albt0ny
Senior Member
- Dec 23, 2012
- 127
- 31
hata mimi ndicho nilichofikiri ila kaka akijakugundua si itakuwa bonge la msala?tasolve vp?
acha kabisa na tena acha akigundua kaka mkubwa atakupiga na nyengo...!
hata mimi ndicho nilichofikiri ila kaka akijakugundua si itakuwa bonge la msala?tasolve vp?
acha kabisa na tena acha akigundua kaka mkubwa atakupiga na nyengo...!
haaaa!!!we ndugu vp mke wa mtu nimuanike jf c uwendawazim huo
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16
[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11
[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12
pa kulala dezo haya na papuchi nayo hivo hivo mmmh
poa,acha aliwe na wengine na mdomo wangu napiga kufuli sitakaa niongees chochote
acha kabisa na tena acha akigundua kaka mkubwa atakupiga na nyengo...!