HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!!! Kuzuga tu na Kujikausha!!!!!!

HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!!! Kuzuga tu na Kujikausha!!!!!!

be urself, hiyo ndo dawa.
Kujaribu ku-impress audience sana ni utumwa mambokesho.
 
Asanteeee so ni bora mtu ukajilia ujana wako mapema zen kijua kikikaribia kuzama u change for the better

HONGERAAAAAAA!!!!! IMARAAAAAAA!!!!!!! WAAAAAAAAAAAAA!!!! Pata Apple Maltizer toka TBL ikupooze roho kwa Kwa kutoa MAIN POINT!!!!!!!!!!!
 
Hakunaaaaaaaa!!!!!! Yaani fooling your fellows ndo unaita PRIVACY!!!!!!!!???????? Aaaaaaah Wapi! Thats a Con na ni illegal!

Mambo yako ya ubishani nje ya mada siyataki! Nakutahadharisha!

I suspect you have failed to grasp my fulsome reach.
 
mmmh! ninachoweza kusema ni kwamba huwez kusema kisa mm ni mkosa basi niishi maisha ya kuwa mkosa hapana. na pia usiwe mtu wa kukosa nidham kwa makosa yako uliyotenda. so far kila mtu anahitaj privacy ya maisha yake, so siwez kukuhukumu eti kwasababu najua watu ni wakosa hapana.

nijuavyo binadamu yyte anapaswa kuwa na nidham hata kwenye makosa yake na ukiona huna nidham hiyo basi jua wewe huna maadili.

Ticha hapa umenena kwa lugha sijaelewa hata moja!!! IN SWAHILI PLEASE!!!!!!!!!!
 
Kuna mimi mnayenifahamu,
Kuna mimi ninavyotaka mnifahamamu,
Kuna mimi ninavyojifahama (hapo ndipo kuna skeletons kibao)
Na Mimi halisi (Mungu anavyonifahamu) and what l am capabable of.

How many skeletons do u have? lol
 
Hakunaaaaaaaa!!!!!! Yaani fooling your fellows ndo unaita PRIVACY!!!!!!!!???????? Aaaaaaah Wapi! Thats a Con na ni illegal!

Mambo yako ya ubishani nje ya mada siyataki! Nakutahadharisha!

Duuh! Unajua we mdada we unaakili sana mpaka unashindwa kuzicontrol,nakupendaga sana humu jamiiforum ila naogopa sana cause huchelewag kupoteza haiba yako ya kike,nakukubali sana mama
 
That's for me to know n for you to find out!

Nope...
i want to believe you are as perfect as you like people to see..
some skeletons are so scary lol
unaweza lose appetite moja kwa moja lol
 
Kuna mimi mnayenifahamu,
Kuna mimi ninavyotaka mnifahamamu,
Kuna mimi ninavyojifahama (hapo ndipo kuna skeletons kibao)
Na Mimi halisi (Mungu anavyonifahamu) and what l am capabable of.

my dearest Kaunga kuna kamsemo huwaga ninapendaga sana kujiambia KWAMBA

"" WATU HUANGALIA MATUNDA HAWAONI MATUNDA KWANGU HAWANA HAJA NA MIMI, MUNGU YEYE HUANGALIA MOYO ULIOKO SIRINI"""

ukiona mtu huogopi emerge unayo portray kwenye jamii basi mtu huyu uaakuwa na shida ya akili.
 
Nope...
i want to believe you are as perfect as you like people to see..
some skeletons are so scary lol
unaweza lose appetite moja kwa moja lol

I like people to think l am a sturbbon bit.ch, my sweet nature is for my son tu! LOL
 
Wengine kwa mineno yenu tu mshajitoa ubikira kabla hata ya physical test!
 
Mimi najijua kabisa sipo kwenye kundi la wasafi ndo maana sipendi kumuhukumu mtu..

My mother told me wakati ananiacha boarding form one " my son I know your not a Good boy but try to your best to study hard and avoid misbehaving japokuwa najua hautaweza.. Nililia sana that day kwa kulijua hilo akanipiga na pocket money nzito ki form one form one ili anitulize...

Na akaja kurudia tena neno lake miaka kibao mbeleni kwamba amezaaa majanga..

Kuna siku tulikuwa india kwenye matibabu yake nilienda kumcheki ICU baada ya surgery yake with my sister alivyofumbua macho akasema Bad boy hivi hapa tupo wapi? Nikajisikia vibaya kweli kuitwa bad boy mbele za watu..

So najijua kabisa na siwezi kujiita msafi maana hata b mkubwa ananiita majanga japokuwa kiukweli nimebadilika kutoka moyoni nimekuwa good boy sema sitaki kujitangaza
 
Kukopwa ki-mafia mafia jaman? Pretender wako wengi sana!ndo maana nakuunga mkono wengi wanazuga na kujikausha,bt deep inside they know what they wish n want!

Halafu wanasemaga THE BIGGER THE LIE THE EASIER IT IS BELIEVED!!!!!! Sasa mtu akijifanya mwema sanaaaa ujue ndo mchafu sanaaaa! Heri uchukue mchafu mchafu kidogo kama mie!!!!! LOL! Nakuchuna LIFT tu kisela!!!!!! Ukizingatia huombi kidude basi nawapendaga sanaaa type yako!
 
Back
Top Bottom