Hakuna baraka, hakuna laana, hakuna karma

Hakuna baraka, hakuna laana, hakuna karma

Yoda

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Posts
64,511
Reaction score
109,882
Watu wa Imani huwa wana mambo mengi sana ya kufikirika ikiwemo baraka, laana na karma.

Kiuhalisia;
Hakuna baraka,
Hakuna laana,
Hakuna karma,

Hakuna ushahidi au uthibitisho wowote wa haya mambo, ni nadharia tu zisizo na mantiki wala mashiko.
 
Watu wa Imani huwa wana mambo mengi sana ya kufikirika ikiwemo baraka, laana na karma.

Kiuhalisia;
Hakuna baraka,
Hakuna laana,
Hakuna karma,

Hakuna ushahidi au uthibitisho wowote wa haya mambo, ni nadharia tu zisizo na mantiki wala mashiko.
Mkuu, kutokuwa na ushahidi wa moja kwa moja si sawa na kuwa na ushahidi kwamba jambo hilo halipo. Unaweza kutoamini baraka, laana au karma, lakini kusema hakuna kabisa ni hitimisho linalohitaji kutetewa pia.

Kutokuthibitisha uwepo wa jambo si sawa na kuthibitisha kutokuwepo kwake. Tofautisha kati ya kile unachokijua, kile unachokiamini na kile ambacho bado hujui.

Yoda 🙏
 
Watu wa Imani huwa wana mambo mengi sana ya kufikirika ikiwemo baraka, laana na karma.

Kiuhalisia;
Hakuna baraka,
Hakuna laana,
Hakuna karma,

Hakuna ushahidi au uthibitisho wowote wa haya mambo, ni nadharia tu zisizo na mantiki wala mashiko.
Akili ya vitoto vilivyokulia kinondoni hivi, mitaa imejaa mashoga alafu vinasema hamna laana
 
The supreme law of infinite space which governs the operations of the universe has nine branches.....matter,destruction,holiness,karma,time,space,gold,light and gravity....and every cultivator fears and respects the law of karma.
 
Back
Top Bottom