Hapo vipi?!

Hapo vipi?!

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Posts
8,467
Reaction score
9,053
Wakuu wa jf na wale mafisimaji au mafisadi wa totozi, nieje?
Haya wale wanaosema afrika mashariki hakuna wachuchu na waseme sasa juu ya huyu.
df.jpg
 
Yeleewi! Kitu kimetulia hicho mwana. Nitupie namba yake basi ili nimsifie moja kwa moja.
 
kama yale madoli yanayovalishwa nguo kwenye maduka
 
Hii hapa nimekubali. Cheki kiuno, cheki ch._ch.u, cheki shingo, cheki masura, cheki ma-macho! Dah, wapi fungo za Vitz nilabidhi bila masharti?
 
...........!!!!!!!!!!!???????????????.............
 
...........!!!!!!!!!!!???????????????.............
tatizo tumeharibikiwa ndio maana kila tukiona chakula tunataka tule. Hawa sio lazima ule ila kama wenzio wamekuwahi basi acha macho yako yatambue ukweli.
Hawa jamaa sio HIV tu maana wengine wako hivi lakini hata ukipaki kivitz chako huambulii kitu, sio kuwa kila kitu ni mtelemko tu kama bongo pengine discipline bado iko

 
Hii hapa nimekubali. Cheki kiuno, cheki ch._ch.u, cheki shingo, cheki masura, cheki ma-macho! Dah, wapi fungo za Vitz nilabidhi bila masharti?

aiseeee babaangu hana lolote huyo unampafunguo za vitz yeye anakupa ukimwi
 
Kungekuwa hakuna wachumba wewe ungekuwepo?
 
Back
Top Bottom