Hadi leo Manji bado ameshikiliwa na Polisi

Hadi leo Manji bado ameshikiliwa na Polisi

[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huu mchezo hauhitaji hasira
OK nimeota matiti sio vimatiti.
Manji kaponzwa na kauli zake hakuna kingine.
Wewe kama una mahaba nae nenda kamuombe atoe posa kwenu
Makubwa kiasi gani? Au size ya Konda mwenzio. Kuwekwa kizuizini ni mbona jambo dogo tu. Wamekaa wana siasa wakina Yona jela zaidi ya mwaka sembuse Manji siku 3 sero. Tuongee vitu vyenye mantiki. Manji Manji manji.
 
Ujuaji na ujuha usio na mpango umewakosti mch Gwajima na tajiri wetu Bwans Manji.

Baada ya kuwa wametajwa kwenye list ya watuhumiwa wa madawa ya kulevya na kumjia juu mh. Makonda kwa kitendo chake cha kuwataja watuhumiwa hao jambo ambalo limezua mjadala mpana nchini.

Binafsi baada ya hawa watu kuwa wametajwa na wakaja juu kwa kudai hawakutendewa haki na mh. Makonda kuwa amefanya kosa kuwataja hadharani huku akiwa hana uthibitisho nao walirudia makosa yale yale kwenda polisi kwa shari siku moja kabla ya tarehe ya kulipoti binafsi siku hiyo nilisema kwenye baadhi ya comments zangu nikiwaomba polisi kwanza wawatie ndani na kama polis walinisikia wakatiwa nguvuni.

Leo katika kujipata na kutoa lugha za ajabu utadhani siyo mtumishi wa Mungu nimemsikia mch. Gwajima akiapa kesho kurudi polisi eti akawatetee wale waliobaki wakishikiriwa akiwemo MANJI sasa kwa taarifa ya jioni mwenziwe manji kazimia naye naomba kesho ajipeleke tuone kama atarudi hapo ufufuo na uzima.

Upuuzi wa hali ya juu ni juu ya watu wanaotumia chuki binafsi kumuandama mh. Mkonda kwa chuki binafsi naomba Mungu amrehe na laana na mapepo aliyotumiwa na mch. Gwajima yamuepuke na kumwingia aliyemwombea adui yake mabaya.

Mwisho ninachoona kwa watanzania mnachezeshwa ngoma msiyo ijua, bunge kumshupalia makonda msione kitu cha ajabu kisa na mkasa ametaja majina ya watuhumiwa wa madawa ya kulevya ni upuuzi mtupu. Tuhuma za ufisadi dhidi ya makonda zilingoja aanzishe hii vita ndiyo ziibuke? Ashukriwe mh. Rais wangu kwa kuonesha uzalendo na kuunga mkono vita hii bunge lisikutishe ni kama mwananchi wa kawaida nategemea kuona bunge likipambana na uhalifu siyo kusaport ujinga km wanavyofanya kwa kisingizio cha heshima ya bunge.

Mh. Mbowe asipo ripoti polis kama tia ndani tena ijumaa jioni tutamtoa jumatatu mahakamani.

ViVa Magufuri ViVa Makonda....! Go!Go! Go! No turning back.
huyu gwajima kichwamaji sana. na hao wafuasi wake ni watu wenye matatizo ya akili wala sio matatizo na mungu. kumuamini gwajima kama mtumishi wa mungu ni kitu cha ajabu. lazima kuna jambo.
 
Ujuaji na ujuha usio na mpango umewakosti mch Gwajima na tajiri wetu Bwans Manji.

Baada ya kuwa wametajwa kwenye list ya watuhumiwa wa madawa ya kulevya na kumjia juu mh. Makonda kwa kitendo chake cha kuwataja watuhumiwa hao jambo ambalo limezua mjadala mpana nchini.

Binafsi baada ya hawa watu kuwa wametajwa na wakaja juu kwa kudai hawakutendewa haki na mh. Makonda kuwa amefanya kosa kuwataja hadharani huku akiwa hana uthibitisho nao walirudia makosa yale yale kwenda polisi kwa shari siku moja kabla ya tarehe ya kulipoti binafsi siku hiyo nilisema kwenye baadhi ya comments zangu nikiwaomba polisi kwanza wawatie ndani na kama polis walinisikia wakatiwa nguvuni.

Leo katika kujipata na kutoa lugha za ajabu utadhani siyo mtumishi wa Mungu nimemsikia mch. Gwajima akiapa kesho kurudi polisi eti akawatetee wale waliobaki wakishikiriwa akiwemo MANJI sasa kwa taarifa ya jioni mwenziwe manji kazimia naye naomba kesho ajipeleke tuone kama atarudi hapo ufufuo na uzima.

Upuuzi wa hali ya juu ni juu ya watu wanaotumia chuki binafsi kumuandama mh. Mkonda kwa chuki binafsi naomba Mungu amrehe na laana na mapepo aliyotumiwa na mch. Gwajima yamuepuke na kumwingia aliyemwombea adui yake mabaya.

Mwisho ninachoona kwa watanzania mnachezeshwa ngoma msiyo ijua, bunge kumshupalia makonda msione kitu cha ajabu kisa na mkasa ametaja majina ya watuhumiwa wa madawa ya kulevya ni upuuzi mtupu. Tuhuma za ufisadi dhidi ya makonda zilingoja aanzishe hii vita ndiyo ziibuke? Ashukriwe mh. Rais wangu kwa kuonesha uzalendo na kuunga mkono vita hii bunge lisikutishe ni kama mwananchi wa kawaida nategemea kuona bunge likipambana na uhalifu siyo kusaport ujinga km wanavyofanya kwa kisingizio cha heshima ya bunge.

Mh. Mbowe asipo ripoti polis kama tia ndani tena ijumaa jioni tutamtoa jumatatu mahakamani.

ViVa Magufuri ViVa Makonda....! Go!Go! Go! No turning back.
Na Kelele zote hizi ukute hata Chai hujui kama utakunywa Asubuhi ya Leo
 
Baada ya kulala korokoroni nini kimefata? Wamekutwa na vithibitisho? Ujinga ni mzigo.
 
Makubwa kiasi gani? Au size ya Konda mwenzio. Kuwekwa kizuizini ni mbona jambo dogo tu. Wamekaa wana siasa wakina Yona jela zaidi ya mwaka sembuse Manji siku 3 sero. Tuongee vitu vyenye mantiki. Manji Manji manji.
Anzisha thread yako
Hii imeandikwa Manji na Gwajima ndo maana tunataja Manji.
 
huyu gwajima kichwamaji sana. na hao wafuasi waki ni watu wenye matatizo ya akili wala sio matatizo na mungu.
Yule Gwajima mimi kumuamini aniongoze km kiongozi wangu wa kiroho nahitaji rohomtakafujo labda.
 
Jana mkuu wa kaya alisemaje vile..mwenye Ile audio Aweke hapa...Mara central siyo mahala pa kuimba kwanya....Siro ulialika kwaya waje wakutumbuizee...hii kauli ilinifurahisha sana.
 
Baada ya kulala korokoroni nini kimefata? Wamekutwa na vithibitisho? Ujinga ni mzigo.
Hivi mliambiwa kila aliyeitwa lazima atiwe hatiani upuuzi na ujinga wako kutijua investigation inamanisha nini ndiyo maana mnalalama kijinga. Kwa upuuzi wa lema kujiona juaji sasa wameamua kumuonesha wanaweza kumbana sasa mwezi wa tatu jela.
 
Mbona hatuhoji kuhusu Tanzania ya viwanda imefikia wapi? tunaleta mada za chuki tu dhidi ya watu wengine ambao hata hatuna uhakika kama wametenda makosa.
Nchi inaendeshwa kwa misingi ya Wivu, chuki na kubambikiana kesi kwa mbinu za kidikteta tu.
 
Hivi mliambiwa kila aliyeitwa lazima atiwe hatiani upuuzi na ujinga wako kutijua investigation inamanisha nini ndiyo maana mnalalama kijinga. Kwa upuuzi wa lema kujiona juaji sasa wameamua kumuonesha wanaweza kumbana sasa mwezi wa tatu jela.

waliitwa kwa maojiano ni kwanini hawakuachiwa?
 
Hahaa.. Haya eleza size ya matiti yako kisha uendelee na habari za Manji siku nzima.
Kuna watu kama wanawake
Unaposhikiria msimamo wa kutaja viungo vya kike unahisi ni matusi?

Kuendelea kufanya argument nawewe ni kujishusha, alafu unapokua unajihisi tofauti kimwili acha kusumbua watu PM mi nimeoa.
 
Hivi mliambiwa kila aliyeitwa lazima atiwe hatiani upuuzi na ujinga wako kutijua investigation inamanisha nini ndiyo maana mnalalama kijinga. Kwa upuuzi wa lema kujiona juaji sasa wameamua kumuonesha wanaweza kumbana sasa mwezi wa tatu jela.
kuwakomoa watu si sifa na wala hifanyi watu waipende serikali bali watazidi kuichukia zaidi na wewe ipo siku jina lako la wazazi wako au ndugu yako litapelekwa kwa makonda utajwe live kienyeji ndipo Akili zitakurejea na kujua ubaya wa kutajana hovyo hovyo kwa wivu na chuki binafsi.
 
Manji, Gwajima ni raia wa nchi hii, kama kwa dhati tunaheshimu katiba, hatupaswi kuwaonea!
Ilikuwa ni rahisi tu, kuwaambia leo hatutawasikiliza njooni kesho basi na mambo yakesha, sasa kuwatunishia misuli yafaa nini?
dunia ishakuwa na wababe kina Nebukadneza, Farao, Hiter, Saddam, Ghadafi, Leo wako wapi?
Mkuu umenikumbusha habari za nebukadrena mfalme mwenye kiburi mungu akamgeuza mla nyasi kwa miaka ndo ufahamu ukamrudia. Kiburi cha madaraka kibaya sana.
 
Ficha upumbavu wako,waliitwa kwa maojiano ni kwanini hawakuachiwa? Ujinga nj mzigo.
Wewe kwa ujinga ulidhani wanahojiana kwa mambo ya familia?? Ebu tumia ata ujinga ulionao maana utakuwa juu ya upumbavu kufikiria juu criminal investigation, waliitwa watu wa kusaidia taarifa, wauzaji, watumiaji, waingizaji, suppliers na wa wawezeshaji. Fikiria pia juu ya ni kipi alichunguzwa mch. Gwajima.
 
Ficha upumbavu wako,waliitwa kwa maojiano ni kwanini hawakuachiwa? Ujinga nj mzigo.
Hawakuachiwa kwa sababu ya Amri toka juu iliyojaa wivu na Chuki kubwa, polisi waliwahoji wakawaruhusu kuondoka ikapigwa simu toka juu ndipo upepo ukabadilika, Tambua kuwa polisi kwa sasa hawapo huru kufanya kazi kwa Taaluma yao wanaingiliwa sana nina imani polisi wakifanya kazi yao kwa misingi na Uhuru bila Amri toka juu Wivu na chuki vutapungua kwa kasi kubwa sana.
 
Back
Top Bottom