Mmebaki wachache sana mnaojitambua kwa hiloNa wanawake tumeumbwa vibaya kweli kadri unavyoingiziwa midude tofauti ndivyo na ubora wa k unapotea hapo bado mwili kwa ujumla, na mikosi lundo hata asili ya laana katika mwili ulianzia kwa mwanamke
Nop,dear I'm over naona kama ndo maamuzi sahihiNazo zinazeesha cute,kuwa na mpenz mmoja ni usafi pia
Malaya imekuaje hapo jamanikama huoni shida kuitwa malaya basi sawa[emoji23]
Toto la Tanga umefundwa ukafundika.Mnafanyafanyaje kumiliki wanaume zaidi ya mmoja??
Kikubwa kuweni makini na mahoma.
Kabisa ,nalala now[emoji102][emoji102][emoji102][emoji102][emoji102]ushatoka Ibadani lkn
Wanaume tuna akili na maarifa ndomaana tulipewa utawalaHivi kwa mimi mwanaume najuaje kuwa hapa huyu mtu ubora umepotea..?
Mchawi genye hasa zile siku za joto
Pia kuchanganya damu sana ni kujiletea mikosi na nuksi maishaniMchawi genye hasa zile siku za joto
Roho i radhi lakini mwili ni dhaifuPia kuchanganya damu sana ni kujiletea mikosi na nuksi maishani
Sent from my Infinix X669 using JamiiForums mobile app
Sr100 naye yumo siyo? Hebu tumwagie mtama mwanangu kama sio uzushi
Tatizo wengi hawajui hiyo kitu wanabaki kuzunguka kuombewa kumbe wachawi ni wao wenyewe.Roho i radhi lakini mwili ni dhaifu
Wanaume hatukubaligi kushindwa na kupitwa na skirt.Na kuna wanaume wenzetu wataelekea jukwaa la PM...
Wanaume hatukubaligi kushindwa na kupitwa na skirt.
Mimi nimetulia na Depal nampongeza kwa limbwata lake natamani aniongezee kidogo ili nisiwaone kabisa.Ngoja mkakutane na hali tatanishi huko...
Ujajibu mkuuWanaume tuna akili na maarifa ndomaana tulipewa utawala
Sent from my Infinix X669 using JamiiForums mobile app
Unapenda Sana kutafuta attention humuGuys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.