HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!!! Kuzuga tu na Kujikausha!!!!!!

HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!!! Kuzuga tu na Kujikausha!!!!!!

Hio mitatu ni LITERATURE REVIEW TU!!!!!!!! Tukitoa yote si JAMVI HALITOTOSHA HILI!!!!!? Hio ni kama Sample ya kurepresent evidence!!!!!!! Siku hizi Thread kama unaandika Research Paper!!!!!!!!!
Nakuunga mkono kwa mada yako, wote wa hivyo niliokutananao baadae niligundua ni afadhali ya wale wa-wazi.
Yaani nikija bongo itabidi nikutafute nikuoneeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Nikirudi huku niwe nasoma comments zako kwa raha zangu.
 
Kuna mimi mnayenifahamu,
Kuna mimi ninavyotaka mnifahamamu,
Kuna mimi ninavyojifahama (hapo ndipo kuna skeletons kibao)
Na Mimi halisi (Mungu anavyonifahamu) and what l am capabable of.
sijutii kukuita mpenzi ujue!
dah!LOVE YU MAMII!
UMEMALIZA NA NINGEKUWA NA UWEZO THIS TOPIC ako klosed!
very philosophical!very!na walio na akili pana tu ndo wanaweza kukuelewa!
asubuhi njema mchungaji mwenza!
 
sijutii kukuita mpenzi ujue!
dah!LOVE YU MAMII!
UMEMALIZA NA NINGEKUWA NA UWEZO THIS TOPIC ako klosed!
very philosophical!very!na walio na akili pana tu ndo wanaweza kukuelewa!
asubuhi njema mchungaji mwenza!

Unanikuza bichwa ujue......,
l am also in love you co-reverend mother!
 
::
Of course no one is perfect except God.
But do not hesitate to REWRITE your history by fearing your past.
We live today not yesterday
=
 
hahahah nivea mbona wazijua bana...ila umepotea sana, vipi hubby wetu hajambo lakini??

hajambo kabisa ,naona huko mkoani mvua inanyesha sana ujaondoka na mafuriko?morogoro yameua jana mbezi beach yamebeba angalia shost usipoteze thin coat yako
 
Last edited by a moderator:
Wakubwaa zangu shikamooni!!!!!!!!

IGWEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (Muungwana yeyote huanza na salamu!)

Ebanaeeeeeeeeeee ndo nimegundua HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!

Every person has 2 sides!!!! Wengine ndo 2nd side wanaificha, wengine wanakuwa hawajaanza kurealise what they are capable of! Ukiwapa exposure kidogo ndo unabring out thier WORST OF THE WORST!!!!!!! Yaani mtu ukimzoea ndo unapojua uchafu wake wa ki Silivio Berlusconi!!!!!!! Kama sio Ki Free Manson kabisaaa!!!!!Wengi/wote wamejivalisha ngozi za kondoo tu na ni good actors, na wanavipaji vya kuficha makucha yao!!!!!!!!! Mpaka Unamuogopa mtu jinsi alivo perfect kumbe ni cover tu hiyooo!

It gets WORSE in relations!!!!!!! You trust someone you shouldnt!!!!! Watu wanafukia fukia Past zao ukiwaona wife/husband material sema ukiamua ku Dig kidogo from their past balaaaaa!!!!!!!!

Hizi ni baadhi tu ya encounters nilizogundua hakuna Alie Msafi!!!!!!!

Kuna my cousin ex seminarian, mpole anaakili anajielewa!!! Sasa ndo nikasema nimzoee nipate kusali na mie kidogo, na kuambukizwa brains!!!!! Mwanzo tulikuwa tunaongea mambo ya maendeleo sana, baadae nikawa namsifia kwa mashosti, kuja kuhamaki Kawafilimba karibia wote kila mtu akiamini mwenzie hawezi kuwa low na kudate na my cousin kisiri siri!!!! Kafilimba mmoja mmoja kwa raha zake!!!!! Baada ya kugundua hilo mimi na yeye saivi tunaongea usengery tu mwanzo mwisho!!!!! Kumbe mchafuuu kuliko uchafu!!!!!! Japo bado ukoo unmuona mfano wa kuigwa!!!!!

My roomate chuo, Maza mchungaji, mzee wa kutugea wosia na kutushauri tusomee! Nikamuaminia vibaya sanaa! Aaaah wapi! Kumbe ana mibaba anaichuna vibaya mno! Kuja kumzoea nikasema Laanakum mkubwa!!!!!! Yeye no wanafunzi ni waume za watu kwenda mbele!!!! Saivi kaolewa japo chunaji na kidude anagawa kama kazi! Ila ukimkuta anatoa ushauri nasaha huwezi amini!!!!!!!!!

MMoja katoka A town mpoleee, tukawa nae chuo!!!!! Akawa anadai yeye sealed! Basi kuna siku tukaenda nae kwenye house party ya kiberlusconi!!!!!! Kunywa mi micombinenga ya alcohol mwanzo mwisho!!!! Baadae akaaanza kumdandia mkaka hamjui! Tukaona anapelekwa room! Kwenda kumuokoa Mtumishi asije ku loose precious item yake, katutukana matusi ya nguoni! Tukajisikia vibaya sanaa she is gonna loose it jst like that without a fairy tale!!!!!! Alivotoka tukawa tunampa pole! Akatuacha vinywa wazi! "Nyie wangese nini? Nani sealed? Mimi hata seal ya 0713 sinaaa! Yaani busy mkaaniamini? Mi nimeona mnajishaua my number is 3, mine is 4, wakati mimi nishaacha kuhesabu longi! Kuwakomesha nikawambia sealed" Mijicho ikatutoka!!!! Pombe sio chai!!!!!

Embu na nyie tupieni humu Wazugaji waliwaacha vinywa wazi baada ya kwa fool kuwa wao ni wemaa kumbe ni The Devil Himself in Disguise!!!!!!!

CC: Kwa wote wanaojifanya wema humu jamvini na kunichambua kama karanga!!!!!! DONT YOU HAVE SOME SKELLETONS IN THE CLOSET??????????? (Whatever you did in the darkness will come to light! Usinirushie mawe wkt unaishi kwenye jumba la kioo!)

Wako wengi wasafi....kwani wewe ni mchafu? mimi na mke wangu ni wasafi...
 
Siku zote huwa naamini lara 1 hufatilii maisha ya watu, lkn ss naona umeanza umbea na kufatilia maisha ya watu.
Ss wewe ya watu yanakuhusu nn? Kama ww sio msafi, ulitegemea wengine binadamu kama ww wautoe wapi usafi? Endelea na topic zako za kuchekesha
 
Mie msafi sana, beyond measure (i sparkle i guess). Na sijakuponda, u got a life to leave. Nakasirika tu unapotaka kuhalalisha sexual harrassment kwa kujitakia. Burden of proof ya usafi wangu iko juu yako, and i dont wanna carry my share kuprove uchafu wako. Coz i got nothing to loose whether ukiwa msafi ama mchafu.
 
We Lala 1 unatakiwa uolewe na Mwanamalundi!
PERIOOOOOOD!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Siku zote huwa naamini lara 1 hufatilii maisha ya watu, lkn ss naona umeanza umbea na kufatilia maisha ya watu.
Ss wewe ya watu yanakuhusu nn? Kama ww sio msafi, ulitegemea wengine binadamu kama ww wautoe wapi usafi? Endelea na topic zako za kuchekesha

Tafwaaaaa babu tafwaaaaaaaaaaaa!!!!!!! Shika adabu zako zikushike!!!!!! Hapo mimi nimetuma salamu kwa nilio wa CC hapo chini! Afu FYI NAANDIKA TOPIC NAYOJISIKIA SIO WEWE KUNIPANGIA!!!!!!!!!
 
We Lala 1 unatakiwa uolewe na Mwanamalundi!PERIOOOOOOD!Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Tnagu ununue BLACKBERRY TORCH basi huishi kucomment hata kama huna cha kucomment!!!!!!!!!!! Vibaya hivo! Hahahahaaaaaaaaaa! MIMI NAKUTAKA WEWE!!!!!!!!!! Hahahaaaaaaaaa!
 
Last edited by a moderator:
Surprise TUMA SALAMU KIDOGO!!!!!! Umepotea sanaaaa kama Ushuzi wa Mbu!!!!!!!! LOLEST!
 
Last edited by a moderator:
Jamani Lala1 anahoja yake ambayo naweza kuisummarise hvi be aware of "saints" and handle them with care. If someone calls himself/herself a born again or born after....read their eyes carefully. Kuna best wangu mmoja anaishi mbele huko yaani ni anasura ya uchumba. Kila mdada akimuona na anavyojifanya mpole, sijui mtaratibu yaani sifa 70% wanazosema wadada anawaoneshea. Ila alivyo ukweli wake ni............. wewe niseme mapungufu ya best wangu NO naishia hapa
 
Najaribu kutafakari, ila sijaambulia jibu kwani naamini tupo tulio wasafi kabisa na tunachafuliwa na wachafu....But kuna ugumu kupima extent ya usafi hasa kama nawe sio msafi.
 
Back
Top Bottom