongoze upende ya kheri uchukie ya Shari.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom