Harusi ipo palepale ila nabadilisha bibi harusi

Harusi ipo palepale ila nabadilisha bibi harusi

Sidhani kama utapenda kuspend maisha yako yote na mtu ambaye unadhani anakupenda tu , kuliko kuspend maisha yako yote na mtu ambaye unajua anakujali.
 
Piga chini hataka sana mkuu, mahari kitu gani, huyo ni nyoka mwenye makengeza, utajuta mbeleni ukimuoa. Uneona true color zake ukiwa kwenye tatizo kubwa kama hilo maana kama sio mama yako huyo mdada asingekupata wala kukuona maana usingezaliwa. A friend in need is .........
 
Mkuu kwanza pole kwa yaliyokusibu natumaini afya ya mama imerudi vyema
Dhumuni la Mimi kuchukua muda wangu kuchangia huu Uzi Ni mmoja Tu usibadilishe tarehe wala bi harusi mtarajiwa Bali Ni kushukuru umeshamjua future wife Wako Ni selfie pambana kumrudisha kwenye level za kawaida anaweza kuwa Ni mbahili Tu tokana na historia aliyokulia sasa Ni jukumu lako kumuweka kwenye modern life don't change nothing sir and Goodluck for futher progress sir
 
Mh! Aisee huyo dada ni mbinafsi mno, hana sifa za kuwa mke!
 
Pole sanakwa yaliyo kupata. Dalili ya mvua ni mawingu. Akufaae katika dhiki huyo ni rafiki wa kweli. Wahenga waliyasema hayo. Kaa mkao wa kula kaka utaliwa na kamwe hutakaa usahau maishani. Ushauri wa bure maamzi ni mtu binafsi. Sasa bwana kwa ushauri wangu achana na huyo wa kwanza hakufai hata kidogo, kuna siku utaugua wewe mwenyewe hatafika kukuona hata kukuuguza atakuwa akiwazia mali tu. Mali ni kitu gani? Gari, gari ndo nini? Nauungana na dada mmoja kasema asingekuwa mama huyo angekuona wapi? Hakuna cha second chance hapo hata kama atatoa machozi ya damu. Mmwage jumla, achana na hiyo mahari haitawapeleka popote. Mungu anakupenda sana dogo, mshukuru Mungu wako na endelea kumtii na uliishie jina neon lake. Huyo wa pili wala hakuwa na wazo lakini alikufaa sana na kamlea mam yako wakati wa ugonjwa chukua huyo huyo. Asante na kazi kwako kwa maamzi
 
Katika wote humu Wewe ndio umeonyesha kuwa na mtazamo tofauti

Ila nimegundua kitu kimoja kama ulivyosema kuwa wewe hupendi kuumiza kichwa na mke wako ni mtu ambaye anapuuzia vitu, hii inatokana kuwa umesha gundua Mke wako ni wa aina gani ndio maana huwa hupendi kuangalia mambo kwenye mapana Hivyo huwa unatafuta sababu za kujifariji Caz huna jinsi nyingine maana ndio ameshakuwa mke tayari.

Napenda tu kusema kuwa maisha yako na ya mleta uzi ni tofauti sana. Wewe umeshaoa ndio maana inabidi uwe na mitazamo chanya hata kama mke wako kakosea kosa kubwa kiasi gani, Lkn mleta uzi yeye hajaoa bado na Huu ndio Wakati wa yeye kufanya maamuzi sahihi hata kama maandalizi yamesha anza.

Kifupi hakuna kitu kibaya kama mtu kutokuwa na utu, there is no justification for that, wewe umesema mke wako huwa hamjulii hali mama yako wakati anaumwa Halafu unatupa justification kuwa ndivyo alivyo, Huko ni kijipa faraja tu ndugu jibu sahihi hapo ni kwamba mke wako hamjali mama yako na hana utu Sema huna cha kufanya caz umechelewa maana umesha muoa,

Baada ya kusema hayo ndugu boby- hongera kwa kujibiwa sara zako na Mungu, huyo piga chini halafu jipe muda wa kuangalia mambo yatakavyo enda na huyo aliye kusaidia

una hekima ya kutosha ndugu yangu
 
Last edited by a moderator:
Mkuu fauta moyo wako unavyokutuma kwani mwenzanko huyo ashapata mchumba Mwingine anaolewa na gari ambalo kila siku atakuja kulihudumia kuweka mafuta
 
MKUU..
pole Sana., naona wakuu wote wamekupa big GO AHEAD..na kwa maelezo yako MOYO wako umemkubali Bibi harusi mpya...sikiliza moyo wako, let the nature flow

Huyo kipururu ulomsaidia anashindwa Hata kukukopesha hela ,hela ambayo ungemrudishia..

Mwache akaolewe na Hiyo IST anayotaka kununua..

Na Mimi nakupa Go ahead.

mshenga junoir
 
Wakuu nawashukuru wote kwa mawazo yenu mazuri
Ingawa nipo chini ya shinikizo kutoka kwake na ndugu zake kuwa wameshafika mbali kwenye maandalizi ya send off na kwamba wanadai tuzungumze tuyamalize ila kwa kweli moyo wangu umegoma kabisa
Nawashukuru sana

Uamuzi wa maana sana. Nimechelewa kukushauri lakini kama mkongwe kwenye ndoa nakushauri kabisa UACHANE NAYE hata akiamua kujinyonga. Hatuoi kwa ajili yetu sisi tu bila kufikiria ndugu zetu. Kama ni mtihani huyo sio tu kafeli bali kapata zero kabisa. Hakufai hata kuwa mchepuko tu
 
akufaae kwa dhiki.......,hapo akili kumkichwa, tena mshukuru mungu kakuonesha mapema kabla ya kueka ndani, hilo2 labda ni moja kat ya mengi mabaya ambayo anayo na yamejificha,huyo kwa hlo alilo lionyesha kwako anaeza akuache ndani hoi unaumwa na aondoke,
 
nipe namba ya huyo unaetaka kumuacha plse plse mkuu
 
Hata.mm nakuunga mkono akufaae kwa dhiki ndio rafiki wa kweli ...hy achana naye hana upendo je mama mkwe akija kuwasalimia atampenda kweli
 
Mwache haraka sana tena nipe namba yake ya simu tutese na gari jipya.
 
Moyo wako uendelee kugoma hivyo hivyo, usikubali kurudi nyuma. Haihusu kitu kuingia kwenye ndoa na mwanamke kama huyu. Mshukuru Mungu kwa kukuonyesha tabia zake miezi michache kabla ya ndoa yenu. Kila la heri katika maandalizi yenu ya kufunga pingu za maisha na huyo mrembo mwingine.

Wakuu nawashukuru wote kwa mawazo yenu mazuri
Ingawa nipo chini ya shinikizo kutoka kwake na ndugu zake kuwa wameshafika mbali kwenye maandalizi ya send off na kwamba wanadai tuzungumze tuyamalize ila kwa kweli moyo wangu umegoma kabisa
Nawashukuru sana
 
5temana naye hairisha ndoa kabisa....jipange tena baada ya 3 years ndo uoe
 
oa wa pili huyu wa kwanza ni jipu japo u hv to knw mapungufu ya wapili
 
Naomba next time ujage na hoja za maana au mpya
Hapo huitaj kwend shule piga chin chukua mamaa
Wenye utu
 
Back
Top Bottom