Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Kanuni kuu ya drafti ni kumiliki mstari mkuu unaogawa ubao wa mchezo kwa mshazali. Ukiweza kuudhibiti huo na ukajizuia kufanya makosa madogo madogo yanayotokana na mitego ya mshindani wako, ushindi au draw ni kitu cha uhakika.

Wote wanaojifunza na kujua kucheza drafti kwa umahiri mkubwa wanafahamu kuwa hakuna ufundi kwenye mchezo huo zaidi ya kukumbuka kanuni niliyoitaja hapo juu, kwa kufahamu hivyo ndio maana wanajihami kwa vitisho na ujivuni, kama ukisikiliza hayo madharau kwa sana, utatetereka na kufanya makosa yatakayompa mpinzani wako ushindi. Ni hivyo tu!.
 
Haaa !!! haaa !!! haaa !! kwa jinsi navyo tupa kete , humu ndani hakunaaaa hata mmoja wakunifunga mimi kwenye huu mchezo ,hapa nilipo nimetoka dar naelekea Iringa maana nimesikia kuna mshindano huko ya draft na mshindi wa kwanza anapewa laki 500000 .Sasa nataka nikawaoneshe wahehe kuwa huu mchezo unawenyewe na wenyewe ndiyo sisi.
copy zaku sitakazo nisaidia kujichukulia pesa hizo ni pamoja naa
- kilosa a.k.a sumu ya pandu
- Samba zote unazozifahamu
- Six by six
- Guu la jini
Lazima jina wahehe wapate shida hukoooooo.
 
Haaa !!! haaa !!! haaa !! kwa jinsi navyo tupa kete , humu ndani hakunaaaa hata mmoja wakunifunga mimi kwenye huu mchezo ,hapa nilipo nimetoka dar naelekea Iringa maana nimesikia kuna mshindano huko ya draft na mshindi wa kwanza anapewa laki 500000 .Sasa nataka nikawaoneshe wahehe kuwa huu mchezo unawenyewe na wenyewe ndiyo sisi.
copy zaku sitakazo nisaidia kujichukulia pesa hizo ni pamoja naa
- kilosa a.k.a sumu ya pandu
- Samba zote unazozifahamu
- Six by six
- Guu la jini
Lazima jina wahehe wapate shida hukoooooo.
Ww acha kutisha watu panga kete ukalie mchi
 
Kanuni kuu ya drafti ni kumiliki mstari mkuu unaogawa ubao wa mchezo kwa mshazali. Ukiweza kuudhibiti huo na ukajizuia kufanya makosa madogo madogo yanayotokana na mitego ya mshindani wako, ushindi au draw ni kitu cha uhakika.

Wote wanaojifunza na kujua kucheza drafti kwa umahiri mkubwa wanafahamu kuwa hakuna ufundi kwenye mchezo huo zaidi ya kukumbuka kanuni niliyoitaja hapo juu, kwa kufahamu hivyo ndio maana wanajihami kwa vitisho na ujivuni, kama ukisikiliza hayo madharau kwa sana, utatetereka na kufanya makosa yatakayompa mpinzani wako ushindi. Ni hivyo tu!.
Usikariri.
 
Wanaocheza drafti wakijisifu na sisi tunaocheza underwater three dimensional chess while swimming with the sharks without being eaten alive tufanye nini?
na wamasai wanaoua simba wafananye nini?
 
Haaa !!! haaa !!! haaa !! kwa jinsi navyo tupa kete , humu ndani hakunaaaa hata mmoja wakunifunga mimi kwenye huu mchezo ,hapa nilipo nimetoka dar naelekea Iringa maana nimesikia kuna mshindano huko ya draft na mshindi wa kwanza anapewa laki 500000 .Sasa nataka nikawaoneshe wahehe kuwa huu mchezo unawenyewe na wenyewe ndiyo sisi.
copy zaku sitakazo nisaidia kujichukulia pesa hizo ni pamoja naa
- kilosa a.k.a sumu ya pandu
- Samba zote unazozifahamu
- Six by six
- Guu la jini
Lazima jina wahehe wapate shida hukoooooo.
Wewe utaishia pale kitanzini MR hufiki,kuna wazee wapo pale MR hotel kete wanasukuma kwa macho.
Akiona anaenda kingi utaskia john na mpira,john na mpira,anakwenda john kupeleka posa kapata mwali..
Akikufunga goal moja anakwambia nakupiga kamoja tu nna wake wengi nikikupiga viwili wake wenzako watakosa...
Yani kamoja kama nguruwe huwa hapigi vingi
Ukianza wewe kusukuma kete utaskia anayefata nani mmeniletea mporipori huyu ananishusha kiwango amefikaje hapa..
Ukisuma kete moja utaskia wewe uwe unakuja asubuhi kufanya mazoezi huu muda wa mafundi unataka kubakwa hapa

Huu mchezo hauhitaji watu wenye hasira kuitwa mchumba,baby,mke,mchepuko,mwanamwali,tanua nipite,maraya wewe
 
Back
Top Bottom