Habari za asubuhi mmeamkaje ?

Habari za asubuhi mmeamkaje ?

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Salaamu kutoka kwa Nitonye hope wote ni wazima
 
tumeamka salama.
Mama nanii hajambo?
Na watoto wazima?
 
NITTY,
nimeamka poa...safarini asee...naenda SHY!
thanks for salam msalim shemeji na wanao...

Dah safari njema mkuu mambo ya shy town, unaenda mgodini nini?
 
mie nimeamshwa na ngurumo za radi, almanusra nikimbie nikijua tayari kishanuka.....
 
Back
Top Bottom