Halima Mdee ahamishiwa central police baada ya masaa 72

Halima Mdee ahamishiwa central police baada ya masaa 72

::TAARIFA::

Taarifa kwa Wanachama wa Chadema na Wananchi wa Jimbo la Kawe, Mhe Halima Mdee Mbunge wa Kawe aliyekuwa akishikiliwa na Jeshi la Police Kituo cha Osterbay tokea siku ya Jumanne jioni mpaka sasa Amehamishiwa Central Police.

Kwa wale wote mnaotaka kumjulia hali Mbunge kwasasa tuelekee Central Police....

BY HENRY KILEWO
KATIBU CDM DSM
Duh! Sasa anaanza kufananafanana na Mandela. Heri yake, atapewa nishani ya chadema walau akikaa ndani miaka 7, atoke na mvi kama Mandela. Mandela aliteswa na makaburu akiwatetea Waafrika. Mdee anamtetea nani dhidi ya nani?
 
Wanataka kumkomoa tu!

OvA
Mrangi,
Wewe ni kati ya watu makini humu JF lakini nashangaa sijui umepatwa na nini siku hizi kwa kushindwa kusimamia ukweli na kukemea UHUNI!
Ina maana wewe unaunga mkono kwa huyo Binti Halima Mdee kuwatukana watu wazima achilia mbali Viongozi wa nchi!!???? Au ni kwa sababu wanaotukanwa na kupokea dharau ni CCM!? Kuna njia bora na sahihi za kukosoa mtu au serikali. Anachofanya Halima na baadhi ya WAHUNI wa Chadema ni utovu wa Nidhamu.

Mbona Wabunge wa vyama vingine vya Upinzani wamesoma alama za nyakati! Nilishawahi kusema humu JF na nitaendelea kusema......hii Katiba ya Tanzania tukipata Rais ambaye ataitumia ipasavyo ataonekana "Kavu". Kwa sababu Watanzania tunaishi kwa mazoea na sio kwa alama za nyakati au kila zama na kitabu chake.
Mlizoea kumtukana Mh. J.M Kikwete kwa kuwa aliwavumilia.
Well na nyinyi sasa imefika muda wenu wa KUIVUMILIA taasisi ya URAIS WA JAMHURI YA TANZANIA .

Maana kwa ufinyu na upuuzi wa watu Kama kina Halima Mdee na wenzake Wanafikiri ni kwamba wanapambana na Mh. J.P Magufuli (aliyekuwa Waziri wa Ujenzi). Wanasahau JPM sasa ni RAIS wa JMT.
Msipojifunza kuwa na Nidhamu mtanyooka kwa mujibu ya Sheria na Kanuni za Nchi kupitia Katiba ya JMT.
 
This is very true, Kawe tuna hasara kubwa, huyu mheshiiwa hata asipokuwa polisi, magereza na mahakamani, hana muda kabisa na jimbo. Kwa bahati mbaya hata chama chake na Mwenyekiti wao ni bogus, trash kabisa ya hali ya juu, hata wangekuwa na akili wange fanya innovation kwa kuomba apumzike walete acting mbunge. Ninajuta sana kumpatia kura yangu huyu mama na chama chake, vituo vye polisi vimefungwa, barabara hazipitiki, mafuriko yasiyo ya lazima kwa kushindwa kuwakabili wapigaji kama bwana Kusaga Mandege wa hapa Zoo, hana muda wa kazi huyo halima yuko busy na mambo yake tu. Pili tabia njema ni silaha, Dr Slaa alikua anasema ukweli sana hata kutaja ile list ya mwembechai lakini hana matusi, dharau na utoto wa namba hii. huyu bibie siku chache tu zilizopita aliomba msamaha mbele ya taifa zima, leo karudia yale yale hata mahakamani kesi yake itakua ngumu sana kumtetea
Jiheshimu tafadhali
 
Kuna tofauti ya Kumpinga Rais na kumtukana Rais!Mbona Wapinzani wengine hawasumbuliwi japo wanampinga Rais..

True kabisa. Kutukana na kupinga kuna tofauti kubwa. Ila sasa kwenye ile speech ya Halima Mdee ''tusi kwa Rais'' ni lipi pale?
 
Uwa mnamfananisha huyo phony Magufuli na D. Trump. Sasa ingekuwa msanii Magufuli anasemwa vibaya kama Trump ingekuwaje kweli?

Rais is just a public servant! Oh! Wait, I forgot that I'm talking about a country of savages under Magufuli! Rais amekuwa mtawala, badala ya kiongozi!

Uzuri historia uwa haifutiki kirahisi! Amini nakwambia hata kama itakuwa ni 5th generation ya hawa akina Magufuli, siku moja watalipa kwa yale wanayoyafanya.

Rais kapewa Power and Authority
Akili ikitulia jiulize kwanini haikuishia kupewa Authority peke yake badala yake ikasisitizwa na Power

Rais wa Nchi ingetosha kuitwa Mkuu wa Dola lakin kwa Msisitizo akapewa na Cheo na hadhi ya Uamiri Jeshi

Hata Vitabu vya dini vilisisitiza tutii Mamlaka sio Katiba na Sheria
 
Duh! Sasa anaanza kufananafanana na Mandela. Heri yake, atapewa nishani ya chadema walau akikaa ndani miaka 7, atoke na mvi kama Mandela. Mandela aliteswa na makaburu akiwatetea Waafrika. Mdee anamtetea nani dhidi ya nani?
Unamaanisha "Mandela" wa Arusha mkuu!!??
 
Mpaka Ngosha akimaliza awamu zake za utawala.
Nawasihi wananchi wenzangu mcheze ngoma mkiangalia jua vinginevyo mtaumia zaidi.

Sina chama wala sihitaji siasa, huu ni ushauri wa bure nawapa.

Na wewe ni miongoni mwao nini ? Ni mfuasi wa Magufuli ?

Anyway......

Mimi nadhani anayejidhania kuwa amesimama, basi na angalie asijeanguka !!

Na kwa huyu umsifiaye, na aangalie asijeumia yeye and his companions kwa sbb kamwe hawezi kuonea na kunyanyasa wana wa Mungu bila sbb na yeye akaachwa kuwa salama.... kama siyo leo ni hata kizazi chake cha tano mbele kitalipia uharamia huu !!!

Mimi uhuni huu na poli:tiks za kijinga kama hizi sizitofautishi na zile walizokuwa wanazicheza watawala wa enzi zile za akina Yesu Kristo, Mtume Paulo na Silas, enzi za akina Meshack na Abedinego ama enzi za kina Petro ambao kama ni cha moto walikionaga kwelikweli hadi kwa mfano wakamtundika Yesu Kristo msalabani kwa kupitia mateso makali saana incomparable na haya ya akina Halima Mdee ama Godbless Lema.....

Lakini unajua nini kilitokea ??

Watawala walivuna aibu isiyomithilika kwani ushindi ukawa kwa waliowadhania ni maharamia na wapingaji wa harakati za uchafu na ufisadi wa watawala wa enzi hizo....

Hakuna tofauti na hawa wa leo....

Hawa kina Magufuli na wenzake wanaojifanya kutenda kwa jina la wanyonge !!

Trust me, kuwa, watashindana weeeeee... lakini hawatashinda....

Watawaweka kizuizini weee lakini mwisho wa ubaya wao itakuwa ni aibu na fedheha kubwa....!!
 
Hata Vitabu vya dini vilisisitiza tutii Mamlaka sio Katiba na Sheria
Wapi inasema tutii mamlaka kama kondoo? Na mamlaka gani ambayo Halima hajaitii mpaka awekwe ndani zaidi ya masaa 48 bila kufikishwa mahakamani? Unatii mamlaka isiyotii sheria ambazo imeziweka?

Kwani Tanzania tunaongozwa na vitabu vya dini ama Katiba na Sheria? Hivi nyiye wajinga mbona mnajitoa ufahamu kiasi hiki? Anyways, nasahau wewe ni mfuasi wa CCM, na kwa mujibu wa TWAWEZA sifa zako ni: mjinga, uishiye kijijini, mzee na masikini wa kutupa!
 
True kabisa. Kutukana na kupinga kuna tofauti kubwa. Ila sasa kwenye ile speech ya Halima Mdee ''tusi kwa Rais'' ni lipi pale?

'Huyu Rais Mropokaji kuna Siku ataropoka tutembee Tumbo Wazi'
Haya Maneno hayawezi kutamkwa na Mwanasiasa hasa Mwanamke Tena Msomi wa Sheria!

Hata Huko Marekani wanaomtukana Rais sio Wanasiasa wa hadhi ya Mdee huwa ni Wahuni wahuni Kama kina Afande Sele au Man fongo
 
Wapi inasema tutii mamlaka kama kondoo? Na mamlaka gani ambayo Halima hajaitii mpaka awekwe ndani zaidi ya masaa 48 bila kufikishwa mahakamani? Unatii mamlaka isiyotii sheria ambazo imeziweka?
Chadema wanajipanga kwenda Mahakamani kupinga Sheria inayowapa Mamlaka na RC na Ma DC kuwaweka ndani Halafu Wewe Mshabiki wa Chadema unahoji Kama kuna hiyo Sheria?
Mtafute Lissu umuulize inakuaje anajiandaa kwenda Mahakamani kupinga Sheria isiyokuwepo
 
Kuna malekezo yalitolewa ya kuwafukuza wabunge wa upinzani bungeni ili waje uraiani wanyooshwe,naona utekelezaji unaendelea phase 2
 
Na wewe ni miongoni mwao nini ? Ni mfuasi wa Magufuli ?

Anyway......

Mimi nadhani anayejidhania kuwa amesimama, basi na angalie asijeanguka !!

Na kwa huyu umsifiaye, na aangalie asijeumia yeye and his companions kwa sbb kamwe hawezi kuonea na kunyanyasa wana wa Mungu bila sbb na yeye akaachwa kuwa salama.... kama siyo leo ni hata kizazi chake cha tano mbele kitalipia uharamia huu !!!

Mimi uhuni huu na poli:tiks za kijinga kama hizi sizitofautishi na zile walizokuwa wanazicheza watawala wa enzi zile za akina Yesu Kristo, Mtume Paulo na Silas, enzi za akina Meshack na Abedinego ama enzi za kina Petro ambao kama ni cha moto walikionaga kwelikweli hadi kwa mfano wakamtundika Yesu Kristo msalabani kwa kupitia mateso makali saana incomparable na haya ya akina Halima Mdee ama Godbless Lema.....

Lakini unajua nini kilitokea ??

Watawala walivuna aibu isiyomithilika kwani ushindi ukawa kwa waliowadhania ni maharamia na wapingaji wa harakati za uchafu na ufisadi wa watawala wa enzi hizo....

Hakuna tofauti na hawa wa leo....

Hawa kina Magufuli na wenzake wanaojifanya kutenda kwa jina la wanyonge !!

Trust me, kuwa, watashindana weeeeee... lakini hawatashinda....

Watawaweka kizuizini weee lakini mwisho wa ubaya wao itakuwa ni aibu na fedheha kubwa....!!
Tena ujiheshimu mkuu.
Mimi sina chama wala simshabikii mtu, walioamua kufanya siasa wafanye mimi nimekubali kuongozwa ila sitaki kua mwanasiasa.
 
'Huyu Rais Mropokaji kuna Siku ataropoka tutembee Tumbo Wazi'
Haya Maneno hayawezi kutamkwa na Mwanasiasa hasa Mwanamke Tena Msomi wa Sheria!

Kweli kabisa. Ila watawala wanajua ''kosa'' hilo huenda lisimfunge, ndo maana wanafanya mchezo wao kumg'ang'ania ndani kwa masaa 96 au zaidi kinyume cha sheria. Hata huko Marekani unakotolea mfano, hao akina ''Man Fongo'' hawawezi kukamatwa kwa amri ya mere DC tu kwa ''kosa'' la kumtukana Trump
 
Serikali ya kidhalimu ya makaburu pale SA, utawala wa Idd Amin, Bokassa, na tawala zinazofanana na hizo zilikuwa zinawafanyia hivi hivi wapinzani wao. Iotesheni mbegu hiyo? ipalilieni, imwagilieni maji istawi.....
Ila mtambue siyo kila mahali ataibuka Mandela wa kuja kuwasamehe wadhalimu na wasaliti.

Hivi kwa miaka thelathini ni nani wameiuza nchi hii kwa mabwanyenye?! Na hao walioiuza leo hii wako wapi, nani anawalinda na kwa nia gani?
Ni nani chini ya uangalizi wao taifa hili limeraruliwa vipandevipande? Hao wazembe na wasaliti wako ndani? Hao ambao hawakutunza viapo vyao wako wapi?
Udhalimu una mwisho mbaya mno, na mwisho wa huu uzao haramu utafika tu.
Tuwaombee watu hawa maisha marefu ili wakati ukifika waje washuhudie nchi hii ikiinuka tena, waje waone fahari ya mtanganyika ikitamalaki.
 
Back
Top Bottom