min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,545
- 178,356
Ona huyuUnabishana na Yesu 😃 mimi nimeandika nukuu ya Yesu
Ona huyuUnabishana na Yesu 😃 mimi nimeandika nukuu ya Yesu
Ona huyu
Kimtokacho mtu kinywani ndicho kilichomjaa moyoniLimjaalo mtu
Wapi nimedharau ? Dada yako ni nani wewe papai?Dada hauwezi ukadharau maneno ya mtu , usiyapuuze itakuepusha na mengi
Siyo kila neno linaonyesha moyo wa mtu. Watu husema kwa hasira, mzaha, msongo au makosa. Kama maneno yangekuwa kipimo kamili cha tabia, basi hakuna ambaye angekuwa mwema kwa sababu kila mtu amewahi kusema jambo baya. Tabia ya mtu hupimwa zaidi na mwenendo wake wa muda mrefu kuliko sentensi moja au mbili.
Leo nimeandika ujumbe wa hekima wacha nikupotezee tu , sitaki kuharibu uzi huu kisa nyumbu kama weweWapi nimedharau ? Dada yako ni nani wewe papai?
Ungepotezea usinge jibu hili punga wewe🖕Leo nimeandika ujumbe wa hekima wacha nikupotezee tu , sitaki kuharibu uzi huu kisa nyumbu kama wewe
Sikuhizi una hasira min!Ungepotezea usinge jibu hili punga wewe🖕
Uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo unajiona ndo umetukana mwenyewe pole sanaUngepotezea usinge jibu hili punga wewe🖕
Kuna jamaa alisema atakinukisha, mama hakumkawiza kamsweka ndani maana anachosema MTU ndo kiujazacho moyo.Kweli kabisa Tahadhari muhimu sana , kudharau Red flag ndio kunawafikisha watu pabaya
O.PUKISEMA WA NINI WWENZAKO NASEMA NITAMPATA VP UKISEMA LILE NI BAYA LINANIKERA MI NDO NALIPENDA KULIKO KITU CHOCHOTE hakuna m baya kwa wotee!
🤣🤣🤣 mwezi wako mkuu,wamekuandama kweli Yaan 🙌🏾Wapi nimedharau ? Dada yako ni nani wewe papai?
Umekuja kidog staili namimi naichapa hivyo hivyo , nani dada yako mshamba mmoja weweUwezo wako wa kufikiri umeishia hapo unajiona ndo umetukana mwenyewe pole sana
🤣yaan sijui nini mwee😞Sikuhizi una hasira min!
Hili kiazi linaniita dada yake kisa kuwa tofauti na mada yake🤣🤣🤣 mwezi wako mkuu,wamekuandama kweli Yaan 🙌🏾