Hakuna mwanamke mwenye Mwanaume mmoja kwa sasa

Hakuna mwanamke mwenye Mwanaume mmoja kwa sasa

Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Mwachiluwi ***** ww
 
Huwa mnawajuaje mimi mbona siwezi eti😃😃🤔
Njia pekee ya kuwajua ni.

Jifunze kusoma muandiko wa mtu mbona easy sana. Ni basi tu nikipataga muda kama huu huwa nashinda humu kama CIA. Nafukunyua kila kitu alafu nasuka upya napita zangu hivi.

We hushtuki huyu jamaa ana mada kama za G70 ambayo ilikuwa id ya zamani ya figo76 aliyokuwa anatumia kuwapunyua midume hela humu ilivyochafuka akaamua kubadili jina la id.

Saivi kaamua kuja kivingine na mhusika ni huyu ***** Mwachiluwi huyu jamaa ni mshenzi sana basi tu alafu linakuja na style ile ile sijui anadhani hatumjui.

Anyway acha niendelee kutoa taarifa kwa umma wasije wakaingia mtegoni wakutane na mtu mwenye midevu kama yao. 😏😏😏
 
Njia pekee ya kuwajua ni.

Jifunze kusoma muandiko wa mtu mbona easy sana. Ni basi tu nikipataga muda kama huu huwa nashinda humu kama CIA. Nafukunyua kila kitu alafu nasuka upya napita zangu hivi.

We hushtuki huyu jamaa ana mada kama za G70 ambayo ilikuwa id ya zamani ya figo76 aliyokuwa anatumia kuwapunyua midume hela humu ilivyochafuka akaamua kubadili jina la id.

Saivi kaamua kuja kivingine na mhusika ni huyu ***** Mwachiluwi huyu jamaa ni mshenzi sana basi tu alafu linakuja na style ile ile sijui anadhani hatumjui.

Anyway acha niendelee kutoa taarifa kwa umma wasije wakaingia mtegoni wakutane na mtu mwenye midevu kama yao. 😏😏😏
Aisee 😳😳😳🤔🤔
 
Njia pekee ya kuwajua ni.

Jifunze kusoma muandiko wa mtu mbona easy sana. Ni basi tu nikipataga muda kama huu huwa nashinda humu kama CIA. Nafukunyua kila kitu alafu nasuka upya napita zangu hivi.

We hushtuki huyu jamaa ana mada kama za G70 ambayo ilikuwa id ya zamani ya figo76 aliyokuwa anatumia kuwapunyua midume hela humu ilivyochafuka akaamua kubadili jina la id.

Saivi kaamua kuja kivingine na mhusika ni huyu ***** Mwachiluwi huyu jamaa ni mshenzi sana basi tu alafu linakuja na style ile ile sijui anadhani hatumjui.

Anyway acha niendelee kutoa taarifa kwa umma wasije wakaingia mtegoni wakutane na mtu mwenye midevu kama yao. [emoji57][emoji57][emoji57]
Ss mkuu anachokitafutaa n nn na hyo midevu yakee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ..au kashaleft group..
 
Ni shoga huyo mkuu. Inaonekana kakosa basha mwenye hela ndo maana kaamua kuja humu. Sasa sijui hajui nasisi humu hatutumii mapapai [emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Mwachee aendelee kunyengeka.
Km kunyegeka ananyegekaa haswaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anapambana mpk aondoke na mtu huku jf[emoji23][emoji23]
 
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Kwani ni mwanaume gani mwenye mwanamke mmoja tangu zamani?
 
Ww ni mwanaume na still unasema hauna mwanaume mmoja... Hamna noma tumekusikia shogahh malayah
 
Back
Top Bottom