HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!!! Kuzuga tu na Kujikausha!!!!!!

HAKUNA ALIE MSAFII!!!!!!!!!! Kuzuga tu na Kujikausha!!!!!!

Wewe ndiyo maana boss alisema hawezi kukupa promotion. Hahahaha
 
Hio mitatu ni LITERATURE REVIEW TU!!!!!!!! Tukitoa yote si JAMVI HALITOTOSHA HILI!!!!!? Hio ni kama Sample ya kurepresent evidence!!!!!!! Siku hizi Thread kama unaandika Research Paper!!!!!!!!!

Sample yako ipo biase labda utupe mifano ya kijeiefu ndo tutaamini...mimi nasimama kuwawakilisha na kuwatetea wasafi wa jf.. kubrag muhimu....
 
Halafu nashindwa kuwaelewa kwa nini mnahusianisha usafi na virginity... hivi ni vitu viwili tofauti
 
Bob Marley katika wimbo wake "War" alioutoa katika hotuba ya Mfalme Haile Selassie ya Umoja wa Mataifa, aliimba.

That until that day The dream of lasting peace,
World citizenship
Rule of international morality
Will remain in but a fleeting illusion to be pursued,
But never attained -
Now everywhere is war - war.

Same thing for usafi, it is but a fleeting illussion, an ideal to be pursued but never attained.

Which may sound squashing, but on the bright side, it is a challenge to be enjoyed. Kwa hiyo basi, usafi is a journey, not a destination.

Hata huyo mungu anayesemekana kuwa ndiye msafi wa wasafi watu wana question kwa nini katengeneza dunia ambayo mabaya na machafu yanawezekanika kama yeye ni msafi kihivyo?

Kama mtu leo amekuwa "msafi" kuliko jana, bila ya kujali leo ni "msafi" vipi, anaelekea kuzuri na aendelee hivyohivyo.

Siku moja aweza kuwa Bodhisattva.
 
NONE AND I AM SHOUTING FROM ROOF TOPS AND I CROSS MY HEART AND SWEAR TO MY ALMIGHTY GOD!!!!!!!!! Sijawahiiiiiii!!!!!!!! Sasa usipoamini tena basi! Ila jadili mada mkuu mimi ni kama bahari siishiwi Maajabu mapya!!!!!!!!!
Then you must be one ugly human being,never noticed!!!!!cause through experience nimeona wengi wakikanusha doing this not knowing watu tuna first hand information
 
lara 1 mbona sample size yako ni ndogo sana??
hivi wafikiri kweli kwamba hakuna watu wasafi, na je vipi kuhusu wale ambao huwa wanakosea na kutambua kwamba wamekosea na kunyanyuka kisha kujipanga upya??

so far kwa hayo uliyoyasema hapo sioni mahali ambapo nitaweza kugeneralize kwamba hakuna aliye msafi, ingawa nina admit kwamba kila mtu ana weakness yake na upande huu wa pili ni kawaida kwa binadamu yyte kutokutaka uonekane manake hata mbingu na nchi zitakushangaa.

Hahahaaaaaa! Hapo nimetoa ya wa UMRI wangu tuu na madogo! Ya WATU WAZIMA KAMA OFISINI NIMEYASITIRI NI BALAAAAAAA!!!!!! YANGEGEUKA GUMZO!!!!!!!

Tena hao unaosemea wa kukosa na kutambua makosa yao ni WANAFIKI OF THE HIGHEST DECREE!!!!!!!! Yaani ukosee, ufaidi utamu wote na the goodies za kukosea wenzio, then you got no shame at all!!!! None at all!!!! You are shameless enough kuwaface wale wale victims wako na kuwazuga na VIMANENO VICHACHE NA KUJIFANYA YOU DIDNT INTEND TO!!!!!! AS IF THOSE WORDS WILL UNDO WHAT YOU DID, AND MAKE EVERYTHING ALRIGHT!!!!! As is Nothing happened!!

BULLSHIT!!!!!!! It Hapened and its your fault! Be brave Take responsibility!!!!!!! Every mistake begins with a Choice!!!! If I make a choice that i end up regrating i pay for my crimes and try to compensate my victims!!!!! Tena sijikaushi as if nothing happened!!!!!! Things never get back to being the same!
 
Hahahahahahahahahah
unajua watu wengi wana penda maigizo sana, sasa usi shangae sana!
Pia kuwepo kwa waongo na watu wa maigizo hakumaanishi kutokuwepo kwa watu safi, mimi naamini wapo wengi!
 
Hahahaaaaaa! Hapo nimetoa ya wa UMRI wangu tuu na madogo! Ya WATU WAZIMA KAMA OFISINI NIMEYASITIRI NI BALAAAAAAA!!!!!! YANGEGEUKA GUMZO!!!!!!!

Tena hao unaosemea wa kukosa na kutambua makosa yao ni WANAFIKI OF THE HIGHEST DECREE!!!!!!!! Yaani ukosee, ufaidi utamu wote na the goodies za kukosea wenzio, then you got no shame at all!!!! None at all!!!! You are shameless enough kuwaface wale wale victims wako na kuwazuga na VIMANENO VICHACHE NA KUJIFANYA YOU DIDNT INTEND TO!!!!!! AS IF THOSE WORDS WILL UNDO WHAT YOU DID, AND MAKE EVERYTHING ALRIGHT!!!!! As is Nothing happened!!

BULLSHIT!!!!!!! It Hapened and its your fault! Be brave Take responsibility!!!!!!! Every mistake begins with a Choice!!!! If I make a choice that i end up regrating i pay for my crimes and try to compensate my victims!!!!! Tena sijikaushi as if nothing happened!!!!!! Things never get back to being the same!
anyway hivi unajua kukosea is a way and not a destination??

mm huwa hata sikumoja mtu hakosei nikamnyooshea kidole kwamba u mkosa, manake siamini kwamba hata mm ni msafi kiasi hicho. and so far huwa namna mtu nafasi ya kujisahihisha na ninaamini katika kujisahihisha makosa yako mwenyewe.

mfano mm hata kama nimekosea naweza kuyakiri makosa yangu kwa mtu husika na kisha kuendelea na safari yangu, na huwa sitojali mtu anasemaje juu ya kosa langu hili. manake hakuna aliye msafi kiasi hicho. ila i cant air out that someone is wrong doer while i myself am not perfect, and i should not use my weaknesses to justify, possibility of others being the same as me.
 
Then you must be one ugly human being,never noticed!!!!!cause through experience nimeona wengi wakikanusha doing this not knowing watu tuna first hand information

Hahahaaaaa! Hopefully unavoniita UGLY BETTY wewe hapo ni SUPER HANDSOME!!!!!! Coz im not uggly at all nakusamehe!!!!! Kila mtu ana kasoro ila yangu sio Sura!!!!!!! Hahahahaaaaaaaaaa!!! Jadili MADA banaa mimi i aint a book that unaweza kunisoma na kunijua it takes more than that!!!!!

However i look, sijawahi kuwa on loss au na shortage ya goodlooking guys!!!!!!!!

BTW Mimba kizazi hiki cha leo ni UZEMBEEE!!!!!!!! Come on Man!!!!!! Njia zote za kuzuia??????/
 
tupo tulio wasafi asubuhi nimeoga na jioni nimeoga na nguo zimefuliwa na pasi juu but you can not fight against nature
 
It's okay not to be msafi since we are all "not wasafi", the more important point is direction. Unatoka kwenye kutokuwa msafi kwenda kutokuwa msafi zaidi au unaelekea kwenye usafi zaidi?

it's also okay kuzuga usafi kwa sababu kuzuga usafi kunaonyesha mtu angalau ana haiba ya kibinadamu ya kutaka kuonekana msafi.

Kuna tofauti kati ya mtu ambaye hajaoga halafu kapiga perfume na kuosha kwapa na kupiga deodorant na mtu ambaye hajaoga wala kunawa uso, na hajali.

Wote hawajaoga, lakini huyu aliyeosha kwapa na kupiga perfume na deodorant angalau anajitahidi asiwe outright offensive.
 
It's okay not to be msafi since we are all "not wasafi", the more important point is direction. Unatoka kwenye kutokuwa msafi kwenda kutokuwa msafi zaidi au unaelekea kwenye usafi zaidi?

it's also okay kuzuga usafi kwa sababu kuzuga usafi kunaonyesha mtu angalau ana haiba ya kibinadamu ya kutaka kuonekana msafi.

Kuna tofauti kati ya mtu ambaye hajaoga halafu kapiga perfume na kuosha kwapa na kupiga deodorant na mtu ambaye hajaoga wala kunawa uso, na hajali.

Wote hawajaoga, lakini huyu aliyeosha kwapa na kupiga perfume na deodorant angalau anajitahidi asiwe outright offensive.

Is this the same as 'fake it till you make it'?
 
Hahahaaaaaa! Hapo nimetoa ya wa UMRI wangu tuu na madogo! Ya WATU WAZIMA KAMA OFISINI NIMEYASITIRI NI BALAAAAAAA!!!!!! YANGEGEUKA GUMZO!!!!!!!

Tena hao unaosemea wa kukosa na kutambua makosa yao ni WANAFIKI OF THE HIGHEST DECREE!!!!!!!! Yaani ukosee, ufaidi utamu wote na the goodies za kukosea wenzio, then you got no shame at all!!!! None at all!!!! You are shameless enough kuwaface wale wale victims wako na kuwazuga na VIMANENO VICHACHE NA KUJIFANYA YOU DIDNT INTEND TO!!!!!! AS IF THOSE WORDS WILL UNDO WHAT YOU DID, AND MAKE EVERYTHING ALRIGHT!!!!! As is Nothing happened!!

BULLSHIT!!!!!!! It Hapened and its your fault! Be brave Take responsibility!!!!!!! Every mistake begins with a Choice!!!! If I make a choice that i end up regrating i pay for my crimes and try to compensate my victims!!!!! Tena sijikaushi as if nothing happened!!!!!! Things never get back to being the same!

Nakuunga mkono mama,its true watu wanapenda sana ku-pretend!hebu niambie,unakutana na mdada,she told u she's saved,nasali kanisa flan nampenda Yesu nk nk,then at the end of the day anakuwa mchunaji/anakuchuna ki-mafia mafia!
Acha niseme mkasa wa karibun niliokutana nao,wkend ile ya christmas nilikuwa car wash ya maeneo flan ya mbez!nikamkuta mdada mmoja naye kaja kuosha gari,so katika kukaa pale kusubir magar yamalizwe kuosha si tukaanza ku-chat chat..akanambia anasali pale Efatha,she's saved nk!okwey nikasema fine,she will b innocent one,tukabadilishana na number.sasa drama zikaanza hapa,juz saturday nikawa napanda mbez,kama bahat akanisms akaniuliza mzima,nikamjib poa napita mitaa ya mbez,n she says,sorry can u buy engine oil for me n then ukifika hapa Jogoo unipitishie.nikamwambia poa,nikatafuta oil,nikamwambia nimepata hiyo BP premium oil for Tsh 60,000/.nikamuuliza ninunue,akajibu yes, its ok!nikanunua,sasa kufika mbezi nampa oil yake,u know what she says?thank you,I missed u so much,n just like that she left without refunding!mind u hatuna any relation/sijawah onyesha namtaka hata siku moja!if ur saved why taking people for granted?wokovu ndo unataka hivo?yaan nilichoka!
 
anyway hivi unajua kukosea is a way and not a destination??

mm huwa hata sikumoja mtu hakosei nikamnyooshea kidole kwamba u mkosa, manake siamini kwamba hata mm ni msafi kiasi hicho. and so far huwa namna mtu nafasi ya kujisahihisha na ninaamini katika kujisahihisha makosa yako mwenyewe.

mfano mm hata kama nimekosea naweza kuyakiri makosa yangu kwa mtu husika na kisha kuendelea na safari yangu, na huwa sitojali mtu anasemaje juu ya kosa langu hili. manake hakuna aliye msafi kiasi hicho. ila i cant air out that someone is wrong doer while i myself am not perfect, and i should not use my weaknesses to justify, possibility of others being the same as me.

Haahahaaaaaaaa! Ticha im way past that Illusion!!!!!! Msamaha is an Illusion so as kumfanya mkosewa Dillusional asiweze kuelewa facts na trics!!!!!!!!

Utu uzima huu ukifanya kitu ume intend 100% and you only ask forgiveness so as not to face the Consequences of your Actions!!!!!!!! Woga tu ule wa kudance the tune ya playin ndo unafanya watu wa apologise in the firts place!!!!!!! PEOPLE SHOULD PAY FOR THE CRIMES THEY COMMIT AGAINST OTHERS!!!! PERIOD! Ndoo maana WAKOSEFU HAWAOMBI MSAMAHA UNTILL UWAKAMATE READY HENDED NDO INAKUWA NO WAY OUT SASA INAKUWA IF YOU CANT COMVISE ME! COMFUSE ME!!!!!!! Ndo mtu anaanza kujifanya kujuta Blah! Blah! Blah!!!

For Instance CHEATTING!!!!!

Umemuona a guy Hot! Ukatamani, you made a CHOICE ya kumpa ubuyu wako!!!!! Then
ukanogewa!!!!! Mumeo akikifumania ndo unaanza ooh! Im so so sorry! Nisamehe! Hizo zote unampa ILLUSIONS ili wae Dellusional asikuache!!!!!! ILA UTAMU WA KUCHEAT UMEUFAIDI WEEE AND THAT CANT BE UNDONE!!!!! CAN IT??????
 
Siku hazigandi by jide aka binti machoz....nadhani hamuyajali maumivu yangu moyoni na wala hampendi kwangu yatokee mazuri

kila mtu ana dhambi usijihesabie haki, hakuna aliye msafiiii
 
Back
Top Bottom