The Boss
JF-Expert Member
- Aug 18, 2009
- 49,320
- 117,667
This applies without any shadow of doubt to muanzisha thread
ha ha ha ngoja akujibu lol
This applies without any shadow of doubt to muanzisha thread
This applies without any shadow of doubt to muanzisha thread
Mimi najijua kabisa sipo kwenye kundi la wasafi ndo maana sipendi kumuhukumu mtu..
My mother told me wakati ananiacha boarding form one " my son I know your not a Good boy but try to your best to study hard and avoid misbehaving japokuwa najua hautaweza.. Nililia sana that day kwa kulijua hilo akanipiga na pocket money nzito ki form one form one ili anitulize...
Na akaja kurudia tena neno lake miaka kibao mbeleni kwamba amezaaa majanga..
Kuna siku tulikuwa india kwenye matibabu yake nilienda kumcheki ICU baada ya surgery yake with my sister alivyofumbua macho akasema Bad boy hivi hapa tupo wapi? Nikajisikia vibaya kweli kuitwa bad boy mbele za watu..
So najijua kabisa na siwezi kujiita msafi maana hata b mkubwa ananiita majanga japokuwa kiukweli nimebadilika kutoka moyoni nimekuwa good boy sema sitaki kujitangaza
MABIG MBONA!!!!!!!!!!! We siumedai Bikira wa Kiume hapo juuu????????? Amaaaaaa??????????
sometimes naona sense of humour yako inakwenda holiday-mtu akikuganda sii unasoma between the lines??labda anataka kukuzukia!!!Afu we baba mbona UMENIGANDA KAMA LUBA!!!!!!!
Nimekuuliza SUPER HANDSOME ukakimbia relay kama sio race!!!!!! Mada huioni WANIONA MUANZISHA THREAD TU !!!!!!!!!!!! MABIG HAYA MBONA!!!!!!!!!
Kwani hii mada inazungumzia bikra ama usafi??manake naona pipo kama@The Boss wamekomalia bikra za watu
nimekukubali ni kweli 100% hakuna alie msafi,though kuna jamaa yangu kampata binti bikra bwana tena yuko MUHAS 4YR,Kwa hiyo kila kitu kipo,Lara1 umeongea safi kabisa,tena,kwa hiyo mi huwa nasema kila mtu atapata wake kama mtu ni kiruka njia lazima ampate anaefanana nae,kama umetulia utampata alietulia.....big up LARA1.
my dearest Kaunga kuna kamsemo huwaga ninapendaga sana kujiambia KWAMBA
"" WATU HUANGALIA MATUNDA HAWAONI MATUNDA KWANGU HAWANA HAJA NA MIMI, MUNGU YEYE HUANGALIA MOYO ULIOKO SIRINI"""
ukiona mtu huogopi emerge unayo portray kwenye jamii basi mtu huyu uaakuwa na shida ya akili.
Hahahaaaaaaaa! MJINI MIPANGO!!!!!!! Umekopwa yakhe!! Angepataje hiyo OIL!!!!!!! Ciello kijana KAKOPWA HUKU!!!!!!!!
Hahahaaaaaaaaaaaaaaa! Huyo MUHAS 4 YR vipi SURA INASOMA?????????? Au ndo ngoja nisimalizie!!!!!!
Bob Marley katika wimbo wake "War" alioutoa katika hotuba ya Mfalme Haile Selassie ya Umoja wa Mataifa, aliimba.
Same thing for usafi, it is but a fleeting illussion, an ideal to be pursued but never attained.
Which may sound squashing, but on the bright side, it is a challenge to be enjoyed. Kwa hiyo basi, usafi is a journey, not a destination.
Hata huyo mungu anayesemekana kuwa ndiye msafi wa wasafi watu wana question kwa nini katengeneza dunia ambayo mabaya na machafu yanawezekanika kama yeye ni msafi kihivyo?
Kama mtu leo amekuwa "msafi" kuliko jana, bila ya kujali leo ni "msafi" vipi, anaelekea kuzuri na aendelee hivyohivyo.
Siku moja aweza kuwa Bodhisattva.
Mmmh mimi najifanyaga mkali wa totoz lakini hata cjawahi ku-do........:becky:
Nahisi hii oil ni lugha ya picha akimkaribisha na yeye akampime..lol.
Nahisi hii oil ni lugha ya picha akimkaribisha na yeye akampime..lol.
Hahahaaaaaa! Pale alikuwa anakaribishwa 0713 kwa CODES sasa yeye kujifanya mzoefu kajitia kutaja BP!!! Ukute nayo ni CODE yao watu wa ghomora! Sasa kufika mwenzie anashangaaa kaja na OIL kweli kweli!!!!!!! Si ndo ikabidi aondoke kwa haisra kuwa lengo halijatimia!!!!!!!
ulipotelea wapi?? baada ya kufeli test ukaamua kuquit kozi....vibaya hivo