Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,995
- 103,351
Kabisaa bamnyogode!Nakuelewa sna, utulivu wako umevuka mipaka
Kabisaa bamnyogode!Nakuelewa sna, utulivu wako umevuka mipaka
Nina muda nimetuliza komwe tu, nalewa zangu movie😎Leo unakunywa wapi mamnyo?
Kumbe we ni mlevi aisee 🤔Ukishamkopea mtu pesa na akachelewesha kulipa , hiyo tayari inatoka kwenye malengo yako na unaona kama umeokota pesa.
Nilimkopea mtu mil 2 , leo kalipa baada ya miezi sita ya kumsumbua sana , sasa nimeona kama nimeokota pesa na nipo bar mda huu nazilamba bia kwa furaha , huku nikipotezea kabisa malengo ya hiyo pesa 🤔
Kama unamkopea mtu , kiukweli usitarajie chochote kutoka kwake au kwenye hiyo hela , naona kama hili lipo kisaikolojia zaidi 🤔
Ndio maana una kichwa ngumu sana huelewi hoja pole sanaMno ni mlevi sna
Zikutoke kwanza izo pombeHoja ipi weka hapa, au ile unavailable moyo ndio unafanya maamuzi kuliko ubongo
Sawa bwashee wewe una AKILI nyingi endelea kulewa😄Hauna akili ya kuongea na mimi kuhusu anatomy bwana mdogo
Acha kuwapanga🤣Shindii kumbe huwa unanichukulia poa sana😅😅😅
Ili wapangike.Niwapange ili iweje?