Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Ha haaa,nna mshkaji wangu huyo naye ni hatari kwa kupiga force king yaan game ikiisha kakukosa force ujue unamfunga au sare maana umeruka mitego yote.
Natamani tuweke ushindani wa draft humu. Ndo mtanitambua umaarufu wangu. Naitwa force king, huna vya kucheza nisikupige force
 
Haaa !!! haaa !!! haaa !! kwa jinsi navyo tupa kete , humu ndani hakunaaaa hata mmoja wakunifunga mimi kwenye huu mchezo ,hapa nilipo nimetoka dar naelekea Iringa maana nimesikia kuna mshindano huko ya draft na mshindi wa kwanza anapewa laki 500000 .Sasa nataka nikawaoneshe wahehe kuwa huu mchezo unawenyewe na wenyewe ndiyo sisi.
copy zaku sitakazo nisaidia kujichukulia pesa hizo ni pamoja naa
- kilosa a.k.a sumu ya pandu
- Samba zote unazozifahamu
- Six by six
- Guu la jini
Lazima jina wahehe wapate shida hukoooooo.
Ongezea na kopi ya "mnara mrefu"
 
nilipata mbuzi maeneo fulani iringa kunaitwa ibumu kuna wakali walitoka kijiji cha jirani wakaja ibumu hapo kubeba draft yaani mkipigwa wenyeji wote wanabeba wanaondoka nalo
sasa mmoja tu kapiga zaidi ya watu 20 na wakejua watu sita,
ile nafika mimi ndio mgeni nasikia mmeisha hakuna mwingine, ikabidi nikae aisee, mimi nikimya kimya nikishakufunga namwambia Simba hapigi kelele mawindoni nakumbuka niliwapanga wote sita wakarudia mara mbilimbili halafu hakuna aliyeshinda ilikuwa ni sare tu kaambulia
wenyeji walinipa ubavu wa mbuzi mzima draft lina majigambo sana na burudani mno''

sikuwa mkali mno sema mchezo wa chess nauweza sana na siri ya draft kubwa wasiyoijua watu ni uwezo wa kumbukumbu yaani uweze kuona hata hatua 5-8 mbele

ukifikia kiwango hicho unakuwa unacheza kichwani unalipangua unaona mbele kabla haujafika inakufanya unakuwa na maamuzi ya haraka but safe draft ni burudani tamu sana na inatumia akili kubwa kuzidi hata bao
 
Kuna wazee flan tbt segerea enzi hizo nlkua napenda sana kwenda kukaa nao

Yaani pale utasahau stress zte za maisha utacheka mpaka ufe ! [emoji28]
 
Heavyweight wa draft Tanzania hawazidi kumi Mangwelele,Shaban katoto,Ronaldo,Nduli ndulaima,Noel,Aman Siri Mchunguzi,Kwatamwizi,Simba Dom,Simba Keko ,Dogo janja,Ali baka wa Moshi na Rama wa Arusha...Issa Mamba bingwa wa tege kumi Tanzania kama haupo hapo hatukutambui...
 
na kama kuna mtu anajifanya bingwa humu aseme anataka kuuana na nani hapo tumuandalie pambano acheni ngonjera tupime upungufu wa Akili mwilini..
 
Katika eneo unaweza kukuta watu wanajisifu basi ni wacheza drafti.

Ukifika kijiwe cha wacheza drafti kwa mara ya kwanza kama hujawahi kufika basi unaweza kukimbia ukijua hawa watu ni wauaji wakubwa maan hutaacha kusikia kauli kama nakuua, hili umekufa, usinichezee mimi mtu mbaya sana, mimi sio mtu wa kuchezea, hili huponi, hili sikuachi nakuua, yaani kwenye drafti kila mtu ni mbaya.

Binafsi napenda drafti, hua nikitoka kazini mapema nikafika maeneo ya nyumbani lazima nende kwenye vijiwe vya drafti nikafunge watu,pamoja na kua mimi sio mtaalam sana ila ukiingia kwenye 18 nakuua, huponi.

Mimi sio mtu mzuri kabisa kwenye drafti.

Wale wapenda drafti tupeane majina ya madrafti magumu kwenye play store niwe nacheza kuchangamsha akili.

Nakumbuka babu mmoja muuza madafu alikuwa akikaa kuanzia mida ya saa sita hivi hapo mpaka jion babakee hanyanyuki nyie ndo mnafanya mzunguko.. na madafu yanaishia hapo hapo...
 
Draft nalolikubali sio la vijiweni au lile la makelele maana huwa nchukiaga hata ngumi narusha watu wan maneno banah, mimi napenda draft one against computer lile la kumvua nguo kibidada la kwenye
 
kuna jamaa anaitwa boni wa morogoro...ni hatari sana
huyo manyanya anaambiwa azuie sare michezo miwili akipata sare kwa hao manyamela yeye kashinda Ali wa moro anapewa azuie sare hao wakina bony sijui nani ni mabingwa wa matura...
 
Mi ndiyo nuksi kabisa niliwatwanga watu wote mwaka jana mule uwanja wa maonyesho sabasaba Dar PTA ...kukawa na vurugu kubwa polisi wakaingilia kati wakanitoa na draft wakaniachia..mi mshenzi kwelikweli
[emoji2] [emoji2]
 
Back
Top Bottom