GENTAMYCINE
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 63,653
- 128,058
nainukuu " siongei na Mbwa bali naongea na mwenye Mbwa? " Naomba niishie hapa tafadhali.
Wewe kwa ujinga ulidhani wanahojiana kwa mambo ya familia?? Ebu tumia ata ujinga ulionao maana utakuwa juu ya upumbavu kufikiria juu criminal investigation, waliitwa watu wa kusaidia taarifa, wauzaji, watumiaji, waingizaji, suppliers na wa wawezeshaji. Fikiria pia juu ya ni kipi alichunguzwa mch. Gwajima.
Waliitwa kwa njia ya TV na radio lazima wasindikizwe na gari haikuoshwa ilikuwa ikipanguswa vumbi tu, Wivu na chuki binafsi sasa umepenyezwa kwenye oparation kila kitu kitaonekana hovyo.Na wanaosha magari kabsa na kwaya juu kituoni
Chuki na wivu vimepenyezwa humoHawakufanya kosa sababu ukimsikia Jamaa alisema hata wakiweza kabla ya ijumaa waende.
Hio ni tabia ya mwanadamu kurudia kosa.Hivi kulala locked up 'sero' ni kitu kinachoogopwa sana?!? Mwanaume unayeogopa selo katika harakati za kusaka haki yako basi utakuwa ni tamaluki. Uwe na kosa usiwe nalo inaweza tokea ukalala selo.
Na kulala siku nyingi haijengi adabu, haina uhakika huo. Kama ndio hivyo Lema na Lissu ama majambazi na vibaka wangekuwa hawarudii matendo ya kuwalaza selo
Sinabudi kukuacha baada ya kukutambua[emoji120] [emoji120]Mbwa kichaa ni yule anaetaja watu bila ya kuwa na vithibitisho. Na mataira ni wale wanaolipwa kutetea ukichaa wake. Ujinga ni mzigo.
Bora umeniita Mkuu. jifunze kusikia, kusoma na kuchanganua mambo kabla ya kuja jf.Acha kunitumia PM zako za kishoga mkuu
ni raia ila wamekosa busara, uvumilivu na wanaleta ujuaji
mimi ningewaweka miezi miwili zaidi
waendelee kuongea
..Nahisi bado dosage haipo sawa.huyo ni wakukaa atlist for 3 months akitoka atajua kuwa serikali ni nni.
Tusubiri usidhani makonda atapona kwa hili, muda utaongeaManji, Gwajima ni raia wa nchi hii, kama kwa dhati tunaheshimu katiba, hatupaswi kuwaonea!
Ilikuwa ni rahisi tu, kuwaambia leo hatutawasikiliza njooni kesho basi na mambo yakesha, sasa kuwatunishia misuli yafaa nini?
dunia ishakuwa na wababe kina Nebukadneza, Farao, Hiter, Saddam, Ghadafi, Leo wako wapi?
Ha ha ha unanikumbusha mistari ya songi la madogo flani wa A TownNasikia kaperekwa Hospitary!,mvutaji akikosa kuvuta bwimbwi siku tatu hiyo arosto yake balaa...lazima ulazwe...