Hakuna mwanamke mwenye Mwanaume mmoja kwa sasa

Hakuna mwanamke mwenye Mwanaume mmoja kwa sasa

Eti hakuna, umechunguza wanawake wote au una tengeneza scenario kuhalalisha umalaya wako?... Wewe ni Malaya tu Kama wengine wanaojipanga bara barani na kuuza
 
Zinazoumia ni sehem zako slza siri wala sio hao wanaume. Coz mwanaume anakojoa anakuachia uchafu, kesho unaenda kwa mwingine anakojoa anaacha mzigo, kutwa kwa mwingine mwisha unaaza kurudia round
Huko kwa bibi full kutema kiporo cha K asikwambie mtu kinakera balaa
Sperm za mwanaume unaita uchafu?
 
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Kilalakheri kwenye kuwapanga, Ukipata UKIMWI pia uje kuleta ushuhuda.
 
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.
emoji26.png
emoji26.png


Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .
emoji26.png

emoji26.png


emoji26.png
Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary ass

Nyuzi zinaendelea kushuka kama mvua za masika....

Utakata moto tu hatimaye. Ni suala la muda tu. Hata Figo mwishowe alikata moto!
Usamehewe, najua unaongea kwa maumivu ya kutendwa. Just move on, acha kutukana wanawake.
Wapo ambao wanajua thamani yao
 
MZURI SANA , kwani hizi nyuzi za kutaka kuongwa Mara kuwa na mabwana wengi ya kweli au story tu za kuchombweza time, wakikufata kweli pm utaweza kuwamudu, baadaye tunaomba mrejesho wa pm yako.
 
Guys .

Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.

Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.

Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]

Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.

I don't have any reason for that .

Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]

[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
DUME HILI
 
Back
Top Bottom