Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Sijui kama mi ndio sielewi; kwanza kupitia maandishi ya Nipashe sioni kama Gwajima katoroka, sababu yeye kaondoka siku 1 kabla ya police kwenda nyumbani kwake, lakini pia kama mapendekezo yake yale kwa JK ni uchochezi mbona Jenerali Ulimwengu nae ni kama alipendekeza kitu kinacho fanana na hicho cha Gwajima, tena yeye kafanyia mahali ambapo kulikua na vyombo vingi (kama sio vyote) vya habari na akaenda mbali zaidi kwamba JK ashitakiwe? Huyu nae sio mchochezi kweli? Anyway, sijui bana
Kama hujaelewa hilo suala limeshavaa udini tayari.




Hakuna hata mmoja anayetaka Gwajima atoe ushahidi bali wanasema tu kakosea au kafanya vibaya.

Leo hii zaidi ya bilioni 160 zimeteketea kwenye mchakato wa katiba ambao ni mfu.
Sasa mtu akihoji anachochea. Where are we going as a nation?
 
Kuita CCM dudu baya ai uchochezi? Kumtaka Rais ahame CCM na kuanzisha chama kingine si Uchochezi? Kuwataka waamini wake waichukie CCM na kuwalaumu wale wanaoipenda si Uchochezi? Kutumia nyumba ya Mungu kufanya mahubiri ya kisiasa si uchochezi? Kweli CHADEMA wote akili zenu zinashikiwa na Mbowe
Kumbe wewe nawe akili zako kazishikilia olesendeka
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?
We usidhani bado kuna vyeo huko chadema, badilika uwe na busara sasa. Acha kuandika kishabiki kumfurahisha bosi wako.
 
Ni kweli kaka si uchochozi ila, kwa upande wangu huyo Mchungaji ni vema angeendelea kutoa huduma za kiroho kwa waumini wake. Aache mambo ya siasa maana hata mimi namuona kama anajichanganya sana.
Gwajima hajafanya siasa.
Ametumia haki yake Kama mwananchi kutoa maoni.
Now maoni yaweza kuwa ya kushauri au kuonya nk
 
Kuita CCM dudu baya ai uchochezi? Kumtaka Rais ahame CCM na kuanzisha chama kingine si Uchochezi? Kuwataka waamini wake waichukie CCM na kuwalaumu wale wanaoipenda si Uchochezi? Kutumia nyumba ya Mungu kufanya mahubiri ya kisiasa si uchochezi? Kweli CHADEMA wote akili zenu zinashikiwa na Mbowe
Ccm ni zaidi mdudu mbaya sana hapa tanzania
 
Alimponda pia na Rais Mstaafu na pia amemponda Amir Jeshi Mkuu kwa kumwita Shetani
Tunamshukuru sana mchungaji gwajima kwa kutufumbua macho na kuyajua yanayo endelea ndani ya ccm
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?
Uchochezi kwa mujibu wa kamanda sirro ni, kuwa LABDA unamchochea rais abadili KATIBA INAYOLINDA MAJIPU.
 
Yaani natamani nihack JF nikupige ban mkuu!!...... Mtu kutoa maoni yake juu ya nchi yake wewe unaita ni uchochezi??? Ina maana hatuna uhuru wa kuzungumzia maovu na uozo unaoendelea hapa nchini??? Ina maana hii nchi hakuna uhuru wa kujieleza??? Unaifahamu katiba yetu inasema nini juu ya uhuru wa kujieleza mkuu??
Lizaboni ni kati ya vijana wasiyo heshimika hata kidogo kwa jinsi anavyojiondoa utu kisa kuitetea ccm
 
Ila twende mbele na turejee nyuma wakuu, Mimi nahisi Gwajima saikoloji yake haiko sawa, hajui aongee nini sehemu gani. Yule ni mtumishi wa Mungu, kwa ajiitavyo yeye, sasa kwanini analeta siasa madhabaoni??

Maneno aliyoyasema Gwajima kama angeyatamka Mbowe,Lema,Zitto au mwanasiasa yoyote wala usingesikia habari ya polisi kuwasaka, ingechukuliwa kawaida tu.

Gwajima afikie wakat amuheshimu huyo Mungu wake anaemuamini.
Wewe kweli hamnazo, mbona unamkosoa na wakati hapo juu umemtetea nilivyomwandika?
 
Yule mchungaji domo lake limefyatuka.
Bora awe mwanasiasa asijifiche kwa kofia ya kichungaji.
Ashatukana wengi sana
Kadinari Pengo, Jk na. Wengineo

Mwache aisome namba asijipendekeze kwa Magu
Gwajima hamwogipi mtu yeyote. Ni mfano wa kuigwa kwa watu waliolelewa katika nidhamu ya woga.
 
Kauli alizotoa kisheria ni za uchochezi. Nitashangaa kama hatakamatwa na kupelekwa mahakamani. Ifike kipindi wachungaji wa namna hii wajue kuwa nchi haiendeshwi kwa hisia za mchungaji fulani. Bali inaendeshwa na katiba na sheria mbalimbali za nchi "RULE OF LAW". Gharama ya kuirudisha AMANI ni kubwa sana, kuliko ya kuipoteza.
Mbona nawe unajionyesha udhaifu wako hapa, unataka kusema kuwa serikali imemshindwa kumkamata Gwajima?naona hiyo sheria yako uliisomea lumumba ndiyo maana bado umefumba macho
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?

Ndio uchochezi CCM inao utaratibu wake na Gwajima si katika wana CCM, Magufuli atungi katiba na yeye ni kiongozi wa Dini. Record zake zinaonyesha alishafanya uchochezi wa namna hiyo na ni kuwadi wa kisiasa sasa kwakuwa anatumiwa lazima kumkazia hapa hapa mwanzo asijeleta madhara. Hata kwenu huko kesha wavuruga aliyekuwa Raisi wa mioyo yenu amekimbilia Nje sababu ya ukuwadi wa Gwajima na aliwabadilishia gia angani. Ni bora aishie huko kwenu tu kwenye mambo ya Uraisi na yeye anaye raisi wa moyo wake na sio JPM ambae ni raisi wa nchi hii.
 
Marekebisho kidogo mkuu, Polisi ni kwa ajili yetu sote bila kujali itikadi za vyama. Walitumwa na serikali kwenda kumkanya Gwajima. Hilo tu mkuu
Kumkanya kwa kosa gani?
 
Back
Top Bottom