Hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia

Hapa nilipo nipo kwenye mtihani wa kidunia

Mr mgeni
Mpige picha kisha mtumie kaka yako kama unampenda. Atamuua kaka yako kwa magonjwa hususan UKIMWI. Na wewe ukiingia hapo umeenda na maji.......na undugu na kaka yako umeishia hapo

hapana mkuu labda nitumie diplomatic nyingine kumfikishia ujumbe,nikisema nimtumie picha angali bado yupo huko kwenye shuguli zake atakuja kwaajili ya hiyo picha na kitakacho tokea itakuwa ngumu kusimulia
 
Last edited by a moderator:
hapana mkuu labda nitumie diplomatic nyingine kumfikishia ujumbe,nikisema nimtumie picha angali bado yupo huko kwenye shuguli zake atakuja kwaajili ya hiyo picha na kitakacho tokea itakuwa ngumu kusimulia

Aaah basi....nimetoka kusoma post yako nyingine muda si mrefu. What heterogenic series of stupid stories......sikujua napoteza muda
 
Tyta,muimbuaji mkuu elewa kwamba my life is like haemophrodile no formula

Bora hata TYTA alivyo kuumbuua,siyo kila mtu lazima aandike sredi,wengine tubaki wachangiaji tu au guest km ikibid,ndomana JF inazidi kua too artificial,yan ndani ya mwezi mmoja ma sredi kibao umeandika afu yote yanapingana na bandiko lako la leo,et unamuachia 15000 na ukirud unakuta dagaa,leo unasema unakaa kwenu unakula ugali wa shikamoo!! Mara sijui nimetongozwa!! Be a man atleast once in your life
 
Last edited by a moderator:
Aaah basi....nimetoka kusoma post yako nyingine muda si mrefu. What heterogenic series of stupid stories......sikujua napoteza muda

Yani mastori ya uwongo mbaka yanaleta kichefuchefu!!
 
AISEE...
[h=3]Hata sijamtongoza[/h] Started by Mr mgeni, 6th May 2014 10:53
[h=3]Mama Kamkataa Mchumba Wangu[/h] Started by Mr mgeni, 11th May 2014 15:08
[h=3]story zangu wana jf zipo kimafumbo sanifu na zina mafunzo[/h] Started by Mr mgeni, 17th May 2014 13:25
[h=3]Nimetongozwa na shoga[/h] Started by Mr mgeni, 20th May 2014 10:26
[h=3]Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa[/h] Started by Mr mgeni, 1st June 2014 09:16



[h=3]Kanigeuka kisa kapata kazi[/h] Started by Mr mgeni, 11th June 2014 09:11

[h=3]Hapanaa...hapanaaa.. hii siyo wetdream[/h] Started by Mr mgeni, 14th June 2014 12:39
[h=3]Viagra vimeniponza,kelele zikawaamsha majirani[/h] Started by Mr mgeni, 19th June 2014 08:12

Chapa huyu, safi Tyta
 
Bora hata TYTA alivyo kuumbuua,siyo kila mtu lazima aandike sredi,wengine tubaki wachangiaji tu au guest km ikibid,ndomana JF inazidi kua too artificial,yan ndani ya mwezi mmoja ma sredi kibao umeandika afu yote yanapingana na bandiko lako la leo,et unamuachia 15000 na ukirud unakuta dagaa,leo unasema unakaa kwenu unakula ugali wa shikamoo!! Mara sijui nimetongozwa!! Be a man atleast once in your life

I like youuuu Ynaa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom