Hapa wapi ?


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,345
Likes
10,192
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,345 10,192 280
tegeta. mia
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Mbona haeleweki?
Hapo yupo kwenye biashara au anataka kutuchafulia mazingira?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Sasa wewe si ndiye uliyemuona hadi kuchukua hiyo picha,kwa hiyo unajua fika hapo ni wapi na ni vyema utuambie tu hapo ni wapi kuliko kutuuliza tena...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,339
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,339 280
amekaa mkao wa kuchafua mazingira...
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
anajiandaa kuchafua mazingira
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
your backyard Boflo umesahau..........?
 
Last edited by a moderator:
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,457
Likes
6,238
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,457 6,238 280
Aafuu kuna nywele ka kaziblichi vilee...??? Au macho yangu...
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Tatizo hawa mabinti wana shepu nzuri sana lakini uko chini utafikiri upo Dawasco. so sad.
Tena DAWASCO yenyewe bomba limekatika maji yanamwagika tu bila mpangilio na kuchanganyika na udongo kutengeneza matope.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,246
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,246 20,363 280
Tena DAWASCO yenyewe bomba limekatika maji yanamwagika tu bila mpangilio na kuchanganyika na udongo kutengeneza matope.
Ndio maana utakuta muungwana katulia na kikuku chake cha kienyeji tuli waswahili mimacho inawatoka tu sijui kampendea nini yule wakati siyo type yake!! kumbe hawa type yetu walishaharibiwa vikojoleo vyao tangu wakiwa na miaka 14.

Ni kazi sana siku hizi kumpata mrembo mzuri halafu akawa na test inayotakiwa, yaani mimi hoi.
 
MADAXWEYNE

MADAXWEYNE

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
825
Likes
1,990
Points
180
MADAXWEYNE

MADAXWEYNE

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
825 1,990 180
Tena DAWASCO yenyewe bomba limekatika maji yanamwagika tu bila mpangilio na kuchanganyika na udongo kutengeneza matope.
foko foko foko yaakobo yaaakobo yaaaakobo! Huu mlio lazima usikike.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
foko foko foko yaakobo yaaakobo yaaaakobo! Huu mlio lazima usikike.
Ukijifanya husikii utasikia mlio huu: Fyuku fyuku fyuku fyukuuuu, foroto foroto forotoooo
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527