Beesmom
JF-Expert Member
- Oct 4, 2022
- 37,420
- 92,254
❤Umesema yote. Kuwa na mpenzi mmoja ni usafi.
❤Umesema yote. Kuwa na mpenzi mmoja ni usafi.
Kabisa mom❤Na wanawake tumeumbwa vibaya kweli kadri unavyoingiziwa midude tofauti ndivyo na ubora wa k unapotea hapo bado mwili kwa ujumla, na mikosi lundo hata asili ya laana katika mwili ulianzia kwa mwanamke
😘Sawasawa
Ni yako hiyo itendee unavyoona vyema hujaanza leo huo ndo umalaya mzuri.Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
[emoji16][emoji16][emoji1666] aiseeSasa ku.ma ni yako halafu unaona unakomoa mtu aisee...
Kesho tena, wanapangwa kwa masaa tu.Zinazoumia ni sehem zako slza siri wala sio hao wanaume. Coz mwanaume anakojoa anakuachia uchafu, kesho unaenda kwa mwingine anakojoa anaacha mzigo, kutwa kwa mwingine mwisha unaaza kurudia round
Huko kwa bibi full kutema kiporo cha K asikwambie mtu kinakera balaa
Kama goli la rugby.....Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Jirani hujamboMnafanyafanyaje kumiliki wanaume zaidi ya mmoja??
Kikubwa kuweni makini na mahoma.
Sijambo jirani,habari za wekeend.Jirani hujambo
Hajielewi huyu ni mkaka, awe mwanamke atambe????Wanawake njoeni hapa mumkande mwanamke mwezenu kwa kuwadhalilisha
Salama jiraniSijambo jirani,habari za wekeend.