binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,915
- 47,185
Ndio maana we unaambiwa ni mwanaume, toka lini mwanamke akakiri kuwa na wanaume wengi?
Ni kweli ...tatizo nini kwani bro?Sr100 naye yumo siyo? Hebu tumwagie mtama mwanangu kama sio uzushi
Sawa love,uko poa lakini?Nop,dear I'm over naona kama ndo maamuzi sahihi
NakuaminiaNonsense 🚮🚮
🙏Mueleze huyo dogo, asijiharibu
Me nikajua upo jirani 🤣🤣🤣Jirani hata kuniita? [emoji23][emoji23][emoji23]
Yeah 😉😉Nakuaminia
Sperm za mwanaume unaita uchafu?Zinazoumia ni sehem zako slza siri wala sio hao wanaume. Coz mwanaume anakojoa anakuachia uchafu, kesho unaenda kwa mwingine anakojoa anaacha mzigo, kutwa kwa mwingine mwisha unaaza kurudia round
Huko kwa bibi full kutema kiporo cha K asikwambie mtu kinakera balaa
Kilalakheri kwenye kuwapanga, Ukipata UKIMWI pia uje kuleta ushuhuda.Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.![]()
![]()
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .![]()
![]()
Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary ass![]()
Usamehewe, najua unaongea kwa maumivu ya kutendwa. Just move on, acha kutukana wanawake.Nyuzi zinaendelea kushuka kama mvua za masika....
Utakata moto tu hatimaye. Ni suala la muda tu. Hata Figo mwishowe alikata moto!
Tutafanyaje sasa tabia zetu ni kupenda vipande vipande hadi vitimie lazima maumivu yawepoUjajibu mkuu
DUME HILIGuys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli mapenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Top G, alpha male.…….Sure thing. How much per day? And how can we meet?
Let's talk business!
wewe huna mtoto mkuuu?Singo maza wako wapi???