Fallback
JF-Expert Member
- Aug 7, 2023
- 11,399
- 20,582
Hivi Iceberg yupo kwenye series gani mkuu?Yani huwa unakuaga na zile comment nzito mtu mwenye ubongo mwepesi atachukua muda sana kukuelewa, big up
Hivi Iceberg yupo kwenye series gani mkuu?Yani huwa unakuaga na zile comment nzito mtu mwenye ubongo mwepesi atachukua muda sana kukuelewa, big up
😂😂😂😂😂😂 dah leoAombae hupewa
Prison bHivi Iceberg yupo kwenye series gani mkuu?
Ukiwa unaandika vitu kwenye hizi platform kubwa chukua tahadhari huwe unatafakari nini unaenda kuandika, je unayo habari kuwa mitandao ya kijamii watu wengi wanapitia maudhui mbalimbali sasa wewe ulichoandika hujui ni rahisi sana kuwavunja watu moyo au kuwabadilisha mitazamo na saa ingine ikaleta impact kubwa katika familia zao, kuwa makini unachoandika na ujitathmini na hizi nyuzi zako unaweza ukawa unafanya for fun kujifurahisha ila sio fun kwa wengineGuys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Comrade msaidieSi yenu
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]UmetishaNa wanawake tumeumbwa vibaya kweli kadri unavyoingiziwa midude tofauti ndivyo na ubora wa k unapotea hapo bado mwili kwa ujumla, na mikosi lundo hata asili ya laana katika mwili ulianzia kwa mwanamke
Noma sana matokeo ni baada ya miaka 30 sijui ajira zitaongezeka bandarini au patakua vile vile maana TEC waliweka kipengele Cha Ajira kwa vijana sasa jamaa wanasema hawatopunguzwa watu na wanaotaka kuajiriwa na dpw kutoka tpa ni wao tu Sasa najiuliza vibarua vipi wanahitajika au ndio vile tena?
vyovyote vile bado utaendelea kuumia tu...Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Ipo series inaitwa iceberg mkuuHivi Iceberg yupo kwenye series gani mkuu?
Naomba na mimi niwe boyfriend wako tafadhali, nitakunulia togwa au uji wa pilipili mangaGuys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.
Anadhan anamkomoa nanComrade msaidie
❤😘Yani huwa unakuaga na zile comment nzito mtu mwenye ubongo mwepesi atachukua muda sana kukuelewa, big up
Uji mkuunini zinazeesha
Kwani huwa mnaazimana vitendea kazi ama ni wewe na hilo bwawa lako mwenyewe?Guys .
Inakuaje mtoto wa kike unakuwa na mwanaume mmoja kwa karne.
Kiukweli maoenzi yametutenda na yakatuumiza sana sana tumelia maumivu yameisha.
Hakuna mwanamke mwenye mwanamme mmoja kwa sasa.[emoji26][emoji26]
Actually I will pretend like I'm serious slay Queen but in reality I have more than one Guyz.
I don't have any reason for that .
Nimeumia vya kutosha .[emoji26]
[emoji26]
[emoji26]Its time ya kuwapanga na nyie kama watoto wa primary assembly.