Hakuna maisha baada ya kifo(no life after death)

Hakuna maisha baada ya kifo(no life after death)

Kama mimea,wanyama,wadudu hufa na kupotea hata sisi binadamu ni hivyo hivyo usiumize kichwa kuwaza maisha baada ya kifo,ukishakufa ndo umekufa hakuna cha peponi,wala motoni,wala kufufuka tena kama pombe kunywa ipasavyo,ukifa ndo nitoleee
Kama ngono fanya upendavyo, ukifa ndo imetoka hakunamaisha baada ya kifo.
labda ww nabii tito
 
Kuna nadharia kua tukifa tunabaki mawinguni tukisubiri hukumu ya milele hadi leo dunia inamiaka bilion 500 lakini mwisho wa dunia haufiki
miaka 1,000 kwa Mungu ni sawa na siku moja tu, sasa piga hesabu ni miaka mingapi tangu Mungu alipoiumba Dunia?
Na Mungu siyo binadamu, yeye ni Mungu tu
 
Kwa hiyo wale wooooote waliofanya dhuluma mbalimbali kwa wenzao hapa ulimwenguni watakapokufa ndio kila kitu kimeishia hapo? Na wale waliodhulumiwa haki zao nao wakifa kila kitu kimeishia hapo? Na wale wooooote waliojiona sana akili nyingi kuliko Muumbaji na kujiongezea madaraka na knmvurugia utaratibu nao wakifa kila kitu kimeishia hapo? Sivyo hivyo!! Mwenyezi Mungu SIO DHALIMU.Mwenyezi Mungu NI MUADILIFU.Na katika kuthibitisha uadilifu wake,rejea historia ya wale wenye kiburi mwisho wao ulikuaje.Na wewe endelea kuponda raha tu,hivi karibuni utajua.
Kwa nin Leo tupate adhabu kwa dhambi waliofanya wengine(Adam+hawa)?
 
Nakwambia hakika si nyingi mungu akikunyosha na kukupitisha katika mstari wake wewe ndiye utakuwa wakwanza kutuhubiria maneno ya mwenyezi mungu. Wapo waliotukana jina la mungu na kudhihaki kama wewe leo hii ndio wachungaji wazuri na mashekhe wazuri katika misikiti na makanisani. Unataka uifanye kazi ya mungu hivyo. Maneno yangu haya yatadumu milele hakika nakwambia. MHESHIMU MUNGU NDUGU YANGU
Kwa nin tunatishiwa sana kumwogopa Mungu kwani tusipomsifu Nguvu zake zinapungua?
Hivi wanaoteseka na magonjwa vitandani au na majanga mbalimbali nao wamemkufuru huyo Mungu
Au utanijibu ni mapenz yake,means kuna watu kawaandikia mateso na wengine raha,*** this life
 
Zaburi 14
1 Mpumbavu amesema moyoni, Hakuna Mungu
Tatizo siiamini hiyo bible
Convince me why ntumie bible over Quran au budha ,bahai books?
Na bible yenyewe its wack kuna yenye 66,73 na 76 books so ipi ni ipi
 
Shukran kwa kupata fursa ya kutoa mchangowangu;

1.Fikiria namba yoyote katika kichwa chako,kisha ijumlishe namba hiyo kwa tano (5),Jumlisha tena kwa nne (4),Jumla tena kwa tatu (3),baada ya kupata jawabu Sasa waweza toa kwa namba ya awali uliyofikiria kwa kichwa chako.
Jibu lake ni 12.

2.Sasa fikiria Tatizo linalokusumbua,kisha jumlisha furaha,pia jumlisha matumaini,kisha malizia kwa kujumilisha na Suluhisho.lipige teke tatizo linalokusumbua.
Sasa umebaki na Furaha,Matumaini na Suluhisho.

3.Fikiria tena kitu/jambo linalokufanya uwe na huzuni Maishani,kisha ondoa hofu, ondoa woga wa maisha yajayo,ondoa woga wa maisha baada ya kifo,ondoa woga wa vita,matetemeko na kuangamizwa kwa ulimwengu.Sasa huna ulichobakizi cha kukuogofya,Umebaki bila woga wowote.

4.Fikiria tena kama mtu aliyezaliwa karne ya kwanza akimsubiri mwana wa adamu aje kuangamiza dunia/ulimwengu,Jumlisha karne tano,jumlisha tena karne tano, jumlisha karne tano pia jumlisha karne tano, sasa ni karne 20 hivyo na bado ulimwengu haujaangamizwa wala kuja kwa yule,Sasa hunaulichobakiza zaiidi ya kuanzia kutumia ubongo wako vilivyo-kisawa-sawa.

5.Fikiria tena watu waliopata kuishi hapo kabla, 99% walishakufa na wengine washasahaulikia.
Kwanini uogope kifo kisicho epukika.

Ndugu zangu wapendwa hakuna Maisha baada ya kifo,Chapa kazi sana,Fanya dunia iwe mahala salama pakuishi.
You nailed it
Hizo ni propaganda tu sijui ahera ...sijui nin
Wakoloni wamekuletea elimu fake ...fake everything...je dini waliotuletea itakua real?
 
Kwa nin tunatishiwa sana kumwogopa Mungu kwani tusipomsifu Nguvu zake zinapungua?
Hivi wanaoteseka na magonjwa vitandani au na majanga mbalimbali nao wamemkufuru huyo Mungu
Au utanijibu ni mapenz yake,means kuna watu kawaandikia mateso na wengine raha,**** this life
Wengine aliwaumba siku ya ubaya na ndio hao wabaya na wegine aliwaumba kwa uzuri na ndio hao wazuri pia na wengine aliwaumba kwa neema na ndio hao wataokolewa kwa neema yake. In God we trust
 
Hakuna moto wamilele, izo ni propaganda tu za kuwafanya wanadamu wawe waoga na waishi vizuri

kunamwanafalsafa mmoja alisema,dini ni moja ya kueneza UKOLONI

naludia tena hakuna maisha baada ya kifo
Endelea utakuja kujua ukiwa kwenye sanda au unafukiwa
 
Ni hakika kuwa ukifa hutaenda sehemu yoyote.
Unakuwa umepotea tuu. Nikama vile ulivo kuwa kabla hujazaliwa
 
Kama mimea,wanyama,wadudu hufa na kupotea hata sisi binadamu ni hivyo hivyo usiumize kichwa kuwaza maisha baada ya kifo,ukishakufa ndo umekufa hakuna cha peponi,wala motoni,wala kufufuka tena kama pombe kunywa ipasavyo,ukifa ndo nitoleee
Kama ngono fanya upendavyo, ukifa ndo imetoka hakunamaisha baada ya kifo.

realm of eternity
 
Hamna kitu ulicho tuma hapo mzee inaonekana Hakuna realm of eternity
Ipate kupitia Google search au jf search version
Screenshot_20180321-022458.jpg
 
Nimekuonesha nilichoandika baada ya kusema huoni chochote... Sasa swala la kukubali au kutokubali sio langu
Na mie nimekueleza kuwa nimesoma na sijakubaliana na wewe, ni ishu yangu siyo yako kwa hiyo usipate shida
Nilikuwa nakupa taarifa tu
 
Ila tu kuna tabiri nyingi sana kwenye vitabu vitakatifu kuhusu kuibuka kwa watu kama wewe.
 
You nailed it
Hizo ni propaganda tu sijui ahera ...sijui nin
Wakoloni wamekuletea elimu fake ...fake everything...je dini waliotuletea itakua real?
Mkuu,Watu hawataki kufungua bongo zao...hata huwa hawataki kujiuliza dini walizoletewa zinawagawa au zinaleta umoja..?

Dini ipi ni ya kweli..?

Mimi kama nazaliwa katika dini ya mzazi na kuishi nayo je ni ninakosa gani kama nikihukumiwa huko mwisho kwamba dini yangu (wazazi)haikuwa sahihi..?
 
Back
Top Bottom