Hapo mlima Kitonga mbona kuna watu hawaeleweki aisee

Arsenal Gunner

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2022
Posts
10,891
Reaction score
17,718
Nimepita saa kumi na Moja asubuhi na usafiri binafsi hapo mlima kitonga nimeona Kuna watu hawaeleweki wamevaa kininja ni wengi halafu Wana silaha aisee mpaka nikataka kugeuza safari wakaniambia pita hakuna shida Kuna nini kinaendelea aisee hii nchi mbona ishakua shida.

Mnaopita kitonga nafikiri mtakua mmeliona hili halafu hawana gwanda
 
Kama wamekuacha itakuwa walinzi wa amani na Kwa kuwa amani tumeitibua wenyewe acha tuzoee maisha hayo nchi za wenzetu ni maisha ya kawaida kabisa
Kuzoea hii hali ni hatari sana.
 
Wazanzibar hao ndiyo walio muua MC pilipili hao
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…