Pepe Madochi
JF-Expert Member
- Aug 3, 2021
- 558
- 723
Daaa we jamaa sasa watoto watakosa ada janwari 😀Bwashee, ngoja nivunje tu kibubu nilewe nimtumie na mama nae alewe Christmas , na mwaka mpya , kuja itakua ngumu sana
Daaa we jamaa sasa watoto watakosa ada janwari 😀Bwashee, ngoja nivunje tu kibubu nilewe nimtumie na mama nae alewe Christmas , na mwaka mpya , kuja itakua ngumu sana
Jana nimeshinda nacho ndani leo staki kabisa nisije amka na hangover boss akanitimua🤣Hahahaha ila ukilewa na mimi natamani kulewa , kuna namna mimi soulment wako wewe haujui tu😁😁
Si tutashinda tunalewa kazini bamnyogode 😁Ukitimuliwa nitakuajiri😁
Star Park ina kelele hakuna mfano, aheri Terminal PubNa hiyo kauli unaitoa mwenyewe ama ni kale Keupe ndiyo kanaongea 🤪
Habari za weekend though
Karibu Star Park hapa tuchome Kuku
Daaa we jamaa sasa watoto watakosa ada janwari 😀Bwashee, ngoja nivunje tu kibubu nilewe nimtumie na mama nae alewe Christmas , na mwaka mpya , kuja itakua ngumu sana
Binti yako amebakiza x-mass ngapi bodaboda waanze kujilia na chumvi 😀😀😀 au umeimarisha ulinziHahaha sio kweli bwashee, japo nalewa ila likija swala la binti yangu ni namba moja😁
Ni ngumu sana vijana wajinga wakutane ila kwa boda boda ni kazi halali , anaweza pendana na yeyote tu bwashee 😁Daaa we jamaa sasa watoto watakosa ada janwari 😀
Binti yako amebakiza x-mass ngapi bodaboda waanze kujilia na chumvi 😀😀😀 au umeimarisha ulinzi
Hapo sawa, ukilegea mi nakuja nao mzigo kazini😎Hahaha huwa sitaki mazoea na wanafakazi wangu japo nalewa nao😁
Mimi kwa kazi yangu ntatukana wateja! Unafkiri tunaropoka bure tu stress za kazi unazileta humu🤣🙌🏾Kwa kazi zangu pombe kazini hairuhusiwi utaua watu😁
Nitajaribu kupita hapo next time, hopefully watakuwa na nyama choma nzuri pia sio?Star Park ina kelele hakuna mfano, aheri Terminal Pub
Walikurestisha mzee🤣Bwashee niliona RIP nikiwa bar nakula bia nikaogopa kabisa😁
Shida sio kupendana vipi akiwa gezaulole(anagawia 😺 vijana) hovyo hovyoooNi ngumu sana vijana wajinga wakutane ila kwa boda boda ni kazi halali , anaweza pendana na yeyote tu bwashee 😁
Gezaulole ndio kugawa kwa sana? Ni lugha gani hii?Shida sio kupendana vipi akiwa gezaulole(anagawia 😺 vijana) hovyo hovyooo
Lete michongo bwashee.Na hii ndio miezi yangu ya kupotea na kupiga pesa😃😃
Orijino bantu mzeee 😁😁😁😁😁Gezaulole ndio kugawa kwa sana? Ni lugha gani hii?