Habari za asubuhi mmeamkaje ?

Habari za asubuhi mmeamkaje ?

mie mzima nilikumis sana usisahau na supu maana jana alipiga sana vyombo

We Nitty hujui nilikuwa nae na tulikunywa nae juice ya Mango ya Azam.....
We ndo ulizitundika....lol
 
NITTY,
nimeamka poa...safarini asee...naenda SHY!
thanks for salam msalim shemeji na wanao...

Mdogo wangu, huko ndo ukweni nini ? Kama nimepatia , utakua uko full-maandalizi .
Ukiona Shy miyeyusho pitiliza kwa Rock Cirry, uje ule makitu mang'anyuu .
 
hajambo, yuko huko nje anapruni miti.
Yuko bize kweli.

Ngoja nimwahishie supu ya maini na chapati za kumimina.
Nataka turudi kulala tena lol.

Hajambo ila yeye hajaamka maana anajiskia kauchovu uchovu.

Vipi baba naniii naye hajambo?
 
Safari njema mkuu, angalia kulakula njiani sio ishu.

Points like, now days mi niki'cross central corridor, nikitoka home hua najipanga kabisaa! Ndege wangu mzima fray, attached with Vyapa vya kutosha.
Biashara ya kupelekwa pale Singida-Petrol station, noma ! Unaletewa plate buku dala then hushibi labda upige double plates ilinishinda.
 
hajambo, yuko huko nje anapruni miti.
Yuko bize kweli.

Ngoja nimwahishie supu ya maini na chapati za kumimina.
Nataka turudi kulala tena lol.

Unataka kumuua babu wa watu usiku kucha hujatosheka! ....Lol
 
Leo wikiendi lol
lazima nikabe mpaka penati, mjini hapa anaweza kuwa na apointment na SL bure.

Halafu jana SL kachelewa kurudi nyumbani kichwa kinaniuma sana sijui nimfanye nini
 
Watu ambao hatukua nao kanisani utawajua tu!
 
Back
Top Bottom