Giza na nuru aziendani hata kidogo analijua hili kamaa amuamini ipeni muda na mbaya anapoihusisha namaono ya mungu akuna nuru inayokaa gizani kama àaamini
akamuulze mama rwakatare
hahahaha appostleeeeeeeee harissss acheni masihara watu wa mungi
Hah hah hahaaaa!Anakigugumizi cha kuandika labda!Huyu jamaa inawezekana sio mtanzania kuna % kubwa ya huu uwezekano basing on language fact.
Mhhh....Hii ngoma bado ni nzito na siwezi kuicheza peke yangu. Naomba aliyeelewa hata neno moja kwenye hiyo post hapo juu anitafsirie tafadhali.Anauza pombe kama ndio log Pili huyu bwana uchungaji kaupatanlini jamani HATA makanisa ya sikuhizi wakiona furs a wanakutunuku fasta..nilienda kusali kanisa moja kibaha baadabya mwezi nanusu wanajitangaza bilanhata kunihoji nitakuwa made was kanisa oohh nkawambka nashuhuli zangu ngumu
sijakuelewa kabisa kaka!!
ni aina gani ya lugha umetumia mkuu!!
Yaani huyo hadi kichwa kinauma kumuelewa anachoandika.Inaonekana una ujumbe mzuri ila jinsi ya kuuwakilisha hapa ndio utata. Jaribu kuandika kitu kitakachoeleweka vizuri
Hapo hata mimi nitakuwa naenda, safi sana kijana kwa mawazo ya kijasiriamali! Chezea Disco la Yesu wewe!
Mpwa tutafutane twenzetu tukafungue club! Piga picha hapo Dj Money Stunna anaturusha na pini la Rose Muhando "Utamu wa Yesu"
du kweli uchungaji umevamiwa huyu si yule shoga alieanzia kwa tapeli rwakatale leo mchungaji
Hao ndo wanaitwa wachungaji Liberal na makanisa Liberal....
Nasikia huyu jamaa ni mchele mchele pia
sijakuelewa kabisa kaka!!
ni aina gani ya lugha umetumia mkuu!!