MLEVi Mmoja
JF-Expert Member
- Jun 29, 2019
- 8,512
- 15,128
Mwanamke MMOJA kwani mama yako huyo ?
Hivi kwa mimi mwanaume najuaje kuwa hapa huyu mtu ubora umepotea..?Na wanawake tumeumbwa vibaya kweli kadri unavyoingiziwa midude tofauti ndivyo na ubora wa k unapotea hapo bado mwili kwa ujumla, na mikosi lundo hata asili ya laana katika mwili ulianzia kwa mwanamke
Swali zito nadhani linawafaa wahudumu wa afya au nyie wanaume hasa wale vitombileHivi kwa mimi mwanaume najuaje kuwa hapa huyu mtu ubora umepotea..?
Daaah oky sawa 😂😂😂😂😂Swali zito nadhani linawafaa wahudumu wa afya au nyie wanaume hasa wale vitombile
Ndo maana umeuliza hilo swaliDaaah oky sawa 😂😂😂😂😂
Ila mi sio kitombile
Nimeuliza ili nisije uziwa mbuzi kwenye gunia 😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌Ndo maana umeuliza hilo swali
Hiyo mada nzito anzishia uzi wakeNimeuliza ili nisije uziwa mbuzi kwenye gunia 😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌
Ndio maana nikataka nitambue hili..😂😂😂😂
Wewe una kituunavyo mkana mwenzio kama vile hukuwahi kuiba mume/basha wamtu humu jf naukaambukizwa gono juu
Nipe title 😂😂😂🙌🙌🙌Hiyo mada nzito anzishia uzi wake
1.Kuna yule unaye mpenda.Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Nahofia hautakuwa na maisha, utafutwa tu, wakuu mwanamke aliyepoteza ubora wa maumbile yake anakuwaje?Nipe title 😂😂😂🙌🙌🙌
😂😂😂😂😂😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌Nahofia hautakuwa na maisha, utafutwa tu, wakuu mwanamke aliyepoteza ubora wa maumbile yake anakuwaje?
Hizo dharau sasa we fala😂😂😂😂😂😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌
Mi ni poor ila hapa nakutana na watu ni more than me 😂😂😂😂😂
😂😂😂😂🙏🙏🙏Hizo dharau sasa we fala
Aombae hupewa😂😂😂😂🙏🙏🙏
Ndo ukweli huu..
Yaani umenipa na title kweli aiseee 😂😂😂😂😂😂😂😂 wee hapana 🙌🙌🙌
Yani huwa unakuaga na zile comment nzito mtu mwenye ubongo mwepesi atachukua muda sana kukuelewa, big upNazo zinazeesha cute,kuwa na mpenz mmoja ni usafi pia
Noma sana matokeo ni baada ya miaka 30 sijui ajira zitaongezeka bandarini au patakua vile vile maana TEC waliweka kipengele Cha Ajira kwa vijana sasa jamaa wanasema hawatopunguzwa watu na wanaotaka kuajiriwa na dpw kutoka tpa ni wao tu Sasa najiuliza vibarua vipi wanahitajika au ndio vile tena?Mikataba mitatu ya bandari imesainiwa leo tupe kauli yako