Hakuna mtu anaongea neno kwa bahati mbaya

Hakuna mtu anaongea neno kwa bahati mbaya

Siyo kila neno linaonyesha moyo wa mtu. Watu husema kwa hasira, mzaha, msongo au makosa. Kama maneno yangekuwa kipimo kamili cha tabia, basi hakuna ambaye angekuwa mwema kwa sababu kila mtu amewahi kusema jambo baya. Tabia ya mtu hupimwa zaidi na mwenendo wake wa muda mrefu kuliko sentensi moja au mbili.
 
Siyo kila neno linaonyesha moyo wa mtu. Watu husema kwa hasira, mzaha, msongo au makosa. Kama maneno yangekuwa kipimo kamili cha tabia, basi hakuna ambaye angekuwa mwema kwa sababu kila mtu amewahi kusema jambo baya. Tabia ya mtu hupimwa zaidi na mwenendo wake wa muda mrefu kuliko sentensi moja au mbili.
Hapo kwenye hasira ndiyo ukweli mtupu ulipo kijana
 
Siyo kila neno linaonyesha moyo wa mtu. Watu husema kwa hasira, mzaha, msongo au makosa. Kama maneno yangekuwa kipimo kamili cha tabia, basi hakuna ambaye angekuwa mwema kwa sababu kila mtu amewahi kusema jambo baya. Tabia ya mtu hupimwa zaidi na mwenendo wake wa muda mrefu kuliko sentensi moja au mbili.
Unabishana na Yesu 😃 mimi nimeandika nukuu ya Yesu
 
Maneno huwa hayamtoki mtu bure ujue ni sehemu ya mawazo yake na moyo wake ulivyo. Ndioomaana ukisikia lugha za hatari kutoka kwa mtu chukua tahadhari naye mapema , mtu anapimwa kwa matendo na maneno yake.

"KINYWA CHA MTU KINANENA YALE YA UJAZAYO MOYO WAKE " YESU
kweli. Mtu anakwambia ntakuchoma kisu,panga au ntakupiga risasi halafu wewe unadhani anatania unamchekea sinaga ujinga huo mimi.
 
Back
Top Bottom