Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Urafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka

Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
Bila picha tutaamini vipi wewe ni pisi kali hadi marafiki zako wakiume hawakutamani.
 
Urafiki upo sana tu!

Sema HUWA una change slowly kwenda kua something special sana kwa wote wawili!!

Mtaanza kama mnaongeza hivi na vile public,halafu mtaanza kutembeleana mageto huko halafu mtaanza kuangalia movie za Mapenzi KWA pc au tv,mtaanza kusogeleana vile mnaanza tanya coding pole pole!!

Baadae mmelowa gizani kama watoto kwenye mvua!!!

Hivyo tu!!
 
Naitwa Stalin wa kibondo natafuta rafiki wa kike, kwa ajili ya Kupeana Ushauri
kwa maelezo zaidi
O77840089045
 
Urafiki utakuwepo kama bado hamjaonana,, ila mkionana lazima Simba ale nyasi. Ninaye rafiki angu tokea 2015 aloo tupo mikoa tofauti yaani ,, hata nikitoka kupiga show service road utashangaa ashanishtukia utasikia Leo umetoka kugonga mjinga. Hahaha! Na yeye huwa anaaga kabisa utasikia Boy uzalendo umeniahinda naenda kuuza mechi. Yaani ni ule urafiki konkiii... Japo sometimes huwa anataka kimasihara ila namkwepa sanaaaa,,,,.
 
Tafuta utapata wawili watatu

Trust me kuwa na marafiki hata wawili wa kiume mnaoheshimiana ni utajiri
Tena ukipata wale wanaovuta bangi huwezi juta...wako loyal balaaa
Mmea na uheshimiwe na watu wote. Asante
 
Urafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka

Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
Kwanini umejihami kuwa wewe siyo pisi mbovu?

Huwezi kuwa pisi kali tukabaki tunakuchekea tuu
 
In short urafiki wa mwanaume na mwanamke ni almost impossible kwa sababu moja kuu ambayo ni "Wanawake wanapenda kupokea kuliko kutoa kiasili" Naa hii ni kwa kila kitu. Hivyo ili urafiki wa mwanamke na mwanaume udumu basi ni lazima mwanaume uwe mtoaji na mwenye uwezo wa kuvumilia kutopewa hata wakati una uhitaji mkubwa wa kitu ambacho rafiki yako mwanamke anacho na hataki kukupa. Yaani kwa lugha nyepesi tunasema uwe boya.

Ifahamike pia wanaume wengi ambao ni marafiki wa wanawake hawanaga marafiki wanaume kwa sababu wanakosa sifa nyingi za kuwa wanaume.
 
In short urafiki wa mwanaume na mwanamke ni almost impossible kwa sababu moja kuu ambayo ni "Wanawake wanapenda kupokea kuliko kutoa kiasili" Naa hii ni kwa kila kitu. Hivyo ili urafiki wa mwanamke na mwanaume udumu basi ni lazima mwanaume uwe mtoaji na mwenye uwezo wa kuvumilia kutopewa hata wakati una uhitaji mkubwa wa kitu ambacho rafiki yako mwanamke anacho na hataki kukupa. Yaani kwa lugha nyepesi tunasema uwe boya.

Ifahamike pia wanaume wengi ambao ni marafiki wa wanawake hawanaga marafiki wanaume kwa sababu wanakosa sifa nyingi za kuwa wanaume.
Uzi ufungwe sasa hatimaye tumehitimisha kwa kishindo.
 
In short urafiki wa mwanaume na mwanamke ni almost impossible kwa sababu moja kuu ambayo ni "Wanawake wanapenda kupokea kuliko kutoa kiasili" Naa hii ni kwa kila kitu. Hivyo ili urafiki wa mwanamke na mwanaume udumu basi ni lazima mwanaume uwe mtoaji na mwenye uwezo wa kuvumilia kutopewa hata wakati una uhitaji mkubwa wa kitu ambacho rafiki yako mwanamke anacho na hataki kukupa. Yaani kwa lugha nyepesi tunasema uwe boya.

Ifahamike pia wanaume wengi ambao ni marafiki wa wanawake hawanaga marafiki wanaume kwa sababu wanakosa sifa nyingi za kuwa wanaume.
📌📌uzi ufungwe
 
Hakuna urafiki kati ya mwanamke na mwanaume...ni suala la mda tu...mtaitana honeyyyy
Yaani upo kama Mimi 😀😀🤝 ndiyo maana nikiwa single, girl akiwa anachat na Mimi mara kwa mara yan naona hapa Mungu anipe nini Makmuga. Ila nikiwa kwenye mahusiano aisee huwa si entertain kuchat na other girls kabisa lkn mpenzi wangu akionyesha kunipuuza penzi langu mara hajibu sms hata za salamu, simu nikimpigia aulize "huna kazi ...?", mara anijibu shit. Kwa kweli kisaikolojia na hata moyoni ikitokea binti mwingine ambaye nilipunguza ukaribu naye wakati mahusiano yangu nipo serious nayo nampa mpenzi wangu muda wangu na mahaba basi akawa amenitafuta mara anisalimie, jioni aniambie pole japo unakuta hata sikuwa bize nikachoka hivyo😀 usiku anitext wakati mpenzi wangu hana time kunijibu hata ile salamu nimemtumia asubuhi aisee moyo wangu unahamia kwa huyu rafiki yangu wa kike kwa kweli sa ntafanyaje unadhani.
 
Mimi nina rafiki yangu wa kike tumeshibana sana. Tunasaidia kwa mengi. Hata nikiwa nahitaji pesa kama anayo ananipa sio kunikopesha. Nami pia.

Mume wake anafahamu urafiki wetu hana noma. Urafiki upo
 
Mimi nina rafiki yangu wa kike tumeshibana sana. Tunasaidia kwa mengi. Hata nikiwa nahitaji pesa kama anayo ananipa sio kunikopesha. Nami pia.

Mume wake anafahamu urafiki wetu hana noma. Urafiki upo
 
Back
Top Bottom