Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,927
- 103,310
unavyo mkana mwenzio kama vile hukuwahi kuiba mume/basha wamtu humu jf naukaambukizwa gono juu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jf imenishinda!!
Mwanaume gani aliibiwa tena humu?
unavyo mkana mwenzio kama vile hukuwahi kuiba mume/basha wamtu humu jf naukaambukizwa gono juu
Singo maza wako wapi???
Ila watu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119]
Wewe una kitu
Naisubiri hii ligi nasubscribe kabisa huu uzi [emoji1787]
dunia hii imejaa uzinzi, hao wasiosali nakuhakikishia, akiwa kwenye nafasi anayojua hatagundulika, hakuna mwanamke anayekataa mwanaume. ila ondoa wale wanaomhofu Mungu, na hapo ndipo mjitafakari umuhimu wa ninyi nyote wawili kumtafuta Mungu kwenye ndoa yenu. hata kwa mgeni ambaye hajawahi onana naye kabla, mwanamke huwa hakatai, labda kwa kumhofu Mungu.Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Hamna kuna nyingine inaitwa Breaking Bad na doctor HelsenbergIpo series inaitwa iceberg mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23] haya ndio unapenda sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jf imenishinda!!
Mwanaume gani aliibiwa tena humu?
Oh okey nitaitafuta mkuuHamna kuna nyingine inaitwa Breaking Bad na doctor Helsenberg
Mueleze huyo dogo, asijiharibuNazo zinazeesha cute,kuwa na mpenz mmoja ni usafi pia
Asije akaishia kumiliki idadi kubwa ya midoli ya plasticMueleze huyo dogo, asijiharibu
[emoji23][emoji23][emoji23] haya ndio unapenda sasa
Sasa huyu ndio mwanamke msema kweli...hongera. forget the pretenders.Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
[emoji23][emoji23][emoji23] mi simo[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kuuliza sio dhambi
[emoji23][emoji23][emoji23] mi simo
[emoji23][emoji23][emoji23] najenga vipi nimebet mikeka yote imechanikaT uone alisema mke na mume akili zenu zimefanana uende akakupe connection ujenge hata chumba kimoja cha giza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ndomaana nakupendaga lamama hujawahi niangushaHalalisha uhuni wako mwenyewe, usitujumuishe.
Ulimuuliza mama yako kwanza? Na bibi dada na shangazi zako vipi? Mkuki kwa nguruwe dogoGuys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.