Kunakupata mpenzi kwaajiri yaumalaya na mapenzi rasimi mfano muache mke ulikuwa umesogea halafu utafute mwingineNgumu kivipi au udomo zege wakusumbua. Watu wanamiliki wanawake zaidi ya kumi na wote wanapangwa hadi wanajaa kwenye mfumo akizingua mmoja unabaki na tisa na unampata wa kumreplace huyo wa kumi aliyezingua.
Labda ungesemea Kwa wanawake sio Kwa wanaume.
Wanawake inawawia ngumu maana ni tegemezi
InategemeaHakuna kitu ngumu kama kuanza mahusiano mapya aisee
Si kweli ,kwani hayo yaliyokufa yalianzia wapi? Hata huyo unayeanza naye siyo kwamba ni wa kwanza kwako ,usikute anajaza Hiance Dungu..Body count 15Hakuna kitu ngumu kama kuanza mahusiano mapya aisee