born again pagan
JF-Expert Member
- Apr 28, 2014
- 2,333
- 1,500
Hukute ushagegeda halafu unajifanya kuuliza, au unapima hali ya hewa?
Tyta,muimbuaji mkuu elewa kwamba my life is like haemophrodile no formula
Kwa hayo mawazo hushindwi kuwaza hivo hivo na kwa ndugu yako wa tumbo mojalakini kuliko kiliwe na mtu baki c bora ndugu yako ale
Aisee wewe mimi huwa sikuelewi unasimamia kitu gani hasa.
Kwani unafikri akimmega ndo ataacha kwenda kwa jamaa mwingine. Huyo mwanamke hana adabu na ni wa kukaa naye mbali mbali kabisa kama nyoka.
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16
[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11
[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12
huo uongo sasa
lakini kuliko kiliwe na mtu baki c bora ndugu yako ale