Hakuna mwanamke mwenye Mwanaume mmoja kwa sasa

Hakuna mwanamke mwenye Mwanaume mmoja kwa sasa

MZURI SANA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2023
Posts
240
Reaction score
547
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
 
Zinazoumia ni sehem zako slza siri wala sio hao wanaume. Coz mwanaume anakojoa anakuachia uchafu, kesho unaenda kwa mwingine anakojoa anaacha mzigo, kutwa kwa mwingine mwisha unaaza kurudia round
Huko kwa bibi full kutema kiporo cha K asikwambie mtu kinakera balaa
 
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Wee Dume wewee sio siri
 
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Mikataba mitatu ya bandari imesainiwa leo tupe kauli yako
 
Back
Top Bottom