Hadi leo Manji bado ameshikiliwa na Polisi

Hadi leo Manji bado ameshikiliwa na Polisi

Sawa sawa walivyotiwa jela hata ktk ukoo kuna kiongozi wa ukoo,na ndo haya ktk serikali kuna viongozi lzm tuwe na nidhamu kwao kwa kuwa hakuna unachopungukiwa ukitii,sasa kuleta kiburi kujifanya ujuaji kisa una kiwanda cha mikate kuleta tambo nawe uonekane unaivimbia mamlaka matokeo yake ndo hayo,wangeweka japo wiki 2 watie adabu.
Viongozi huheshimiwa lakini watawala huogopwa. ukiwa mtawala unakuwa kama Simba au paka siku ukiotewa hutakiwi kulalamika kwa kuwa wewe katika utawala wako hukuwa na busara, subra, utawala wa sheria, hekima etc.
 
Manji, Gwajima ni raia wa nchi hii, kama kwa dhati tunaheshimu katiba, hatupaswi kuwaonea!
Ilikuwa ni rahisi tu, kuwaambia leo hatutawasikiliza njooni kesho basi na mambo yakesha, sasa kuwatunishia misuli yafaa nini?
dunia ishakuwa na wababe kina Nebukadneza, Farao, Hiter, Saddam, Ghadafi, Leo wako wapi?
Mmoja nasikia/inasemekana (ushahidi sina zaidi ya nilichosoma hapa jukwaani) ana uraia wa nchi nyingine, na Katiba yetu hairuhusu hilo!
 
Naona ccm mnapongeza izi juhudi ha h ha Tanzania ya Viwanda ndio ii?
 
Ndoto za maskini wa tanzania akisubiria tajiri aishi kama shetani halafu yeye maskini aishi kama malaika!!
Bahati watanzani wengi wa mkuu wao wanafanana akili wapo wanawaza ipo siku manji atafilisika wao wawe matajiri kama mkuu anavyo amini
 
Viongozi huheshimiwa lakini watawala huogopwa. ukiwa mtawala unakuwa kama Simba au paka siku ukiotewa hutakiwi kulalamika kwa kuwa wewe katika utawala wako hukuwa na busara, subra, utawala wa sheria, hekima etc.
Nadhani alichokiongea mala ya kwanza ulikisikia hakuwa na sababu ya tambo zile na asingepungukiwa kitu kwa lile,lkn ukitaka kuiletea serikali ustaa utavuna ulichokipanda,na ndo haya tunayoyaona Leo baadhi ya wanasiasa wanaongea lugha za makusudi ili wawaudhi watu na linajulikana utasikia Magufuli inajulikana wanamaanisha nini au tumepata Rais wa ajabuajabu ni lugha chafu kumtolea kiongozi wa nchi wa chini yake wakikuangukia unaanza kutaka huruma ya wananchi na malalamiko kibao serikali hii ya kidikteta kumbe ulikuwa unaweza kufikisha kero yako kwa lugha nzuri na ukaeleweka bila kuudhi wengine,kwetu wananchi kwa itikadi zetu ukiona mtu anadindia serikali ndio tunamjaza ujinga na kumuona anaonewa,ufike muda tubadilike.
 
nainukuu " siongei na Mbwa bali naongea na mwenye Mbwa? " Naomba niishie hapa tafadhali.
Hiyo haikua kauli ya Manji mkuu, hiyo kauli ilitoka kwa kiongozi wa Simba kwenda kwa Magufuli walipokua na mvutano kuhusu malori kupita barabarani.
 
Manji na Gwajima kwa pammoja walishindwa kusoma barua ikiwa ndani ya bahasha.Raisi Magu alishasema hajaribiwi,na hataki mtu yeyote kujifanya much know.
Hivi Manji hakujua hizi kando kando zake hazimpendezi raisi Magufuri?-:
1.Magu alimpokonya Koko Beach Bw Manji ilidaiwa alijimilikisha kinyemela mali ya umma.
2.Magu alitengua umiliki wa viwanja vya Magomeni Quarters iliokuwa amepewa Manji.
3.Ukodishwaji wa klabu ya Yanga kwa Manji umesitishwa,kuna mkono wa serikali ya Magu
4.Mhindi mfanyakazi wa Manji aliekamatwa na sh 500 milioni hapo Dodoma wakati wa mkutano wa kumpata mgombea wa CCM 2015.
5.Mahakama ilimuondoa Manji katika jengo la Quality Plaza kwa kushindwa kulipa pango.
Au alifuata mawazo ya mashabiki wake sababu ya njaa zao?
 
Hiyo haikua kauli ya Manji mkuu, hiyo kauli ilitoka kwa kiongozi wa Simba kwenda kwa Magufuli walipokua na mvutano kuhusu malori kupita barabarani.

Nimemtaja Yusuph Manji hapo na sijamtaja huyo unayemdhania Wewe ambaye ni Zackaria Hanspoppe. Msubirie Manji akitoka huko Muhimbili na Central umuulize. au unataka ' nifunguke ' zaidi ili ujue kuwa sibahatishi? Ngoja Kwanza nisikilize majina 97 ambayo muda si mrefu Mkuu wa Mkoa Paul Makonda anaenda kuyataja kwa kuhusika na dawa ya Kulevya nchini.
 
Makonda anaanza majina maaaamaaa na kasema hii ya 3 noma m njoen clouds tv
 
Leo huyu mwenyeketi wetu wa kilabu ya kimataifa kilabu yenye wachezaji nguri na hodari kama msuva yanga sport klub anafikisha siku ya tano lupango akinyea ndoo hii inasikitisha sana kwakweli

Jamaa huyu mwenye mbwembwe za hatari kwanza siku tu ya kwanza anatajwa kwenye ile karatasi ya dogo aliyoitoa mfukon jion yake aliitisha wandishi wa habari na kutoa lugha ya matusi ile mbaya hakuishia hapo kesho yake aliibuka kituo cha polis kwa mbwembwe zile zile akiwa na mawakili nane na gari moja kali kinoma nyeus

Huyu jamaa jion yake alipandishwa gari moja nyeus akapelekwa kuzungushwa mjin inasemekana alipelekwa kupimwa kwa mkemia mkuu alikutwa ni mtumiaji mkubwa sana wa madawa.
Mbona hapelekwi mahakamani kama kweli ana makosa? Sheria inasemaje hapo mkuu??
 
Kutoka kwenye vyanzo vyangu vya habali
Vyanzo vyako vya "habali"! Kuandika kiswahili huwezi halafu unategemea watu kukuamini? Kweli Lumumba mnafundishwa ujinga. "Natamani ningekuwa IGP", yaani vilaza wote kama wewe ningewafunga.
 
Gwajima alikuwa kazini nini? Kwani ilikuwaje move ya Manji nae aliikopi halafu mwisho wa siku yeye katoka kwa maana yupo clean kwa mujibu wa Kamanda Sirro na Makonda kuwa ukiachiwa baada ya mahojiano ni kuwa wewe huko clean.
 
ikawa asubuhi, ikawa jioni, siku ya tano, Mungu akaona ni vyema!
 
Leo huyu mwenyeketi wetu wa kilabu ya kimataifa kilabu yenye wachezaji nguri na hodari kama msuva yanga sport klub anafikisha siku ya tano lupango akinyea ndoo hii inasikitisha sana kwakweli

Jamaa huyu mwenye mbwembwe za hatari kwanza siku tu ya kwanza anatajwa kwenye ile karatasi ya dogo aliyoitoa mfukon jion yake aliitisha wandishi wa habari na kutoa lugha ya matusi ile mbaya hakuishia hapo kesho yake aliibuka kituo cha polis kwa mbwembwe zile zile akiwa na mawakili nane na gari moja kali kinoma nyeus

Huyu jamaa jion yake alipandishwa gari moja nyeus akapelekwa kuzungushwa mjin inasemekana alipelekwa kupimwa kwa mkemia mkuu alikutwa ni mtumiaji mkubwa sana wa madawa.

OK. Kama kapimwa kakutwa ni mtumiaji wa Madawa, kwanini wanaendelea kumshikilia lockup?? Why DOUBLE STANDARDS on the same issue?? Kina TID na WEMA wamekutwa ni watumiaji MBONA WAKO NJE kwa uangalizi???Manji naye ni mwathirika wa Cocaine/Heroin kwa hiyo anahitaji Ushauri nasaha akiwa nje kama hao wengine!!!!Kwa hiyo hapa kuna swala la VISASI AU RUSHWA SIYO BURE. Muda utakuja kusema.
 
Back
Top Bottom