Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

kazi ndiyo kwanza imeanza kwa bashite hivi kama kweli angekua na vyeti vya kwake kabisa angekaa kimya bila ata kuvitoa hapa kuna ukweli umejificha siyo bure ngoja tuone huu mtanange wa bashite.
Ilikuwa kazi rahisi kutoa vyeti sasa kafanya kazi ngumu ya kulia mbele za watu mtoto wa kiume.
 
Ajifunze kuwa alipata nafasi ambayo hakustahili maana aliiba cheti cha Paul Christian dharau, kibr,i kujigamba, kutoheshimu watu ndio sababu watu wanataka atoke kwenye hiyo nafasi ili ajifunze. Makasani na misikitini anawaheshimu ndio maana anakimbilia huko. Ajifunze basi kuheshimu hata wasio na majina kama kina Rehema afisa ardhi.
 
RC ni mwanaharakati, katika vita hii ya madawa ya kulevya kakosea mno kuingiza siasa na kuzunguka mbuyu.
 
Wewe gwajima muuza ngada wewe,aya nawe tupe chanzo cha umilionea wako tuone!!!!
 
Anaandaa episode zote ili season 1 ikamile!

Hii ni njia mojawapo ya Gwajima kukusanya hela za watu wanaotafuta habari za udaku na umbea fulani hivi...
Kwani kutaja watumiaji wa madawa na drug dealers ilikuwa na episode ngapi....


Hahahaha stop double standards
 
bfa973690022f5df53db13ccd855781b.jpg
 
Dah Makonda roho ya paka....
Ndio tatizo la kujipendekeza kama sio kujipendekeza kwa rafiki yake,mtu mzima asingemwaga machozi hadharani
hajui kula sahani moja na kipofu!mwenzake ana uwezo wa kuwaficha "wabaya" wake huko Mafia kama akina Saanan wewe utawaficha wapi?Kigamboni?
Makonda ndo nani?
Twamjua bashite sisi
 
Tumsifu Bwana. Amin.

Naitwa Padri Mcharo kutoka mission ya Itigi Singida.

Nilickia Baba Mchungaji "Bishop Gwajee" aliahidi kwamba kwenye ibada ya Machi 5 (jana) alikua na ugeni special kutoka "Kolomizing".

Bahat mbaya jana nami nilikua tight cku nzima kutoa huduma (si mnajua hizi shughuli zetu za Utumishi).
Nimejaribu ku search you tube, group langu la Mapadri na hata humu JF, cjafanikiwa kuipata hiyo Video clip yenye huo ugeni.

Je, kuna mwenye hiyo clip anitumie inbox au aniambie wapi nitapata.
Nilitaka tu kujua kilichojiri kwenye Madhabahu ya Mtumishi mwenzangu.

Ahsanten. Ndimi mtumishi Mcharo.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Watumishi mbona mnaangamia kwa kukosa maarifa!? Mtu wa nafasi yako ilitakiwa utoe mafunzo ya kusamehe na Upendo,sio chuki na visasi. Mnatukwaza sana baadhi ya wanaKondoo.
 
Back
Top Bottom