Hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia

Hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia

Ingekuwa ni wewe

Halafu kaka yako ammege mkeo...

Ungejisikiaje??

Badala umshauri kaka yako ajitahidi kutumia muda mwingi nyumbani na mkewe ili ammalizie nyege wewe unawaza kufanya upumbavu

Unajua madhara yake au kichwa cha chini kimechukua nafasi ya kichwa cha juu?

Heri shemeji yako atembee na mtu baki kaka yako ataweza samehe na haitoharibu familia kuliko atembee na mdogo eaje.

Hivi akili yakohaijui madhara yake?
Jinsi utakavyosambaratisha familia kama sio ukoo?

Hili nalo la kuombea ushauri? Kweli???
 
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16



[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11

[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12

Mleta mada hovyo sana.....

Wengine tumejipinda kutoa ushauri kumbe ni fyongo zake za kawaida... hovyo kbs
 
Kwani wewe unaonaje kwanza?? Maana unaeza ukaomba ushauri lakini maamuzi tayari unayo kichwani...
 
Kwani wewe unaonaje kwanza?? Maana unaeza ukaomba ushauri lakini maamuzi tayari unayo kichwani...
ndo niko njia panda sielewi,ndo maana nahitaji mawazo yenye vina kutoka kwenu
 
Habari zenu wana jf,

Ni siku nyingine ya mapumziko tumshukuru Mungu kwa kutujaalia afya njema na kwa wenzetu wanaosumbuliwa na maradhi Mungu awajaalie mpone.

Ni mkasa wa kweli na hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia.

Mimi naishi nyumbani kwa wazazi ndo nipo kwenye harakati za kutengeneza maisha yangu kama ni asilimia 100%basi mimi nipo kwenye asilimia 75% ili nihamie kwenye makazi yangu nijitegemee niepukane na kero za kubisha hodi na chakula cha shikamoo.

Kwenye familia yetu tupo wengi na wote wanajitegemea.

STORY KAMILI,kuna kaka yangu mmoja yupo hapahapa mjini Dar ni mfanya biashara ameoa na anaishi na mke wake,sasa kutokana na bro kusafiri mara kwa mara kibiashara mke wake hubaki mwenyewe nyumbani.

Ni shemegi yangu na ananipenda sana mara nyingi hunipigia simu niende kwake tukapige story na anapenda sana kunitoa out sina jinsi kwakuwa ni shem wangu sina shaka.

Sasa kaanza tabia ya kunitega Daah!kiukweli kama wewe ni mwanaume rijali rungu lazima isimame basi nakuwa kama nimesizi nimeduwa huwa nampotezea namwambia sio vizuri shem,ananiambia usijalli.

Nakumbuka kuna siku alinitega hadi nikawa nahema juju alivyo hana aibu alikuja kunikalia na kunipapasa kuepusha ilinibidi niondoke.

Sasa siku ya jumanne iliyopita kampigia simu bro kamwambia anapoozewa kukaa mwenyewe anataka mimi niende nikakae nae yaani nilale huko huko na bro kaniambia niende nikakataa nilimpa sababu za msingi.

Sasa jana nilikuwa bar moja nikamuona shem yupo na mwanaume wanafanya mahaba yao.

Sasa wana jf naombeni ushauri nimmege shemu ili asimsaliti bro au nimpotezee?

sielewi nifanye nini?

Kwahiyo kwako huo ndio mtihani wa maisha!!!!!! Kweli utoto raha!!!
 
Yani mwanzoni umeanza vizuriii nikawa nafikiria namna ya kukushauri lakini hapo mwisho ndipo ambapo umenichosha.Kwahiyo wewe ukimgegeda ndio atakuwa haja msaliti kaka?

Mimi nilifikiri unataka ushauri wa jinsi ya kumuepuka shemeji yako,hilo ndio la msingi nje ya hapo sioni mantiki ya huu uzi.
 
asante mkuu sasa hapo mkuu hawezi kuja kunigeuzia kibao kweli?asije akamwambia bro kwamba mimi ndo namtaka,elewa mapenzi hayana ndugu
kama unajua kitu kama hicho kinaweza kutokea ww piga mzigo kuliko akaliwe na mtu mwingine
 
Yani mwanzoni umeanza vizuriii nikawa nafikiria namna ya kukushauri lakini hapo mwisho ndipo ambapo umenichosha.Kwahiyo wewe ukimgegeda ndio atakuwa haja msaliti kaka?

Mimi nilifikiri unataka ushauri wa jinsi ya kumuepuka shemeji yako,hilo ndio la msingi nje ya hapo sioni mantiki ya huu uzi.
sasa tatizo mkuu huyu shem wangu anajito kali na nilivyomsoma kuvumilia hawezi sasa ndo hivyo ananitaka na mimi nikachomoa sasa anataka agawe nje na mimi sitaki
 
Bora umege wewe mkuu kuliko anavyoenda kumpa jamaa mwingine!
Kwani unafikri akimmega ndo ataacha kwenda kwa jamaa mwingine. Huyo mwanamke hana adabu na ni wa kukaa naye mbali mbali kabisa kama nyoka.
 
sasa tatizo mkuu huyu shem wangu anajito kali na nilivyomsoma kuvumilia hawezi sasa ndo hivyo ananitaka na mimi nikachomoa sasa anataka agawe nje na mimi sitaki
Kama hutaki agawe nje, mwambie mme wake. Utakuja kufa siku si zako. Unafikri ukimla wewe ndo ataacha kugawa nje. Cha msingi mpotezee tu. Mbona wanawake wengi tuuuu, yaani hadi ulale na mke wa ndugu yako. Acha na mawazo hayo. Jipatie demu wako kama huna.
 
Kama hutaki agawe nje, mwambie mme wake. Utakuja kufa siku si zako. Unafikri ukimla wewe ndo ataacha kugawa nje. Cha msingi mpotezee tu. Mbona wanawake wengi tuuuu, yaani hadi ulale na mke wa ndugu yako. Acha na mawazo hayo. Jipatie demu wako kama huna.
nimekusoma ndugu
 
asante mkuu sasa hapo mkuu hawezi kuja kunigeuzia kibao kweli?asije akamwambia bro kwamba mimi ndo namtaka,elewa mapenzi hayana ndugu

Na ndio maana nimekwambia umwambie na mzee ili kujikinga mapema
 
sasa tatizo mkuu huyu shem wangu anajito kali na nilivyomsoma kuvumilia hawezi sasa ndo hivyo ananitaka na mimi nikachomoa sasa anataka agawe nje na mimi sitaki

Kama hutaki si mkanye na mwambie asipo jirekebisha utamwambia kaka yako
 
Back
Top Bottom