Halafu mnasema Wanyamwezi wanajaza vyoo....... Tembeeni Washamba nyie!!!!!

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,537
2,000
Mhhhh, hapa hata Msukuma haoni ndani.

601977_509802625739073_1842473603_n.jpg
 

Lateni

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
676
500
Duu, licha ya wingi wa hio menu, pia ni mchanganyiko wa vyakula tofauti, sipati picha amalize then achape usingizi, mbona ataota kama anakimbwizwa na shetani!!!!! Hahahaaa
 

grafani11

JF-Expert Member
May 24, 2011
15,452
1,500
Duu, licha ya wingi wa hio menu, pia ni mchanganyiko wa vyakula tofauti, sipati picha amalize then achape usingizi, mbona ataota kama anakimbwizwa na shetani!!!!! Hahahaaa
Sipati picha akiota anapiga tarumbeta tena lile la sauti nzito itakuwaje humo chumbani...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom