Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Asweke ndani tu, angekuwa Mwl. Nyerere wala asingemkawiza mpuuzi huyu
nabii Isaya anasema:

"piga kelele usichoke kupaza sauti yako kama tarumbeta uwahuburi watu wangu dhambi yao uwajulishe kosa lao"
 
Mkuu naunga mkono Watanzania tuwe makini na wachochezi, japo sio lazima wote wawe kweli ni wachochezi, bali demokasia ya ukondoo ikishamiri, mtu akitumia freedom yake of expression kutoa maoni mbadala, huonekana ni mchochezi!.

Ila pia makini na mdeia zetu ambazo nyingi ni mediocre tuu, mtu anatumia freedom yake of movement kwenda popote, anarripotiwa kuwa ametoroka, kiukweli Gwajima atakuwa yupo kwenye safari zake za kawaida na akimaliza atarejea na wala hajatoroka, kwa sababu Li Gwajima ni jitu linalotoka ile Kanda ya ile mijubu bold kweli kweli, kamwe hawezi kumuogopa yoyote zaidi ya Mungu!.

Pasco
Pasco ebu rudia post yako uifanyie editing maana umeandika vitu vingine havisomeki nawe unajiita mwandishi nguri
 
Hivi wale polisi walitumwa na CCM au serikali? Maana aliiponda CCM & sio serikali.

CCM acheni upuuzi.

Naunga mkono hoja kipengele cha KINGA YA KUTOSHTAKIWA kwa marais wastaafu kitenguliwe. Hiki kipengele kinawapa KIBURI sana hawa jamaa..! Wanavuruga watakavyo.
Ukiongea ukweli Unaambiwa mchochezi
kinachotakiwa ni kuongea mambo laini laini kuhusu chama chetu ili Wananchi wetu wasije elimika fasta.!!
 
Unachanganya mambo Israel lilikuwa taifa lote la kidini.Viongozi wa dini walikuwa na haki ya kisiasa kwani siasa ya nchi ilikuwa dini ya kiyahudi.Siasa na dini kwenye taifa la israel vilikuwa havitenganishwi kwa kuwa wote walikuwa dini moja

Tanzania haina dini.Unalinganisha mifano miwili tofauti.hILI TATIZO LIKO DINI ZOTE kwa wakristo na waislamu.Wote hudhani Siasa unaweza changanya na dini.Inawezekana siasa kuchanganya na dini kwenye nchi ambayo watu wote ni dini moja!!! Siyo kwenye nchi kama Tanzania!!!
Tumbaku tupu
 
Hapo wewe hujioni kama ni mpuuzi kuliko yeye?
Huyo jamaa yenu ana bahati si kipindi cha Mwl hiki make asingemkawiza. Angemnyoosha kwa mikono yake mwenyewe mpaka akiri zikamrudia
 
nabii Isaya anasema:

"piga kelele usichoke kupaza sauti yako kama tarumbeta uwahuburi watu wangu dhambi yao uwajulishe kosa lao"
Biblia haitumiwi kama kichaka na usirudie kuitumia katika maswala yasiyo ya MAANA tena, nakusihi sana.
 
Asweke ndani tu, angekuwa Mwl. Nyerere wala asingemkawiza mpuuzi huyu
Kwa hiyo Mwl Nyerere ndo alivyokua anafanya mwache mzee apumzike kwa amani usitake kumuongezea dhambi watu wa Bukoba mkoje
 
Huyo jamaa yenu ana bahati si kipindi cha Mwl hiki make asingemkawiza. Angemnyoosha kwa mikono yake mwenyewe mpaka akiri zikamrudia
Naona unaongea ugoro tu hapa jamvini kwa kuamua kushambulia kiongozi wa kiroho, hakuna uchochezi mbaya kuliko huu unao ufanya
 
Biblia haitumiwi kama kichaka na usirudie kuitumia katika maswala yasiyo ya MAANA tena, nakusihi sana.
Wacha uwenda wazimu wako wewe wa kutaka kuwafumba watu midomo wakati wewe unaendelea kuuchongoa
 
Hivi wale polisi walitumwa na CCM au serikali? Maana aliiponda CCM & sio serikali.

CCM acheni upuuzi.

Naunga mkono hoja kipengele cha KINGA YA KUTOSHTAKIWA kwa marais wastaafu kitenguliwe. Hiki kipengele kinawapa KIBURI sana hawa jamaa..! Wanavuruga watakavyo.

Kama hamwogoipi mtu mbona anajifungia chooni si ajitokeze ajikabidhi mikononi mwa polisi wanaomsaka

Nani kakwambia alijifungia chooni?
 
Ameenda kufungua kanisa lingine la Ufufuo maana tz washamwelewa usanii wake [emoji1]
 
kinachonishangaza ni kuwa imekuwaje polisi wazingire nyumba yake kumbe mtu anayetafutwa ameondoka nchini? usalama upo je hapo? kwa nn hawajabaini alisafiri?
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Most of the African leaders can guarantie freedom of speach but not freedom after speach...

Na inategemea tu mtazamo wa kiongozi na wala si matakwa ya katiba.... Gwajima katoa mtazamo wake na hakuna anapochochea... SHIDA NI KWAMBA KUNA WATU WANADHANI WAKIWA KWENYE MADARAKA FULANI BASI WAO NI MALAIKA NA KILA WAKIFANYACHO HAKITAKIWI KUPINGWA WALA KUHOJIWA...
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Acha uongo wewe Gwajima yupo tena nipo kwake salasala waandishi wa magazeti na'o ni maiti siku hizi wanakurupuka tu
 
Back
Top Bottom