Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Mimi natumia "Gusa hiyo kete ninuke", ila enzi zangu nipo bush nasoma nilikuwa nawakimbiza hadi wazee wazima pia ilifanya akili yangu kwenye somo la hisabati kuwa vizuri sana, maana mtu unakuwa na uwezo wa kusense hadi move kumi mbele kwa kifupi you can read your opponent mind na kumcontrol acheze wapi. The same kwenye hesabu unaona swali unachakata njia za kuflow na jibu lake unalo tayari, baada ya hapo unaandika tu kama unapiga mruzi.
 
[emoji16][emoji16][emoji91][emoji23][emoji109]

Basi jana jioni nilipita karibu na kijiwe cha draft nikasikia Mzee mmoja anamchimba beat mwenzake; "Inaonekana una njaa sana, huo mdomo wako mkubwa uliopauka kama udaga unaonyesha hivyo, sasa nakupa kete kadhaa ule...nakupa hiyo ya kwanza,kula na hii ya pili, ila jiandae kuharisha hivi punde, kula na hii ya tatu..."

Nikasema duuuuh, mbona draft ni full kupeana pressure, plus stress?

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji109][emoji109]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Utasikia

''Leo lazima nichezee hayo makalio...tena utanifunulia mwenyewe, kunguru wewe

Au, ''leo nakupiga mpaka ukohoe mfupa''

Hapo jamaa anakaribia kupata ushindi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkuu, huu mchezo mimi siuwezi na siupendi kwa sababu nina hasira sana. Mimi si mvumilivu kwa lugha kama hizo za kwenye madraft au zile karata za kuoa na kuolewa. Nilishaamua kukaa mbali sana na hiyo michezo ili kuepuka kutoa kichapo kwa mtu/mimi kupewa kichapo kwa kukosa uvumilivu.
 
zamu ya nani hapo?

Ukiambiwa super ujue hapo mwenye nyukundu kapewa ale ye si mroho,ale sasa 😀😀 akienda kushoto nchale akienda kulia nchale,akichimama nchaleeee akipangua kete nchaleeeeeee...
Draft safi sana inaongeza uwezo wa kufikiri..

Unasukuma kete mtu anakwambia uje wewe mke wako na watoto msaidiane kunifunga na bado nawapiga super
 
Haaa !!! haaa !!! haaa !! kwa jinsi navyo tupa kete , humu ndani hakunaaaa hata mmoja wakunifunga mimi kwenye huu mchezo ,hapa nilipo nimetoka dar naelekea Iringa maana nimesikia kuna mshindano huko ya draft na mshindi wa kwanza anapewa laki 500000 .Sasa nataka nikawaoneshe wahehe kuwa huu mchezo unawenyewe na wenyewe ndiyo sisi.
copy zaku sitakazo nisaidia kujichukulia pesa hizo ni pamoja naa
- kilosa a.k.a sumu ya pandu
- Samba zote unazozifahamu
- Six by six
- Guu la jini
Lazima jina wahehe wapate shida hukoooooo.
Kweli tamboo za kutosha
 
Kwa kua Mkeo Malaya na wewe umeamua kua Shoga, hapa hutoki Galasa wee.. piga 3 paleeeeeeeeeeee.... weweeeee ooooooh nitakuua Mimi Tutusa we
 
Utasikia "Ushajileta, kuku wakwako ya nini manati (mfukuzane), msubiri bandani utampata tu".
 
Back
Top Bottom