Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Wakati hamuishi pamoja, mnawezaje kuanza urafiki kabla ya kutongozana?

Mi nikikutongoza na kama haunitaki, nikatae "kisomi" hapo nitakupenda na tunaweza tukajenga urafiki wa ridhaa[emoji38].

Lakini nikatongoza halafu unikatae kwa kunitukana, ama maneno ya nyodo hesabu umejigawa kwangu, hapo lazima tuwe wachumba, ninajiamini, yaani lazima nikupate!

Nipo radhi nijifirisi kwa gharama yoyote ili mradi tuondoe ubishi na ni lazima nishinde.

Hahaha khaaa
 
Ndo iko hivyo...
nina best friend wangu wa toka kindergarten ni boy, nampenda sana yani alikua hata darasa zima au shule nzima iniseme vibaya yeye atakua upande wangu na atanitetea hata ikibidi kuwapiga wengine atawapiga but tukiwa pekeyetu ananikanya ananirekebisha bila unafki..

Yani naweza nikawa na shida ambayo naogopa hata kuzungumza na mama yangu mzazi lakini yeye anakua tayari kuniskiliza..he is the one ambaye nikiwa na stress naweza nikampgia simu nikalia tuuuu bila kuongea chochote nikimaliza ananibembeleza ananicomfort na maisha mengine yanaendelea...
Ni mtu ambaye nikiwa na changamoto yoyote anaweza akanotice bila hata kumwambia. amenifundisha vitu vingi sana ambavyo nlikua sijui....nakumbuka hata wakati tuko shule alikua hakubali yeye afaulu mimi nifail alikua anahakikisha by any means nafanya vizuri na mimi...
he is kindly wise , caring and ako na good heart to me, hajawahi kunisnitch hata siku moja na hajawahi hata kunitongoza, naweza kusema anachangia pia kunawirisha mahusiano yangu na mtu wangu cause ananiambiaga kila kitu men wanataka kufanyia na vitu kama hivyo...mpenzi wake anabahati sana kuwa nae

So guys urafiki upo, chamsingi tu ni kuzingatia mzivuke mipaka na kujiheshimu na kumuheshimu kila mmoja basi☺️☺️

Kabisa
By nature wanaume wako poa,hawana unafiki sana kama huku sisi

Na sio kila jinsia tofauti lazima mtakane kimapenzi
 
Nina marafiki zangu wawili haoooo Mungu awaweke kwakweli yaan sisi ni washikaji miaka zaidi ya 15 hawajawai taka utelezi....ndo wale tunaitana umbwa, Fala, hadi mume wangu ashawazoea anajua ni kama tu wadada cha ajabu sio age mates wao ni wakubwa kunizid yaan ni kaka zangu ila mengi tunasaidiana kama washikaji
 
Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani

Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…

Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka

Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa

Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe

Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii


Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]


Mama Mzungu, ninakufaa sana, nitafute, hutojuta.
 
Ndo iko hivyo...
nina best friend wangu wa toka kindergarten ni boy, nampenda sana yani alikua hata darasa zima au shule nzima iniseme vibaya yeye atakua upande wangu na atanitetea hata ikibidi kuwapiga wengine atawapiga but tukiwa pekeyetu ananikanya ananirekebisha bila unafki..

Yani naweza nikawa na shida ambayo naogopa hata kuzungumza na mama yangu mzazi lakini yeye anakua tayari kuniskiliza..he is the one ambaye nikiwa na stress naweza nikampgia simu nikalia tuuuu bila kuongea chochote nikimaliza ananibembeleza ananicomfort na maisha mengine yanaendelea...
Ni mtu ambaye nikiwa na changamoto yoyote anaweza akanotice bila hata kumwambia. amenifundisha vitu vingi sana ambavyo nlikua sijui....nakumbuka hata wakati tuko shule alikua hakubali yeye afaulu mimi nifail alikua anahakikisha by any means nafanya vizuri na mimi...
he is kindly wise , caring and ako na good heart to me, hajawahi kunisnitch hata siku moja na hajawahi hata kunitongoza, naweza kusema anachangia pia kunawirisha mahusiano yangu na mtu wangu cause ananiambiaga kila kitu men wanataka kufanyia na vitu kama hivyo...mpenzi wake anabahati sana kuwa nae

So guys urafiki upo, chamsingi tu ni kuzingatia mzivuke mipaka na kujiheshimu na kumuheshimu kila mmoja basi[emoji3526][emoji3526]
Ni kweli nilishawahi kua na rafiki kama huyu yule bint tumeshibana tangu o level alikua ananifundisha hesabu mimi namfundisha English tume maliza mpaka vyuo hajawahi kusema neno sex au love ila tunapendana sana, sasa ana watoto na mimi ninao. Ila bado tuna pendana sana pesa kwake au kwangu sio kitu, ila tunako elekea itatubidi tuzae mtoto wa kumbukumbu japo hatuja lisema ila naona hu upendo mpaka ugote sehemu.
 
Kabisa
By nature wanaume wako poa,hawana unafiki sana kama huku sisi

Na sio kila jinsia tofauti lazima mtakane kimapenzi
ni kweli,, yani nikiwa na urafiki na girl tukidumu hata mwaka bila kugombana nasema Asante Mungu...but huyo boy niko nae huu mwaka wa kumi na tano kama sio 16. Though tulitengana shule na mazingira na nini lakini the way ninavyowasiliana naye it's like tuko wote mtaa mmoja😊😊
 
Back
Top Bottom