Hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia

Hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia

Mr mgeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Posts
1,222
Reaction score
812
Habari zenu wana jf,

Ni siku nyingine ya mapumziko tumshukuru Mungu kwa kutujaalia afya njema na kwa wenzetu wanaosumbuliwa na maradhi Mungu awajaalie mpone.

Ni mkasa wa kweli na hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia.

Mimi naishi nyumbani kwa wazazi ndo nipo kwenye harakati za kutengeneza maisha yangu kama ni asilimia 100%basi mimi nipo kwenye asilimia 75% ili nihamie kwenye makazi yangu nijitegemee niepukane na kero za kubisha hodi na chakula cha shikamoo.

Kwenye familia yetu tupo wengi na wote wanajitegemea.

STORY KAMILI,kuna kaka yangu mmoja yupo hapahapa mjini Dar ni mfanya biashara ameoa na anaishi na mke wake,sasa kutokana na bro kusafiri mara kwa mara kibiashara mke wake hubaki mwenyewe nyumbani.

Ni shemegi yangu na ananipenda sana mara nyingi hunipigia simu niende kwake tukapige story na anapenda sana kunitoa out sina jinsi kwakuwa ni shem wangu sina shaka.

Sasa kaanza tabia ya kunitega Daah!kiukweli kama wewe ni mwanaume rijali rungu lazima isimame basi nakuwa kama nimesizi nimeduwa huwa nampotezea namwambia sio vizuri shem,ananiambia usijalli.

Nakumbuka kuna siku alinitega hadi nikawa nahema juju alivyo hana aibu alikuja kunikalia na kunipapasa kuepusha ilinibidi niondoke.

Sasa siku ya jumanne iliyopita kampigia simu bro kamwambia anapoozewa kukaa mwenyewe anataka mimi niende nikakae nae yaani nilale huko huko na bro kaniambia niende nikakataa nilimpa sababu za msingi.

Sasa jana nilikuwa bar moja nikamuona shem yupo na mwanaume wanafanya mahaba yao.

Sasa wana jf naombeni ushauri nimmege shemu ili asimsaliti bro au nimpotezee?

sielewi nifanye nini?
 
huyo shem wako ana pepo la kugegedana, sasa wewe mgegede halafu jumba bovu likudondokee, halafu acha ujinga huyo shem wako usifikilie kupiga kazi heshima yako itashuka, kwani wewe huna beib? achana nae huyo.
 
Acha upumbavu usiwe kama shemegi yako, kitu muhimu muelimishe shemegi yako na kama hataki mtishie utamwambia kaka ako kua ana mchezo mbaya na vile vile mueleze mzazi wako wa kiume, tena ufanye haraka msije mkalea mtoto sio wenu
 
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16

Habari zenu wana JF, Nimevumilia vya kutosha hii tabia sasa naona itakua imefika kikomo.

Naishi na mpenzi wangu hatujafunga ndoa tatizo nashindwa kumuelewa kila siku niendapo kazini na kurudi jioni lazima nimuachie elfu kumi na tano 15,000/-kusudi nikirudi jioni nikute mezani kumependeza nadhani mmenielewa cha ajabu jamani nakuta ugali na dagaa akibadili sana tembere kaomba kwa jirani.

Huu ni ungwana jamani? kumuambia nashindwa naona kama takua naingilia mambo ya jikoni ambayo hayanihusu na nisipokula huo ugali ananuna.

Sielewi nifanyeje wana JF

[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11
Habari zenu wana jf,

Najuta ni kiherehere cha moyo wangu kukupenda,kukuthamini na jukujali.

Wana jf naombeni msaada,ni mpenzi wangu yapata 1&half year katika mahusiano ni binti ambaye tulifahamiana nae siku moja alipokuja na mama yake mdogo ofisini kwangu kupata huduma,
[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12
 
huyo shem wako ana pepo la kugegedana, sasa wewe mgegede halafu jumba bovu likudondokee, halafu acha ujinga huyo shem wako usifikilie kupiga kazi heshima yako itashuka, kwani wewe huna beib? achana nae huyo.
girl ninae,sasa mkuu kumbuka ni mali ya kaka inataka kuharibiwa na mm sitaki iharibiwe
 
Ww mpe compan zote anazotaka lkn hakikisha hummegi.. Otherwise watu wa njee watamsaidia broo
 
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16



[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11

[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12

Upo SMART sana mkuu' heshima nyingi sana kwako!!! Watu hawa wanacheza na mda wa watu!

Asivyokuwa mbunifu kila siku story hizo hizo..nyambafu kabisa.
 
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16



[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11

[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12

Tyta,muimbuaji mkuu elewa kwamba my life is like haemophrodile no formula
 
Last edited by a moderator:
Acha upumbavu usiwe kama shemegi yako, kitu muhimu muelimishe shemegi yako na kama hataki mtishie utamwambia kaka ako kua ana mchezo mbaya na vile vile mueleze mzazi wako wa kiume, tena ufanye haraka msije mkalea mtoto sio wenu
asante mkuu sasa hapo mkuu hawezi kuja kunigeuzia kibao kweli?asije akamwambia bro kwamba mimi ndo namtaka,elewa mapenzi hayana ndugu
 
Thanks Tyta huyu anajifunza utunzi. Au ni mwanafunzi wa vyuo mimba ilala anategemea kuwa mwandishi eeh!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Thanks Tyta huyu anajifunza utunzi. Au ni mwanafunzi wa vyuo mimba ilala anategemea kuwa mwandishi eeh!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
yaan wewe ni Nyunyu na utakuwa nyunyu kama jina lako
 
Last edited by a moderator:
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16



[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11

[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12

Mkuu asante kwa system hii uliyoanzisha. Mtu ukiona thread mbili tatu za mtu huyo huyo unapata picha kamili kuhusu ukweli wa thread zake.
Ukweli, hadithi na plain lies sasa vipo wazi mchana kweupe. Keep the ball rolling.
 
Asante sana the legend tayta namwona huyo Mutu anatafuta hii title ya @JF Senior Expert Member kwa haraka sana...anyway unakipaji cha ajabu cha utunzi but uongo mwiingi siku nyingine kabla ya kutunga pitia kwanza nyuzi zako za nyuma shabaashh!!!!!!!?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom