nimekuelewa bwana mkubwaKijana acha ujinga pata elimu, elimu si madegree bali ni kujitambua na kuwa na staha.
Kugawa uchi ni tabia ya mtu, hata kama utatembea nae ataendelea tu, usijidanganye kuwa unaweza mtuliza.
Huyo ni mke wa kaka yako, mheshimu hata kama hajiheshimu. Acha mazoea ya kijinga ili akuheshimu.
Ndoa na iheshimiwe na watu wote.
Mr mgeni kwa kupenda vya dezo hujambo...
ugali dezo, pa kulala dezo haya na papuchi nayo hivo hivo mmmh
sawa kabisa ndugu,tatizo naweza nikamwambia bro alaf shem akaja kunigeuzia kibao c ndo itakuwa sihuli pevu
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16
[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11
[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12
mbona maneno yako yananigusa mkuuMwna take it from me, dont do t, mweleze kaka yako ukwel mana atakuja kukufanyia kitu juu ya wew kuto kungegeda afu utaulizwa nawe utasema ni kwa kuwa hukungegeda na none atakuamin, sana utauliza kama ni hivyo kwa nin hukusema?
AISEE...
Hata sijamtongoza
Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
Mama Kamkataa Mchumba Wangu
Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo
Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
Nimetongozwa na shoga
Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa
Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16
Kanigeuka kisa kapata kazi
Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11
Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream
Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani
Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12
Mkuu asante kwa system hii uliyoanzisha. Mtu ukiona thread mbili tatu za mtu huyo huyo unapata picha kamili kuhusu ukweli wa thread zake.
Ukweli, hadithi na plain lies sasa vipo wazi mchana kweupe. Keep the ball rolling.
basi hapo unajiona umeandika point kweli,watu wengine kweli mnatiwa vidole.Tyta jamaa kumbe na wewe ngastukaa... huyu jamaa baada ya kusoma mada zake baadhi nkagundua atakuwa ni punga mara ooh shoga ooh viagra.....dume haliwez kuwa na tabia zakiboya dizaini hii....inawezekana ni hawa vijana waliomalza form4 mwaka jana anasubiria post za form5.....kaamua kuja kusubiria jf na hadith zake za kusadikika...pambavuuf sana
basi hapo unajiona umeandika point kweli,watu wengine kweli mnatiwa vidole.
Wewe mwambie unaweza kaa kimya usimpitie shemeji kulinda heshima lakini yeye hapo hapo anaweza kukugeuzia kibao akamwambia bro unamtaka na yote sababu umeonyesha msimamosawa kabisa ndugu,tatizo naweza nikamwambia bro alaf shem akaja kunigeuzia kibao c ndo itakuwa sihuli pevu
yaan wewe ni Nyunyu na utakuwa nyunyu kama jina lako