Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,689
- 99,476
chochote achague birthday girl au mchagulieKula wali?
chochote achague birthday girl au mchagulieKula wali?
hahahahaha, mie niko hapa KIng jada hotel, morocco square,sogeaNjoo Morocco utakuta nimesimama usawa kama naenda ubalozi wa marekani🤣
Bora umtumie muamala na ya kutolea!chochote achague birthday girl au mchagulie
duh,hii special lunch au dinner na maongezi kdg ,kama ana mlinzi hata wa kiume aje nae kama anaogopa,hela hela haitumwiBora umtumie muamala na ya kutolea!
Au unataka kumuona?
Chaihahahahaha, mie niko hapa KIng jada hotel, morocco square,sogea
Sasa ungesema bday girl njoo nikuone sio unaingia na gia ya lunchduh,hii special lunch au dinner na maongezi kdg ,kama ana mlinzi hata wa kiume aje nae kama anaogopa,hela hela haitumwi
unataka breakfast ,njoo king jada hapa ,acha uogaChai
doh hayaSasa ungesema bday girl njoo nikuone sio unaingia na gia ya lunch
gia gia tuSasa ungesema bday girl njoo nikuone sio unaingia na gia ya lunch
Shukran sana 🙏unataka breakfast ,njoo king jada hapa ,acha uoga
Asante sanaKila la kheri kwako mwanadada
leta namba au lipa namba uokote ,hata ya brutaly kadhaaShukran sana 🙏
Sawa mkuuleta namba au lipa namba uokote ,hata ya brutaly kadhaa
jumamosi njemaSawa mkuu
Na kwako piajumamosi njema
Ulikua wapi na wewe 🤣🤣njoo unywe mbege hapa kwa kimario
Wacha wee 😀🔥🔥🔥Nataka nikupeleke spain kwenye birthday yako😎😎
unavyofikili ndo unavyokuwa ukiamua kukubatia historia ya maumivu utajisahau unaaza kujidharau, kujilinganisha na wengine ili ujipe faraja kwamba kumbe mm bora huko ni kujilisha upepo.Hongera sana kwa siku ya kuzaliwa,ila nakukumbusha tu huwezi kujingenga na historia yako, huwezi kufuta kumbukumbu za jana kwenye ufahamu wako,akili na ufahamu haifuti kumbukumbu kirahisi.
Hongera tena...jana ni bora kuliko, na leo ni bora kuliko kesho.