Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

Hakuna watu wanaopenda kujisifu kama wacheza drafti

mangwelele na bedui ni mabingwa wa dar
Nilimuona huyo mangwelele siku moja mtaani kwangu. Anajua sema mimi sijafanya draft kama kazi, niache kazi zangu za msingi nikalie draft hatoki mtu, ni chuma juu ya chuma.
 
Haaa !!! haaa !!! haaa !! kwa jinsi navyo tupa kete , humu ndani hakunaaaa hata mmoja wakunifunga mimi kwenye huu mchezo ,hapa nilipo nimetoka dar naelekea Iringa maana nimesikia kuna mshindano huko ya draft na mshindi wa kwanza anapewa laki 500000 .Sasa nataka nikawaoneshe wahehe kuwa huu mchezo unawenyewe na wenyewe ndiyo sisi.
copy zaku sitakazo nisaidia kujichukulia pesa hizo ni pamoja naa
- kilosa a.k.a sumu ya pandu
- Samba zote unazozifahamu
- Six by six
- Guu la jini
Lazima jina wahehe wapate shida hukoooooo.
Mkuu ukirudi mjini nitafte nikukalishe😂😂
 
Pale mbeya mafiati kuna mzee mmoja tall hivi white msambaa,anakwambia ngoja nikupige chapchap uwahi nyumbani kuniandalia maji ya kuoga,na hakuachi ameshapata pesa nyingi tu shauri ya ubishi wa draft.
Alafu kule isanga iganzo stand ya chunya kuna mzee anaitwa nonde anakwambia nakupopoa. Na anakupopoa
 
Kanuni kuu ya drafti ni kumiliki mstari mkuu unaogawa ubao wa mchezo kwa mshazali. Ukiweza kuudhibiti huo na ukajizuia kufanya makosa madogo madogo yanayotokana na mitego ya mshindani wako, ushindi au draw ni kitu cha uhakika.

Wote wanaojifunza na kujua kucheza drafti kwa umahiri mkubwa wanafahamu kuwa hakuna ufundi kwenye mchezo huo zaidi ya kukumbuka kanuni niliyoitaja hapo juu, kwa kufahamu hivyo ndio maana wanajihami kwa vitisho na ujivuni, kama ukisikiliza hayo madharau kwa sana, utatetereka na kufanya makosa yatakayompa mpinzani wako ushindi. Ni hivyo tu!.
hujui draft wewe watu tuna ma copy huo msitari wako hauna dili
 
Mwenye kete nyekundu Kala supa hapo
Mimi nimewahi kupewa kapu la samaki na wavuvi baada ya kumfunga mtu Super.
IMAG0025.jpeg
 
mangwelele na bedui ni mabingwa wa dar
huyp mangwelele achana nae ni hatari bedui mtu wa makelele watu kibao wanampiga.
ila mangwelele kuna watu hawafungi hata qfanyeje. sema yeye maarufu kwq kuw ni mcheza kamari tu
pale manzese magomenikuna omar kiwembe ,kassim shaban mweupe nk hawafungwi na mangwelelle sare mpaka siku ya x mass kama wataanzia january kucheza
 
ipi ni game ngumu kwenye play store tudawnload
 
Ni lazima uwe unajua kukabiliana na maneno yanayoudhi huu mchezo, hasa pale unapokaribia kufungwa utaskia " nimeutegesha hapo miguu yako ikitetemeka kidogo unaukalia"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Katika eneo unaweza kukuta watu wanajisifu basi ni wacheza drafti.

Ukifika kijiwe cha wacheza drafti kwa mara ya kwanza kama hujawahi kufika basi unaweza kukimbia ukijua hawa watu ni wauaji wakubwa maan hutaacha kusikia kauli kama nakuua, hili umekufa, usinichezee mimi mtu mbaya sana, mimi sio mtu wa kuchezea, hili huponi, hili sikuachi nakuua, yaani kwenye drafti kila mtu ni mbaya.
Dah! Umenikumbusha enzi hizo! Kwanza nikifika tu kwenye kijiwe cha ugenini swali la kwanza "...kuna anayeweza angalau kusukuma kete hapo?" Ukiwa lofa, nakutandika kwa maneno na mbwembwe tu!! Kama zile mbwembwe za kukusanya visoda kwa hoja eti "ushafungwa" wakati ndo kwanza mmesukuma awamu 2 au 3 pekee!! Na zile mbwembwe za kumuita mtoto eti aje kucheza nae kwavile eti jamaa hajui! Two-O nimezi-miss sana!!
 
Katika eneo unaweza kukuta watu wanajisifu basi ni wacheza drafti.

Ukifika kijiwe cha wacheza drafti kwa mara ya kwanza kama hujawahi kufika basi unaweza kukimbia ukijua hawa watu ni wauaji wakubwa maan hutaacha kusikia kauli kama nakuua, hili umekufa, usinichezee mimi mtu mbaya sana, mimi sio mtu wa kuchezea, hili huponi, hili sikuachi nakuua, yaani kwenye drafti kila mtu ni mbaya.

Binafsi napenda drafti, hua nikitoka kazini mapema nikafika maeneo ya nyumbani lazima nende kwenye vijiwe vya drafti nikafunge watu,pamoja na kua mimi sio mtaalam sana ila ukiingia kwenye 18 nakuua, huponi.

Mimi sio mtu mzuri kabisa kwenye drafti.

Wale wapenda drafti tupeane majina ya madrafti magumu kwenye play store niwe nacheza kuchangamsha akili.
"we pimbi tu, utoke sale na Nani!!? Nikupe sale? MI natembea na wewe!!? Umekaa hili. Mimi ndo yule yule unaonionaga kwenye video, ktk video si unanionaga mfuuuupi, leo umeniona live, mwana mama we. "
 
😁😁🔥😂👊

Basi jana jioni nilipita karibu na kijiwe cha draft nikasikia Mzee mmoja anamchimba beat mwenzake; "Inaonekana una njaa sana, huo mdomo wako mkubwa uliopauka kama udaga unaonyesha hivyo, sasa nakupa kete kadhaa ule ushibe...nakupa hiyo ya kwanza,kula na hii ya pili, ila jiandae kuharisha hivi punde, kula na hii ya tatu..."

Nikasema duuuuh, mbona draft ni full kupeana pressure, plus stress?

😂😂😂😂👊👊
 
Nimekukumbuka kijiweni kwetu.
Unampiga mkwara mzee mwenye umri sawa na baba ako!!
Kama kwenye karata mchezo wa mapiku, ukilamba A, mzee akilamba 7. hamna namna unamuoa mzee tu.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom